• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

haihvn

IM Plus V4.33 có thể chát nhiều nic không các bác nhỉ. Có bác nào test chưa chia sẻ cho tôi với nhé.
Cảm ơn.

LamAnhThu

IM Plus V4.33 có thể chát nhiều nic không các bác nhỉ. Có bác nào test chưa chia sẻ cho tôi với nhé.
Cảm ơn.

Phiên bản này vẫn chưa khắc phục được tối đa vấn đề chat nhiều nick. Về cách chat nó vẫn giống hệt như bản 4.31 và 4.29! Nhưng em thấy phần mềm này truy cập qua GPRS rất nhanh, rất ít khi bị mất sóng, không giống như VerriChat và Agile(bản cũ không cần crack).

gunsmoke

Em down đc bản này AgileMessengerWMPPC, cài lên nó bắt update nếu chọn yes thì sau khi update xong khi login nó treo máy luôn. Em dùng 02S.

haihvn

Vậy có soft nào chát nhiều nic không các bác. Lần trước tôi dùng Verychat thì được nhiều nic nhưng về sau này không cho phép nữa.

LamAnhThu

Vậy có soft nào chát nhiều nic không các bác. Lần trước tôi dùng Verychat thì được nhiều nic nhưng về sau này không cho phép nữa.

Em dùng VerriChat thấy rất ổn mà! Của anh làm sao vậy? Nếu không dùng được Verry chat thì anh có thể dùng bản Agile cũ, cái này dùng cũng rất tốt khi muốn chat nhiều NIck!
Link down: http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=7145&d=1167493379

hungm

IM+

Cái hình chụp là WM6 trên Uni đó, chạy tốt bạn nhé!

Hãy cứ thử dùng rồi đưa ra nhận định của mình, cái gì cũng hỏi vậy? :-?
Cài hình chụp cũng là VGA đó, còn font chữ thì vẫn có thể chỉnh đến size 1 là nhỏ nhất, không hiểu theo bạn thế nào là to? :-?? Dùng rồi tự đánh giá xem có phù hợp với sở thích của mình không nhé!

Tiện đây đưa luôn file .CAB đã CR để các bạn tiện sử dụng!

Bản 4.33 của Lương Quang dùng rất hay IM+ có thể viết và đọc được status của mình và các bạn khác nữa,để icon thân thiện hơn thì cần thêm file nào trợ giúp cho phù hợp vậy?

LuongQuang

Super V.I.P

IM Plus V4.34

Phiên bản cập nhật tiếp theo. Tiện làm luôn file .CAB đã CR chỉ việc cài đặt và sử dụng. :D

Cài đặt cho mọi HĐH và màn hình! ;)

Chỉnh sửa cuối:

dolphin

Bản 4.34 này ko hiển thị đc lên today thì phải a,e chọn show today plugin mà ko thấy nó hiện gì cả,e RS máy cũng vậy,có bác nào bi giông em ko a?

hungm

IM+

Bản 4.34 này ko hiển thị đc lên today thì phải a,e chọn show today plugin mà ko thấy nó hiện gì cả,e RS máy cũng vậy,có bác nào bi giông em ko a?

Bạn vào Progam File/IPlus mở ra chọt giữ bút vào Icon IM+ chọn/Sento--> Today Screen Plugin. Sau đó Trở lại Main/Settings/tích vào ô Show Today Plugin/ OK.
Thân

kythuat

Bác ơi phần mềm này nên cài trên stogre hay card vậy, vì lần truoc minh cài tren thẻ nhớ. Cứ vào là bị thoát ra khỏi chương trình. Chán quá

Kobold1609

Bác ơi phần mềm này nên cài trên stogre hay card vậy, vì lần truoc minh cài tren thẻ nhớ. Cứ vào là bị thoát ra khỏi chương trình. Chán quá

Mình vẫn cài trên thẻ nhớ và dùng bình thường mà bạn ,có thể bạn bị lỗi xung đột phần mềm .
Bạn xem lại xem sao nhé,nếu không được thì cài trên main .
Chúc vui !

Kobold1609

Skype v2.2.0.20 Beta

Skype v2.2.0.20 Beta

Phiên bản mới của phần mềm Skype đã giới thiệu nhiều lần.
Phiên bản mới fix lỗi đổ vỡ trong khi call.

Hình mô tả

Thông tin thêm về phiên bản và download tại đây

h2_viethoang

Có phải Verichat không dùng được trên WM06 phải không các bác?? EM cài xong thì không thể nào kết nối để verified cái email được và chẳng login được luôn (vào net bằng PIE bình thường nha).

dkkd

các bac giúp em với, em cài bản yahoo cho PPC nhưng ko hiu sao vào nick cứ connectting mãi mà ko vào đc, liệu có phải thiết lập cái j nữa ko vậy:(

daotoan3Ihut

Các bác ơi,của em cài IM4.31 thì chạy rất ổn nhưng sang cái 4.34 này thì cũng connecting mãi mà k vào đc.k biết tại sao nữa.

dolphin

Mình dùng bản IM 4.34 cũng vậy với lại ko tài nào cho nó hiện lên today như bản trc đc,giờ mình cũng quay lại dùng bản 4.33

LuongQuang

Super V.I.P
Các bác ơi,của em cài IM4.31 thì chạy rất ổn nhưng sang cái 4.34 này thì cũng connecting mãi mà k vào đc.k biết tại sao nữa.

Mình dùng bản IM 4.34 cũng vậy với lại ko tài nào cho nó hiện lên today như bản trc đc,giờ mình cũng quay lại dùng bản 4.33

Vừa kiểm tra lại bản 4.34 thấy đúng là connect vào YH không được, chưa biết do CR hay gì! :-?
Tạm thời các bạn cứ dùng bản 4.33 đi nhé vì cũng chẳng có sự khác biệt nhiều đâu. Sẽ nghiên cứu và đưa cách giải quyết sau ;)

skyhorse

không biét tại sao mà e cài thằng Agile vào thì khi chat rất hay bị treo máy phải chọt reset thì mới dc.E đả thử cài file Cab vào main hay copy file exe nhung vẫn bị như vạy ah.hic hic!!!co' ai bị giống e và biết lí do tại sao không ah?e dang xài bản full post o? dầu trang va` rom fix 3 của bác Quang.thankall

Status
Không mở trả lời sau này.