• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM BÀN PHÍM TRÊN PPC

horkbajir

bạn nào muốn mua Resco Keyboard 5 mình bán rẻ cho 100PVD thôi hehe

Chỉnh sửa cuối:

smartlink_28

Bác ơi cho hỏi không biết resco keyboard 5.0 có dùng được vừng cũ không?:-/
Cái này không dùng được vừng cũ đâu, phài dùng "Mè" mới thì mở được, chạy ok :p
Bác ơi cho hỏi không biết resco keyboard 5.0 có dùng được vừng cũ không?:-/
Tìm mãi chả thấy XXX đâu, mà cả tài sản chỉ có 40 PVD. Chán thật.:((
Tết sắp đến rồi Sale 40PVD luôn nè, hihi

Last edited by a moderator:

Tmap

Super V.I.P
Thôi nào, lạc đề rồi các bạn. Mua bán đã có Box riêng, "Bắt bệnh tìm thuốc" thì đã có Phòng mạch PV. Chúng ta nên thảo luận về sử dụng thôi các đồ nghề liên quan nên mời nhau ra Yahoo trao đổi hoặc dùng PM.
Stop!

mdungsg

Các bạn cho hỏi chương trình gõ tiếng việt trên dòng BA(winmobile 6.0) là ct nào nhỉ? nếu có tiện cho xin luôn nhé, thanks

socker

cho mình hỏi dùng con htc p4350 bàn phím cứng thì dùng phần mềm nào thường trú để khi cần gõ tv như bình thường ấy nhỉ, mình mới hard reset lại máy nên mất lun rồi, thx pà con nha

newland

Thật là khổ cho các bác nào tìm GEN của keyboard mà gặp các bạn cứ nói "PM cho mình mình gửi cho" oài... em là em mêt nhất cái vụ đó. Các bác có thì share lên anh em dùng với. Cứ giữ khư khư đến mệt...

Em up lên cho các bác nào chưa có key. Các bác thấy có ích thì chì cần THANKS em 1 cái là được rồi. Còn ko thì không thanks cũng được. Chúc các bác vui vẻ.

Link download đây anh em:
DOWNLOAD

Pass giải nén là newland

Chỉnh sửa cuối:
N

ntd

Guest
Resco Keyboard Pro 5.01:
Đề nghị bạn không dẫn link có CR nhé
Các bạn cứi thoải mái dùng :)

Last edited by a moderator:

MX31214

mình thì thấy cái PCM hay hơn,kích thước bố trí trên màn hình cũng thuận tiện hơn cái RK 5x

baotran

Bản Resco keyboard này không có tiếng việt thì phải? Có ai có plugin tiếng Việt thi cho mình xin nha.Thanks bro.!

Tmap

Super V.I.P
TouchPal Pro v2.03

TouchPal Pro v2.03

Ứng dụng bàn phím quen thuộc của CooTek, TouchPal phiên bản sửa lỗi tiếp theo v2.03

attachment.php

Download:
[HIDE="Link"]QVGA:View attachment 75298
VGA:View attachment 75299[/HIDE]

winxp83

Các bác ơi trước đây em dùng phần mềm bàn phím gõ tiếng Việt nhưng hard reset lại em không nhớ nó tên gì nữa, giao diện bàn phím có màu đen, có bác nào biết xin chỉ giáo, cảm ơn các bác rất nhiều.

Tmap

Super V.I.P
ZoomBoard v2.0

ZoomBoard v2.0

ZoomBoard phiên bản cập nhật v2.0
ZoomBoard là 1 phần mềm bàn phím của VITO với một phương pháp nhập liệu hoàn toàn mới và rất thuận tiện. Rất đơn giản và dễ dàng, bạn chỉ cần rê ngón tay trên bàn phím ZoomBoard đến chữ cần nhập và thả tay, làm sao bạn biết là bạn đã rê tay đến đúng phím cần nhập? Khi bạn rê ngón tay đến đâu thì chữ sẽ được phóng lớn trên màn hình đến đó và chữ ở ngay vị trí ngón tay bạn sẽ có màu đỏ.
Hỗ trợ các hệ điều hành từ WM2003 đến WM6

Download:[HIDE="Link"]
Mã:
http://vitotechnology.com/files/ZoomBoard.exe
[/HIDE]

Hadola

Resco Keyboard PRO v5.00

Phần mềm bàn phím nổi tiếng của Resco, phiên bản tiếp theo v5.00
*Hỗ trợ giao diện bàn phím kiểu iPhone dễ dàng nhập nội dung bằng ngón tay
*Hỗ trợ chèn nội dung có sẵn
*Hỗ trợ nhiều skin

Tham khảo và tải bản dùng thử từ Resco:
Mã:
http://resco.net/pocketpc/keyboard/indepth.asp

@ smartlink_28 có lẽ bàn phím này sẽ thích hợp với máy của bạn.

Bác cho em hỏi câu này hơi ngu tí: Cái bàn phím này muốn xài Capslock thì như thế nào huh bác???