• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608

O2XDAEXEC

Mọi người cho mình hỏi sao máy mình cài Audio Note vào là báo "memory low" là sao nhỉ!?Mình đang cần 1 chương trình ghi âm cuộc gọi tự động (bất cứ cuộc gọi đến hay gọi đi đều ghi tuốt)và save vào thẻ nhớ luôn,mà ko cần bật loa ngoài thì sao nhỉ!?
Thanks!

PhongQuang

Super V.I.P
Mọi người cho mình hỏi sao máy mình cài Audio Note vào là báo "memory low" là sao nhỉ!?Mình đang cần 1 chương trình ghi âm cuộc gọi tự động (bất cứ cuộc gọi đến hay gọi đi đều ghi tuốt)và save vào thẻ nhớ luôn,mà ko cần bật loa ngoài thì sao nhỉ!?
Thanks!
"Memory low" tức là đầy bộ nhớ, bạn phải xóa bớt dữ liệu đi.
Bạn có thể dùng pm Resco Audio Recorder 4.51 để ghi âm cuộc gọi.

lemon184

Có cái nào xài cho WM 2003 SE không vậy bạn? Mình thấy mấy cái trên cái nào cũng có ưu điểm nhưng vì mình không rành nên vẫn còn xài WM 2003 SE.

ptvtpc

Cho mình hỏi có bản nào xài tốt, ko cần bật loa ngoài mà vẫn nghe được giọng người gọi đến rõ không?

vnpt1706

Phần mềm ghi âm cuộc gọi,hỗ trợ tốt trên WM5,chức năng thu âm khá tốt,để khoảng cách xa vẫn nghe rõ

up lại cho mình xin PM này với (mình dow về không được)

nhoc_zero

xin hỏi, bây giờ PPC có phần mềm nào ghi âm cuộc gọi 2 chiều giống dòng symbina Total Recored không . Vì mình thấy toàn ghi âm giọng mình khi có điện thoại tới không à. Hic....Công việc mình rất cần vụ ghi âm 2 chiều này. Bạn nào biết phần mềm nào giới thiệu mình nhé.
Mình xài HTC HD (WM6.1)
Thanks !

baby1982

xin hỏi, bây giờ PPC có phần mềm nào ghi âm cuộc gọi 2 chiều giống dòng symbina Total Recored không . Vì mình thấy toàn ghi âm giọng mình khi có điện thoại tới không à. Hic....Công việc mình rất cần vụ ghi âm 2 chiều này. Bạn nào biết phần mềm nào giới thiệu mình nhé.
Mình xài HTC HD (WM6.1)
Thanks !

Tín hiệu thoại của WM chính là tín hiệu Analog, Sym là tín hiệu Digital. Để chuyển đổi từ tín hiệu Analog sang tín hiệu Digital là không bao giờ xảy ra (cho đến thời điểm hiện nay). Cho nên để record 2 chiều thì có rất nhiều soft, nhưng vẫn phải record bằng loa ngoài.

nightwalk

thanks mình đã sử dụng qua phần mềm Resco Audio Recorder và thấy rất hiệu quả

anvtdl

Mình dùng resco audio record và Vito Audio Notes cho con HTC thi chỉ nghe được tiếng mình là rõ,còn tiếng ngừoi gọi đến thì khá bé.? sao trước đây mình dùng con O2 MiNi thì ghi âm nghe ro tot 2 chiều ,Ko biết co phần mềm nào khắc phục được hiện tượng trên ko ?

Chỉnh sửa cuối:

anvtdl

cho mình hỏi bạn dùng máy gì mà phần mềm Resco Audio Recorder và thấy rất hiệu quả và bạn chỉ giúp mình vói ,mình đang dùng con HTC HD,xin cảm ơn

anvtdl

Theo ban baby1982:
Tín hiệu thoại của WM chính là tín hiệu Analog, Sym là tín hiệu Digital. Để chuyển đổi từ tín hiệu Analog sang tín hiệu Digital là không bao giờ xảy ra (cho đến thời điểm hiện nay). Cho nên để record 2 chiều thì có rất nhiều soft, nhưng vẫn phải record bằng loa ngoài.
Vạy bạn giái thích thế nào con O2 Mini dùng WM mà nó ghi âm hai chiều rất tốt ?Bạn nào biết phần mềm nào ghi âm cuộc gọi 2 chiều giống dòng symbina Total Recored không giới thiệu mình với nhé.

baby1982

Vạy bạn giái thích thế nào con O2 Mini dùng WM mà nó ghi âm hai chiều rất tốt ?Bạn nào biết phần mềm nào ghi âm cuộc gọi 2 chiều giống dòng symbina Total Recored không giới thiệu mình với nhé.

Vậy bạn cho tôi biết, khi use O2Mini thì bạn use soft gì được ko? Phải là mặc định trên OS, đúng ko?

B

bosua270

Guest
Resco Audio Recorder nản lắm,tớ dùng rồi chạy trên O2 Xda Iii,thu âm trong lớp học thời gian khoảng 1,5h,lúc thì ghe rất rõ,lúc thì giống như thâu nhanh,về mở không nghe được gì cả,thế mới đau,ghi âm quan trọng đừng dùng nó