• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608

Nguyenson318

Muốn có bằng lái thì phải biết chỗ nào người ta tổ chức thi tuyển lái xe mà hỏi . Bạn đứng giữa cổng đình mà hỏi xin bằng lái thì ai người ta cho !!!

Luôn luôn phải có một đích để đến , con thuyền trôi giữa biển mà không biết đi đâu thì kỉu gì cũng đến một nơi hoàn toàn xa lạ đó Bác !

Dùng chức năng PM tới các Đồng chí Trưởng ban công an Huyện đi , Bạn sẽ nhận được bằng lái sơm thôi !

Chúc xe bạn nhanh chạy trên đường mà không bị Kiểm lâm tuýt còi nhé ! Hahaha :)) :D

Tui cũng rất khoái phần mềm này nhưng giống một số bạn "không biết gặp ai để thi lấy bằng lái", và chức năng "PM" nó nằm ở đâu??? Giúp bọn tui nhé các bồ!!!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Tui cũng rất khoái phần mềm này nhưng giống một số bạn "không biết gặp ai để thi lấy bằng lái", và chức năng "PM" nó nằm ở đâu??? Giúp bọn tui nhé các bồ!!!

Chức năng PM bạn chỉ cần kích thằng vào níc của người đó rồi gửi tin nhắn cho người đó đó là chức năng PM đó bạn ạ còn gặp ai thì..... tốt nhất PM cho người gửi bài đó......

cuunon

Các bác ơi cho em hỏi soft ghi âm 2 chiều nào tốt nhất cho Kaiser (HTC TyTnII), em dùng VITO_AudioNotes.v1.32 thi chỉ ghi đc giọng của minh , là lại rất nhỏ , trong khi dung cho HTC P3300 thì rất tốt . Nhờ các bác tư vấn

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác ơi cho em hỏi soft ghi âm 2 chiều nào tốt nhất cho Kaiser (HTC TyTnII), em dùng VITO_AudioNotes.v1.32 thi chỉ ghi đc giọng của minh , là lại rất nhỏ , trong khi dung cho HTC P3300 thì rất tốt . Nhờ các bác tư vấn

vậy bạn chuyển qua dùng Resco Audio Recorder đi mình thấy cái này dùng cũng ổn đó nhưng ghi âm của PPC không bằng các dòng của simbian được vì phần PDA và phần phone của nó tách biệt hẳn nhau mà....

cuunon

vậy bạn chuyển qua dùng Resco Audio Recorder đi mình thấy cái này dùng cũng ổn đó nhưng ghi âm của PPC không bằng các dòng của simbian được vì phần PDA và phần phone của nó tách biệt hẳn nhau mà....

Vậy bác có link không cho em với , tìm mãi chẳng thấy đâu cả . Tks

XuanTruong

Super V.I.P
Vậy bác có link không cho em với , tìm mãi chẳng thấy đâu cả . Tks

Bạn vào thẳng trang chủ của Resco mà Download về nhé!:)
Mã:
http://www.resco.net/pocketpc/audiorecorder/downloads.asp

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Vậy các bạn khi muốn ghi âm cuộc gọi thì phải bật loa ngoài thôi vì chỉ có cách đó mới nghe rõ được đầu bên kia......

kimkim68

có phần mềm ghi âm nào không cần kết nối với PC mà vẫn cài được không?

cuunon

TyTnII em thử hết rồi k có ctrình nào ghi rõ đầu bên kia, nghe nhỏ xíu , chắc tại TyTnII vì chúng nó chạy rất tốt trên HTC P3300 . Chỉ riêng LivePVR thì chưa , bác nào có bản cho WM06 em xin thử