• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

jennydontcry

Cám ơn Mod Lương Quang nhé,thằng này dùng rất đã,mình phải chơi ngay mới được.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Cho em hỏi hiện nay đã có phần mềm chat nào nhận được Avata chưa ạ?

Cái này mình chưa thấy với lại mình nghĩ chát trên PPC màn hình bé téo vậy thêm cái avata vào nữa thì làm gì còn chỗ trống mà chát với chít :D:D:D

anh_miss_em

phần mềm này nếu mình đã connect = nick rồi
muốn connect= nick khác thì làm thế nào vậy các bro

haihvn

Có cái nào chát room được không anh em ơi. Mà lại thêm cả chát nhiều nic nữa thì tuyệt nhỉ.

Nemmatlanh

Có cái nào chát room được không anh em ơi. Mà lại thêm cả chát nhiều nic nữa thì tuyệt nhỉ.

Muốn ChatRoom đwợc thì bạn thử dùng AglieMessenger nhé.
Còn muốn chat được bằng nhiều nick thì bạn dùng VeryChat,nhưng mà bạn chỉ có thể đăng kí nhiều nick một lúc,nhưng khi muốn chat nick khác thì vẫn phải thoát nick này để vào nick kia :D:D:D

hsoncd

Muốn ChatRoom đwợc thì bạn thử dùng AglieMessenger nhé.
Còn muốn chat được bằng nhiều nick thì bạn dùng VeryChat,nhưng mà bạn chỉ có thể đăng kí nhiều nick một lúc,nhưng khi muốn chat nick khác thì vẫn phải thoát nick này để vào nick kia :D:D:D

AglieMessenger làm gì đã hỗ trợ chatroom đâu bác???

rammstein

Muốn chat 2 nick 1lúc thì bạn có thể dùng 2 chương trình,ví dụ IM plus 1nick, AGILE 1nick,thế là bạn có thể chat 2 nick 1lúc rồi,cách này mình vô tinh mò ra thôi, chúc các bạn vui vẻ!

ancola66

Super V.I.P
Vậy thì out ra ngoài rồi connect tiếp chứ sao :D:D:D
Thoát ra rồi thì khi vào vẫn thế vì nó đã nhớ nick của mình ròi. Bạn phải chí vào cái biểu tượng cái mặt của Yahoo >vào Configure để đăng nhập nick khác là đựoc ngay

hsoncd

Biển mênh mông quá em không biết, Bác Út có chưa cho anh em xài thử đi, em khoái vụ này lám...

dng

I'M+ đã fix lỗi này chưa nhỉ: khi mở I'm+ lên nếu có tin nhắn offline thi' máy bị treo, phải chọt reset lại, mất hết tin offline . chán thật.

hoangan123

sao cái soft agile messenger bắt registe vậy?ai có key ko cho mình vơí,customer id của mình là amst-azo9o-yb6sn.mà mình có thấy chỗ nào để dăng kí đâu.no chỉ hiên lên báo là cần registe thôi,help me với

khanhgt

I'M+ đã fix lỗi này chưa nhỉ: khi mở I'm+ lên nếu có tin nhắn offline thi' máy bị treo, phải chọt reset lại, mất hết tin offline . chán thật.
Bản 4.31 có thay đổi Kobold ở mấy trang trước có chỉnh sửa các Icon dùng rất ổn định và không hề bị lỗi như thế , có thể do mạng GPRS hơi chậm nên quá trình tải bị gián đoạn nên mới gây ra hiện tượng treo máy ! :D

sao cái soft agile messenger bắt registe vậy?ai có key ko cho mình vơí,customer id của mình là amst-azo9o-yb6sn.mà mình có thấy chỗ nào để dăng kí đâu.no chỉ hiên lên báo là cần registe thôi,help me với
Đây là bản thương mại nên bạn phải mua thì mới đc cơ , muốn mua với giá rẻ bạn có thể liên lạc với Mod Tom_codon để được mua với giá 100K dùng cho đến khi nào bạn đổi máy thì thôi =))

Status
Không mở trả lời sau này.