• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

cuunon

Đã có giới thiệu trên báo vi tính . Nói chung , cứ 1 tài khoản thì 2 giờ gọi, sau đó muốn thì 1 tk khác. Còn tin nhắn thì vô tư

tunguyentrong

Mình cho các bạn 1 ứng dụng mới chát IM, yahoo,.... Và gọi điện thoại miễn phí và nhắn tin không hạn chế

Dowload tại đây http://download.voxox.com/bin/VoxOx-1.0.0-setup.exe
Power PC Based - Mac OSX http://www.voxox.com/download_mac.php
Sau khi cài đặt các bạn đắng ký. mỗi 1 đăng ký địa chỉ Mail bạn có thể gọi được 2h tới bất kỳ số ĐT nào. khi vào đăng nhập rồi muốn gọi đươc các bạn chọn mã nước là Việt Nam biểu tượng lá cờ Việt Nam.{ bất kỳ bạn đang ở đâu thi hãy chọn cờ quốc gia đó}. Chọn Keybad và bấm số điện thoại
Chú ý: Bỏ số 0 ở đầu. và gõ số điện thoại để gọi. Theo quy định số 3 sau mã vũng vẫn phải có tại Việt Nam. Còn các nước trên thế giới bạn cũng phải bỏ số ( 0 ) ở đầu.
Nếu các bạn muốn gọi vô tư ko hạn chế thi các bạn phai mời người tham gia cùng mình và gọi cho đối tượng.
Màn hình chính dao diện của Iphone rất đẹp mắt. và các chức năng Tán gẫu Yahoo,IM,.... các bạn dùng nó vô tư.=D>
Chúc các bạn vui..!

Bạn có thể review rõ hơn đuoc ko ?. Minh dang ky mãi ID mà không đuọc. mục Invite Code (Optional) : mình điền 84 no cu checking hoài. mình muốn đang ký gọi đi NGA. mình ở VN. cảm ơn

vnanhvn

Slick v0.45

Ứng dụng chat miễn phí của Lonely Cat Games phiên bản cập nhật v0.45 sửa lỗi MSN

Download:
Mã:
http://www.lonelycatgames.com/?product=slick&app=download&device=slick_windowsmobile_0_45.zip

Sao cái này mình cài vô PPC và sử dụng không được vậy bạn ơi? Mỗi lần mình mở ứng dụng là nó lại RS lại máy hộ mình luôn :-??, giúp mình với nhé!

ThaiChienvn

Bạn có thể review rõ hơn đuoc ko ?. Minh dang ky mãi ID mà không đuọc. mục Invite Code (Optional) : mình điền 84 no cu checking hoài. mình muốn đang ký gọi đi NGA. mình ở VN. cảm ơn
Bạn phải đăng ký đúng địa chỉ Mail nhé. để còn vào kích hoạt. Rồi phải khởi động lại máy. ko có chỗ nào cần điền 84 đau bạn. Nếu có thì +84 thôi. nhưng ban đang ở Việt Nam thi chọn cờ của quốc gia mình roi bấm số đt bỏ {0} đầu la gọi được.
Chúc bạn thành công.

LuongQuang

Super V.I.P
Mình cho các bạn 1 ứng dụng mới chát IM, yahoo,.... Và gọi điện thoại miễn phí và nhắn tin không hạn chế

Sau khi cài đặt các bạn đắng ký. mỗi 1 đăng ký địa chỉ Mail bạn có thể gọi được 2h tới bất kỳ số ĐT nào. khi vào đăng nhập rồi muốn gọi đươc các bạn chọn mã nước là Việt Nam biểu tượng lá cờ Việt Nam.{ bất kỳ bạn đang ở đâu thi hãy chọn cờ quốc gia đó}. Chọn Keybad và bấm số điện thoại
Chú ý: Bỏ số 0 ở đầu. và gõ số điện thoại để gọi. Theo quy định số 3 sau mã vũng vẫn phải có tại Việt Nam. Còn các nước trên thế giới bạn cũng phải bỏ số ( 0 ) ở đầu.
Nếu các bạn muốn gọi vô tư ko hạn chế thi các bạn phai mời người tham gia cùng mình và gọi cho đối tượng.
Màn hình chính dao diện của Iphone rất đẹp mắt. và các chức năng Tán gẫu Yahoo,IM,.... các bạn dùng nó vô tư.=D>
Chúc các bạn vui..!

