• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

chaopac

Gửi các bác, có bác nào có phần mềm chat chít gửi lại cho em xin với, các link ở trên die hết rồi.
bạn nên nói rõ bạn cần soft gì, cũng như bạn thấy, có rất nhìu soft để chat cho PPC, nên bạn hãy nói rõ soft mình cần. vd: beejive, im+, verichat....còn nếu ý bạn là mún đc tư vấn thì bạn có thể hỏi thẳng để anh em có thể trả lời.
thân, mừng bạn đến với forum PDAViet.=D>=D>

callin113

phần mềm chat trên PPC có an toàn?

không hiểu dùng các soft để chat trên PPC có an toàn không nhỉ.
em rất sợ tụi nó ăn cắp nick và pass của mình. có bác nào kiểm dịch được mấy cái này chưa?

seven5068

không hiểu dùng các soft để chat trên PPC có an toàn không nhỉ.
em rất sợ tụi nó ăn cắp nick và pass của mình. có bác nào kiểm dịch được mấy cái này chưa?

Posted via Mobile Device
Dùng ngon lành Bác ạ!ko sao đâu.
Bác nào có bản im+ nào dùng tốt cho em với? Thanks nhiều. Đuôi .cab thì càng tốt :)

Last edited by a moderator:

ThaiChienvn

Chát với VOXOX.

Mình mới cập nhật Bản 1.0.6 Với ứng dụng gọi điện thoại miễn phí, nhắn tin không giới hạn. Chát IM, yahoo,....

Rành cho PPC Based - Mac OSX 10.5 ( Leopard )

* Cách đăng ký vẫn như trước ( ở phía dưới ) ko có gì thay đổi.

Các bạn tải tại đây http://download.voxox.com/bin/VoxOx_1.0.6_ppc.dmg.zip

" Sau khi cài đặt các bạn đắng ký. mỗi 1 đăng ký địa chỉ Mail bạn có thể gọi được 2h tới bất kỳ số ĐT nào. khi vào đăng nhập rồi muốn gọi đươc các bạn chọn mã nước là Việt Nam biểu tượng lá cờ Việt Nam.{ bất kỳ bạn đang ở đâu thi hãy chọn cờ quốc gia đó}. Chọn Keybad và bấm số điện thoại
Chú ý: Bỏ số 0 ở đầu. và gõ số điện thoại để gọi. Theo quy định số 3 sau mã vũng vẫn phải có tại Việt Nam. Còn các nước trên thế giới bạn cũng phải bỏ số ( 0 ) ở đầu.
Nếu các bạn muốn gọi vô tư ko hạn chế thi các bạn phai mời người tham gia cùng mình và gọi cho đối tượng.
Màn hình chính dao diện của Iphone rất đẹp mắt. và các chức năng Tán gẫu Yahoo,,.... các bạn dùng nó vô tư.=D>"

Chúc các bạn vui..!

Chỉnh sửa cuối:

babyheo

Cho hỏi trong số này,cái nào xài dể dàng lên yahoo,ổn định và ít tốn kém nhất ạ!! e xài IM lên yahoo rất chập chờn!!

doibung0

Cho hỏi trong số này,cái nào xài dể dàng lên yahoo,ổn định và ít tốn kém nhất ạ!! e xài IM lên yahoo rất chập chờn!!

Ít tốn kém nhất phải kể đến thằng Vitalk của Việt nam. Bạn chịu khó search vài trang trước sẽ có bài giới thiệu đấy. Có điều chỉ sử dụng được với Viettel,còn Mobifone hay Vinafone thì chập chờn!!

LuongQuang

Super V.I.P
ủa?sao cài lên diamon chữ nhòe wá, như là k hỗ trợ VGA??:-??

Chữ nhòe là do cài bản "áp dụng" trên QVGA (file cab), giờ bạn chỉ cần lên trang chủ down bản sịn về cài đè lên là OK thôi. ;)

Như hình dưới:

Hơn nữa đã có chuyên đề riêng cho IM rồi, sang đó thắc mắc nhé! :-??

hlp

mấy bản im5.xx này ko còn hỗ trợ vuốt như bản 4.xx nữa dùng nhiều lúc hơi bực, 4.x cài thêm touch flo hoặc dùng trên các máy có touch đều hỗ trợ...bùn

daubc

Không biết có bác nào đề cập đến chưa, vì em là newbie. Các bác thử www.fring.com xem sao, phần mềm miễn phí, tích hợp được acc chat của Skype, Yahoo, MSN, ICQ, etc...

Status
Không mở trả lời sau này.