• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

IM+v4.23 Em ko biết là cài sai chỗ nào .Chỉ biết nhập use và pass vào connet là treo máy ! Em sai 02miniS

MiniS tốt nhất là dùng AgileMessenger đi, mình cũng đã thử các phần mềm chat cho con này, chỉ AgileMessenger là dùng được :D

mabubeo

Em down cái AgileMessenger, thấy có mỗi một file, cài rồi lại báo là chỉ cho free 7 ngày chứ có thấy cái key nào đâu.

chiuchiu

Cái này cho sài có 7 ngày cho em xin key để nổii lần vào nó nhắc đăng kí hoài:-/

tanlinhub

Super V.I.P
Cái này cho sài có 7 ngày cho em xin key để nổii lần vào nó nhắc đăng kí hoài:-/

Nếu bạn khó chịu với thông báo mỗi lần online thì dùng bản "ít chấm" tý đã nhé. Cái trên đang chờ "hàng":D

Chỉnh sửa cuối:

All

em thấy mí bác list ra nhiều thật, nhưng mà ước gì có ai thống kê cái nào là NO1 dể em xài thử chứ thấy cái nào cũng bị chê, đâm ra nản wá ko mún cài lun :(

Utxd

em thấy mí bác list ra nhiều thật, nhưng mà ước gì có ai thống kê cái nào là NO1 dể em xài thử chứ thấy cái nào cũng bị chê, đâm ra nản wá ko mún cài lun :(

Mỗi cái đều có ưu nhược điểm riêng, Alei đã có phân tích rồi, cái nào nhất còn tuỳ thuộc vào mỗi người nữa :D, để chọn cái ưng ý nhất thì chịu khó cài từng cái rồi thử thôi

baizen

Mình thấy Verichat dùng là ổn định nhất lại có thể chat với yahoo, MSN, AIM, ICQ, GTALK, dùng rất hay, có thể login nhiều nick cùng 1 lúc. Rất tuyệt đấy

ndmc

yeah, verichat nhanh ,ổn định nhưng send file ko dc, agl thì dc, sd cả 2 cái là tốt nhất

L

letuanhuk

Guest
Không hiểu các bạn thế nào, nhưng khi sử dụng cả verichat, Agl và IM mình đều không login được vào google, mình thấy vào được YM, MSN, ICQ thôi. Có kinh nghiệm gì để login google thì chỉ mình với nha. Thanks!

magiamsat

mình dùng bản của utxd tại sao không được nhỉ---máy của mình là o2s....
nó hiện lên dòng của smatphone

Utxd

mình dùng bản của utxd tại sao không được nhỉ---máy của mình là o2s....
nó hiện lên dòng của smatphone

Ac. mình có up soft chat nào đâu :-??

Nói cụ thể tên soft và mô tả cụ thể lỗi ra xem nào :D

kenpham

Nếu bạn khó chịu với thông báo mỗi lần online thì dùng bản "ít chấm" tý đã nhé. Cái trên đang chờ "hàng":D

e cài bản này nhưng vẫn thông báo là còn 7 ngày nữa là hết hạn,nay e còn 2 ngày thôi,các bác giúp e với

phuongnh

Yahoo GO!

Chương trình CHAT trên PPC của Yahoo khá nhiều chức năng.

Soft tại đây

Mình login thành công Y! ID nhưng khi click vào Messenger, nó mở ra cửa sổ IE, bắt login lại (mặc dù ở thanh phía dưới đã có chữ "Sign-out silver_chain84" - tức là nhận Y! ID rồi), nhưng login toàn fail thôi. Bạn đã thử thành công Messenger của thằng này chưa?

SadPrince

Bạn kiểm tra lại kết nối mạng xem. Mình vẫn vào được mà. Mà theo mình bạn nên dùng Agile Messenger là tốt nhất.
Thân.

andy

AgileMessenger mình dùng bản này hay bị voice lắm ko hiểu các bạn có bị như thế ko. và có cách nào tắt ko? xin hỏi cách gửi file khi dang chat nữa. bình thường mình chỉ có thể gửi ảnh đuôi JPEG.

kenpham

sao mình cài cái này mà nó cứ bắt update rồi mới cho vào Y!M, nên vẫn bị giới hạn về thời gian dùng soft

Status
Không mở trả lời sau này.