• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

LuongQuang

Super V.I.P
Em làm theo hướng dẫn của bác nhưng ko được. ko chạy được file .reg bác ah

Có chuyên đề của IM+ riêng rồi nhé, sang đó thắc mắc, hơn nữa không bàn luận các vấn đề "khác" công khai trên diễn đàn! :-??

P/s: Cài RescoRegistry vào thì mới add (chạy) được file đó! :D
Hoặc bán rẻ 1200 cho tớ thì FULL ngay! =))

duchunglda

yahoo messenger cho WM6.1

bạn nào có yahoo messenger cho WM6.1 thì cho mình với. mình đã down 1 vài bản nhưng ko dùng được. thanks

NguyenTu

Super V.I.P
SHAPE Services IMPLUS v5.66.1

Sử dụng các kết nối Internet (e.g. Wi Fi, WEB GPRS, CDMA)
Hỗ trợ PPC hệ điều hành wm03, wm5, wm6, wm6.1

DOWNLOAD

ngols

các bác cho em hỏi phần VITO-chat của em không hiểu sao chỉ hiện thị tin nhắn đến, mà muốn reply hay nhắn tinkhoongk đc, thêm nữa là trong phần danh bạ của vito-chat thiếu một số chữ cái, em đã xóa đi cài lại mà không đc, trc đây không có tình trạng này. Mong các bác giúp đỡ

ThaiChienvn

các bác cho em hỏi phần VITO-chat của em không hiểu sao chỉ hiện thị tin nhắn đến, mà muốn reply hay nhắn tinkhoongk đc, thêm nữa là trong phần danh bạ của vito-chat thiếu một số chữ cái, em đã xóa đi cài lại mà không đc, trc đây không có tình trạng này. Mong các bác giúp đỡ
Bạn phải cài lại bản mới rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.