• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

koo

hix anh nào có phần mềm chat yahoo cho O2 Atom Exec kg cho em với . em xài +IM 4.45 nhấn vào nick để chat thì treo màn hình tắt nick chat đi thì kg sao?_? help em với

thuongson

hix anh nào có phần mềm chat yahoo cho O2 Atom Exec kg cho em với . em xài +IM 4.45 nhấn vào nick để chat thì treo màn hình tắt nick chat đi thì kg sao?_? help em với

Dùng cái slick 0.36 cũng được. Nó send/receive file trên Yahoo ngon lành. Trước khi nhận file thì bắt người gửi nén lại không thì tốn tiền lắm cơ:D

Sao em ấn vào Start Download phần mềm AligeMessenger thì nó toàn báo
"The file link that you requested is not valid. Please contact link publisher "

XuanTruong

Super V.I.P
Sao em ấn vào Start Download phần mềm AligeMessenger thì nó toàn báo
"The file link that you requested is not valid. Please contact link publisher "

Vì file đó không còn tồn tại trên host nữa nên mới báo như vậy! Thường các host miễn phí có qui định thời gian tồn tại file lưu trên nó, hoặc có thể Người up đã xóa file đó đi! Chúc vui!;;)

Azumy

Với tớ thì INLux messenger là nhất, ai chưa dùng qua thì chưa biết, cực kỳ hay mỗi tội hình như chưa là bản thương mại nên chưa biết cách đăng ký thế nào cả, dùng một thời gian lại mất kết nối.

quocuyhn

vậy giờ đây các pro khuyên em nên chọn 1 cái nào đây khi lắm thầy nhiều ma như thế này?

XuanTruong

Super V.I.P
vậy giờ đây các pro khuyên em nên chọn 1 cái nào đây khi lắm thầy nhiều ma như thế này?

Chọn cái nào là tùy Bạn. Anh Em chỉ thảo luận để học hỏi lẫn nhau! Có ai bắt Bạn phải dùng cái nào đâu mà Bạn nói là "Lắm thầy nhiều ma"!b-)b-)b-)

nekorb

Mình đang xài IM+ 4.52, để chế độ Today show. Mỗi lần thoát ra ngoài today, trở vào lại thì mất màn hình contacts, chỉ còn mỗi thanh tool bar. Có ai biết giải quyết thế nào không?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình đang xài IM+ 4.52, để chế độ Today show. Mỗi lần thoát ra ngoài today, trở vào lại thì mất màn hình contacts, chỉ còn mỗi thanh tool bar. Có ai biết giải quyết thế nào không?

Có lẽ đụng soft nào đó cài trong PPC của bạn bạn thử remove đi rồi cài bản mới nhất xem có hết không nhé. Thân!!!

Roberto_B

IM+ mình dùng bản 4.43 rất hay bị lỗi , khi login mà co offline mess là đơ ngay, hoặc đang dùng mà có income call thì cũng auto escape luôn

Bây giờ đang tìm bản đã đăng kí WebMessenger - Mobile Instant Messenger for Windows Mobile Pocket PC ver 2.6
Ai có bản này làm ơn cho xin
Thanks

PhamNhatThanh

IM+ mình dùng bản 4.43 rất hay bị lỗi , khi login mà co offline mess là đơ ngay, hoặc đang dùng mà có income call thì cũng auto escape luôn

Bây giờ đang tìm bản đã đăng kí WebMessenger - Mobile Instant Messenger for Windows Mobile Pocket PC ver 2.6
Ai có bản này làm ơn cho xin
Thanks
Bạn xài bản Shape.service.IM.Plus.v4.52.mình xài ổn định lắm;;)

Last edited by a moderator:

haiphusy

Bản PQ @ App. Yahoo Messenger của em không chạy được các bác ạ. Nó không chịu tự động khởi động GPRS, mà cứ chạy nó xong là lại phải vào Network Wizard tạo lại kết nối GPRS.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Bản PQ @ App. Yahoo Messenger của em không chạy được các bác ạ. Nó không chịu tự động khởi động GPRS, mà cứ chạy nó xong là lại phải vào Network Wizard tạo lại kết nối GPRS.

Chẳng hiểu bạn dùng "Bản PQ @ App. Yahoo Messenger" là bản nào theo mình bạn chuyển qua thằng IM đi dùng rất hay mà lại đơn giản đó. Thân!!!

haiphusy

IM dùng rất OK, có một cái bất tiện là đang chát mà có điện thoại thì lại bị out ra ngoài, phải login lại, k biết có chương trình chát nào không bị tình trạng này không ạ?

mavericks

em dùng bản IM mới nhất mà vẫn bị hiện tượng này, nhưng theo em nghĩ IM là hay nhất rồi thì các phần mềm khác cũng thế thôi

Status
Không mở trả lời sau này.