Vào trang chủ thấy phần download cài đặt cho PPC vẫn là Coming Soon mà!? Không hiểu bạn lấy bản cài trên PPC ở đâu ra, nếu cài được trên máy của bạn rồi thì cho cái hình trên device nhé! :-??

Còn nếu đây là phần mềm dùng trên PC thì vui lòng nhìn tiêu đề của Topic này và edit lại bài giới thiệu của bạn, tránh nhầm lẫn nhé! :-?

tunguyentrong

Bạn phải đăng ký đúng địa chỉ Mail nhé. để còn vào kích hoạt. Rồi phải khởi động lại máy. ko có chỗ nào cần điền 84 đau bạn. Nếu có thì +84 thôi. nhưng ban đang ở Việt Nam thi chọn cờ của quốc gia mình roi bấm số đt bỏ {0} đầu la gọi được.
Chúc bạn thành công.
Mình không thể đăng ký đuơc. Bạn có thể vui lòng đăng ký giúp mình 1 ID được khong.

tks . Nếu đuoc bạn vui lòng nhắn giúp mình vào YM : tunguyentrong

Chỉnh sửa cuối:

mrluctuyen

Posted via Mobile Device đã có IM v5.42 rồi, chat như beejive ý. Bác nào có thể giúp anh em reg kô?
cái slick đang chat hay, nâng cấp lên v0.45 có thêm cái bàn phím, cứ cụp lên, cụp xuống chán thật.

ThaiChienvn

Vào trang chủ thấy phần download cài đặt cho PPC vẫn là Coming Soon mà!? Không hiểu bạn lấy bản cài trên PPC ở đâu ra, nếu cài được trên máy của bạn rồi thì cho cái hình trên device nhé! :-??
Còn nếu đây là phần mềm dùng trên PC thì vui lòng nhìn tiêu đề của Topic này và edit lại bài giới thiệu của bạn, tránh nhầm lẫn nhé! :-?
Cái này em đợi ý kiến hồi âm của nhà cung cấp VOXOX rồi up cho các anh sau cho chắc ăn. chắc trong tuần tới. {em chỉ tham hiẻu thôi.?!}
Còn nếu ai cần thì em cũng có thể PM. up gửi cho các anh 1 bản. nhưng ko hay lắm chỉ chức năng tạm thời là gọi điện thoại miễn phí trên PPC. với những người mình giới thiệu và cùng sài thôi.{ vậy không tiện lắm,} Và em cũng đang định làm của riêng. tạm thời mua PPC và bán PPC call miễn phí.
Mình không thể đăng ký đuơc. Bạn có thể vui lòng đăng ký giúp mình 1 ID được khong.
tks . Nếu đuoc bạn vui lòng nhắn giúp mình vào YM : tunguyentrong
ĐK có gì mà không được.VOXOX đã gửi mail kích hoạt chưa.? bạn PM qua cho mình nhé, xem cách bạn ĐK như nào mà không được.?!=D>

Last edited by a moderator:

tunguyentrong

Còn nếu ai cần thì em cũng có thể PM. up gửi cho các anh 1 bản. nhưng ko hay lắm chỉ chức năng tạm thời là gọi điện thoại miễn phí trên PPC. với những người mình giới thiệu và cùng sài thôi.{ vậy không tiện lắm,} Và em cũng đang định làm của riêng. tạm thời mua PPC và bán PPC call miễn phí.

ĐK có gì mà không được.VOXOX đã gửi mail kích hoạt chưa.? bạn PM qua cho mình nhé, xem cách bạn ĐK như nào mà không được.?!=D>[/QUOTE]
vấn đề là cứ lúc ấn Đồng Ý thì nó cứ báo laUeUsserm ID, Pass đã xác thực rồi )
What you can try:
Refresh the page.

