• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

namlh

Bản IM+ 5.66.1 làm sao để hiện thị được tiếng Việt có dấu anh em nhỉ. Trước dùng bản v4 thì OK. Lên mới hơn lại ko được

namlh

Hiển thị tiếng Việt có dấu cơ mà pác. Chứ không phải là gõ tiếng Việt có dấu.

chatokboy

Hiển thị tiếng Việt có dấu cơ mà pác. Chứ không phải là gõ tiếng Việt có dấu.

mình chat với ng ta , ng ta go~ tv mình thấy bt mà!!! bạn xem lại đi!!!:D
àh chắc là bạn thíu font tv đó , kiếm mấy cái font chép vào xem thế nào!!!

namlh

mình chat với ng ta , ng ta go~ tv mình thấy bt mà!!! bạn xem lại đi!!!:D
àh chắc là bạn thíu font tv đó , kiếm mấy cái font chép vào xem thế nào!!!

Vậy ah, bạn support cho mình luôn các font đó được ko ? Mình tìm ko thấy. Thanks

supperchym2

Có ai bị lỗi unable to save log khi cài beejive cho wm 6.1 koo .À được rồi hóa ra là thiếu sql ,search mãi mới thấy ^^!

Chỉnh sửa cuối:

buonwaaa

Hic, link down AgileMessenger hết down được rồi, ai có rồi up lại giùm mình được k :( với ai sài nhiều trình chat rồi suggest mình cái nào sài good mà ổn với :)

supperchym2

chính nó là beejive đó .Hiện avarta ,emoticons tuy ko động nhưng lại khá nhiều,giao diện đẹp :))

NguyenTu

Super V.I.P

IM+ v5.67.1

Phiên bản cập nhật tiếp theo!
Cho đên lúc up bài vẫn không thấy có nội dung của changlog nên không biết có thay đổi những gì hay vẫn chỉ là Bugfix! :-?

Tải file .CAB hoặc .EXE tại trang chủ:
Mã:
http://shapeservices.com/en/products/download.php?product=im&platform=pocketpc

Cài đè lên bản trước nếu đã có ĐK! ;)

LuongQuang đã đưa

chaopac

bác cho em hỏi sao em dow về cài oke nhưng đến khi chạy thì ko được toàn báo lỗi gì 1 đống dài ngằng màn hình ... em sài máy wizard wm 6.5

đây chỉ là bản beta nên rất rất nhiều dòng máy kô sài đc, cả máy mình cũng thế dù mình đã thử mỏi cách fix trên mạng hết cả rồi, chỉ bik potay.com ngồi chờ nó ra bản chính thức thôi :|:|, mình cũng mong chạy đc cái này lâu rồi :(:(

wavelonton

có bác nào dùng Exec mà chat được ko? em cài đủ các solf mà vẫn bó tay. Em dùng rom UNI_20931_FULL2_by_VNInt, GPRS của viettel. Bác nào biết giúp em với...

ThaiChienvn

có bác nào dùng Exec mà chat được ko? em cài đủ các solf mà vẫn bó tay. Em dùng rom UNI_20931_FULL2_by_VNInt, GPRS của viettel. Bác nào biết giúp em với...
Đã Đk GPRS cho sim và máy đã cài đặt GPRS chưa? Nếu máy vọc lick ngon thì ban xem ban cài bản chát nào bị lỗi ra sao anh em chỉ cho.?!

Chỉnh sửa cuối:

wavelonton

Em vào GPRS ầm ầm bác ạ, lướt web vô tư, chỉ mỗi chat là ko đươc. Em cài IM, Slick, Hunter, Ali...tất cả đều ko được. Thế mới chán....bác xem có cách nào bảo em với.:((

boydeptrai

bạn dùng Slick đi, tôi vẫn đang dùng, vào rất nhanh mà dung lượng lại nhẹ, tuy thỉnh thoảng hay bị đứng 1 chút. Còn IM thì potay lúc vào dc lúc ko, mà lại nặng tốn nhiu tiền.

Status
Không mở trả lời sau này.