• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

oeoe

Vừa kiểm tra lại bản 4.34 thấy đúng là connect vào YH không được, chưa biết do CR hay gì! :-?
Tạm thời các bạn cứ dùng bản 4.33 đi nhé vì cũng chẳng có sự khác biệt nhiều đâu. Sẽ nghiên cứu và đưa cách giải quyết sau ;)

Chắc là do yahoo lúc đó có vấn đề. Vì mình vừa connect Yahoo bình thường, không vấn đề gì hết.
Bản 4.34 này có thể làm status tiếng Việt có dấu :)

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Chắc là do yahoo lúc đó có vấn đề. Vì mình vừa connect Yahoo bình thường, không vấn đề gì hết.
Bản 4.34 này có thể làm status tiếng Việt có dấu :)
Bác LuongQuang ơi bản 4.34 này vẫn chạy ngon lành không có vấn đề gì cả, có lẽ tại thời điểm đó yahoo bị nghẽn cũng nên.:D

hungm

Vừa kiểm tra lại bản 4.34 thấy đúng là connect vào YH không được, chưa biết do CR hay gì! :-?
Tạm thời các bạn cứ dùng bản 4.33 đi nhé vì cũng chẳng có sự khác biệt nhiều đâu. Sẽ nghiên cứu và đưa cách giải quyết sau ;)

Bản 4.34 vẫn chạy Binh thường mà.Tôi đang online đây mà chưa khi nào conect mà kô vào được Yh cả.

dkkd

Bạn nào cho mình xin cái phần mềm keyboard gõ được tiếng việt khi chat với, thanks

Tóm lại là bản 4.34 vẫn bình thường, ko sao cả, do Yahoo thôi! Các bạn ko bàn thêm về vấn đề này nữa nhé, tránh spam!

dng

Tóm lại là bản 4.34 vẫn bình thường, ko sao cả, do Yahoo thôi! Các bạn ko bàn thêm về vấn đề này nữa nhé, tránh spam!
bản 4.3 mình dùng với rom R5 cho BA hay bị lỗi quá. bật I'M lên mà có tin offline là bị treo máy liền, phải chọt reset lại. bác nào có bị vậy ko?

dongzoang

Yahoo GO!

Chương trình CHAT trên PPC của Yahoo khá nhiều chức năng.

Soft tại đây

Bạn coi lại link đi,bị die mất rồi:(

cuunon

Bản IM 4.34 sử dụng rất hay, connect nhanh wa GPRS nhưng bi một nỗi hiển thị font chữ dùng để chat to wá . Xin hỏi có cách nào chỉnh lại đc k ? Trước giờ xài toan Alige nhưng dường như nó không ổn trên WM06 hơn nữa sd 1 t/gian là sẽ có vấn đề về Bản wyền.

linhlk

Bản IM 4.34 sử dụng rất hay, connect nhanh wa GPRS nhưng bi một nỗi hiển thị font chữ dùng để chat to wá . Xin hỏi có cách nào chỉnh lại đc k ? Trước giờ xài toan Alige nhưng dường như nó không ổn trên WM06 hơn nữa sd 1 t/gian là sẽ có vấn đề về Bản wyền.
bạn vào Main\settings\services chỉnh Message font size chỉnh về 1
nếu k đc thì do PM rồi

dkkd

Verichat v1.42

Thêm một lựa chọn CHAT trên ppc để các bạn lựa chọn.

Dành cho WM2003 và WM 2005 tại đây
bác nào cho em xin cái link mới với, em ko down đc link này, Em cài Agile vào PPC chat khi kết nỗi qua Active Sync thì vô tư nhưng kết nối qua GPRS thì đc mỗi lúc đầu bi h ko hiểu sao ko vào đc nữa, mà kết nối qua AS vẫn đc mới buồn cười chứ, em test GPRS ở máy em, vào các trang web khác vẫn vô tư

nvidia

bản IM 4.34 bị lỗi auto connect mặc dù đã bỏ chế độ đó rồi.
1 lỗi nữa đó là không hiển thị được nick name, chỉ thấy được ID thôi!
đành quay về bản cũ vậy

duongtver

bản IM 34 thì khá nhanh về kết nới nhưng font chữ chắc không hợp cho W06 nên thấy to quá:( :(

dkkd

Bản 4.33 của Lương Quang dùng rất hay IM+ có thể viết và đọc được status của mình và các bạn khác nữa,để icon thân thiện hơn thì cần thêm file nào trợ giúp cho phù hợp vậy?

đúng là rất hay, chỉ mỗi cái ko hỗ trợ chia group thôi ;)

caolonghung

hỏi về chát

anh ơi cho em hỏi, em đang dùng bản IM v4.23, làm thế nào để vào fòng chát được.em toàn phải add nikh vào mới chát được..cảm ơn...mong các bác chỉ giáo.

rammstein

đúng là rất hay, chỉ mỗi cái ko hỗ trợ chia group thôi ;)

Bạn không để ý rồi,cái nào cũng có group,phải show nó lện. Bạn vào SETTING---VIEW MODE---SHOW GROUP là xong.
Chúc vui vẻ!b-)

loteo

E đang xài alige message trên ds k cần ***** rất tốt , nhưng tự nhiên giờ k xài được nữa,vào là nó bắt mua là sao?Ai có ***** của nó k?

LuongQuang

Super V.I.P

IM Plus V4.35

Lại có phiên bản cập nhật tiếp theo. Đã test và làm việc tốt, còn phần TodayPlugin đã fix không còn lỗi như của bản trước. :D

File cài đặt .CAB đã CR, chỉ việc cài đặt và sử dụng cho mọi HĐH và màn hình! :D

Status
Không mở trả lời sau này.