ấn mãi lúc thì nó hện lên mấy cái ảnh ( Píc ) bảo chọn three , chọn mãi lại báo try again....híc.
Mình đã làm thử trên mấy máy tính, mấy nơi khác nhau ( nhà, công ty , nhà bạn ) vẫn thế. Hay là mạng ở VN bị chặn.
đăng ký giúp mình một ID với .
nếu được bạn PM giúp mình hoặc send yahoo giúp : tunguyentrong.
tks

tunguyentrong

lại có bản IM+ 3.42 rồi.
Mình sử dụng Atom Exec WM6.1 của bác SONBLACK. không hiẻu sao mình cài các bản mà vân không sử dụng được có mục Register code .
mình dow rất nhiều bản, bản có cái hình trìm c.r.a.c.k b.y ...gì đó mình ko nhơ.
mà mình cài cả bản 5.34 Viet hoa. truoc dung tren PDAL imate dung tốt. mà sao caì trên máy Atom này giao diện nó khác và chuyển về tiếng anh chứ ko phải tiếng việt...lạ quá.
bác nào có alige dùng tót không cho mình xin với. mình tìm mãi mà không đọc bản nào.hay do WM6.1 ( bản 20875 )
tks

ctheanh

Chúc các bạn vui..!

Cái này hình như là phát triển lên từ Wengo thì phải,nhưng sao tôi không gọi điện đựoc nhỉ?Tôi gọi điện thì vẫn thấy đổ chuông nhưng mà ko thấy điện thoại reo gì cả (Tôi thử gọi cho số của mình mà).Với lại khi gọi ví dụ cho số ở Nga +7xxxx..thì nó hiện lên là đang gọi cho số 0117xxxx ,không biết như thế có đúng ko nhỉ?

ThaiChienvn

bạn Kiểm tra lại Mail của bạn có thực không. và bạn đã kích hoạt chưa ( Vì việc kích rất khó).? Còn bạn đang cư chú ở đâu thì cứ chọn cò của quốc gia ở đó vì nó gọi đi quốc tế mà các bạn.!=D>
Còn việc đang ký thì không có khó khăn gì rồi.

Chỉnh sửa cuối:

ctheanh

Sigup thì đơn giản bạn có thể vào trang web này
hxxps://signup.voxox.com/client/signup.php
Kích hoạt cũng chẳng có gì khó khăn,nhưng tôi nghi ngờ cái project này quá.Nó có vẻ như là cái gì đó liên quan đến Wengo.Login thì không sao,nhưng không gọi đi đâu được(thậm chí có đổ chuông đàng hoàng)

LuongQuang

Super V.I.P
@ ThaiChienvn2002: Các vấn đề trao đổi bàn luận về VoxOx dừng lại ở đây nhé, dù sao đến thời điểm này thì đây là bản dùng cho PC chứ không phải PPC, tránh làm loãng chủ đề! :-??

Nếu muốn giới thiệu tiếp thì sang Box PC nhé. Các bài sai chủ đề sẽ del! :-?

Hachillies_leo

Sao cái agile của mình cứ bị hết hạn sử dụng hoài vậy nhỉ? Mặc dù đã cài KKK, nhưng mỗi lần nó bảo update xong là bị lại liền.

LuongQuang

Super V.I.P
Sao cái agile của mình cứ bị hết hạn sử dụng hoài vậy nhỉ? Mặc dù đã cài KKK, nhưng mỗi lần nó bảo update xong là bị lại liền.

Vậy thì đừng update nữa, cứ vậy mà dùng! :D
Thỉnh thoảng lại hỏi ĐK đó cũng là đặc điểm của phần mềm này! :-??

ThaiChienvn

có bác nào thử qua thằng này chưa report xem tn nhỉ:-?

Cái này mình đã giới thiệu rôi khá nhiều ứng dụng. Cái này rất tốt khi dùng mang VIETTEl con hai mạng kia thì chậm thật. Có phần gọi điện miễn phí khi bạn tạo 1 nhóm từ 10 người trở lên đó. Mình cũng dùng mà các người bạn của mình cùi bắt quá. Nên mình chán luôn.chương trình chát của VN- VITALK hỗ trợ GPRS-WIFI

Chỉnh sửa cuối:

mrluctuyen

Cái này không tốn dung lượng, nhưng có điều không phải bất cứ lúc nào đăng nhập cũng vào được. Vào yhaoo có lần đợi mãi mới vào được. (gần đây mới thế)

Status
Không mở trả lời sau này.