• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

Huycl2507

em dơn bản AgileMessenger ở trang 1 về rồi...cài vào máy nó báo thế này....bác nào chỉ em cách **** với.thanks

Bạn quay lại trang 33 bài viết #327 nhé.Bản AgileMessenger k cần....,mình thấy sử dụng rất Ok,tuy phiên bản hơi cũ:D

exec1984

Active Member
Mình dùng verichat ,trên máy exec nhưng không tài nào dùng được cài camera nhỏ ở trong để chát
bạn nào có kinh nghiệm exec chỉ mình với

noname25

Mình dùng verichat ,trên máy exec nhưng không tài nào dùng được cài camera nhỏ ở trong để chát
bạn nào có kinh nghiệm exec chỉ mình với

E chưa thấy có chương trình chat nào có thể dùng camera trước thành wc đâu pác ạ! Hy vọng là sớm có thôi!

minhtieu

sorry, mình down được rồi nhưng cài vào thì ko thấy hiện đủ các nick trong danh sách list và cũng chẳng thấy group nào cả, có ai bị như vậy ko

haihanh

Up file đính kèm để các bạn tiện tải về, sử dụng. Tuy nhiên, đây là bản cũ, nhưng cái chính vẫn là chat... ngon.

Mình down về giải nén cài vào thẻ mà không dùng được tanlinh ah.Ấn vào nó cứ trơ ra vậy chẳng thấy dộng tĩnh gì cả là sao nhỉ,mình dùng O2 mini.giúp mình nhé.Thanks

Kobold1609

Mình down về giải nén cài vào thẻ mà không dùng được tanlinh ah.Ấn vào nó cứ trơ ra vậy chẳng thấy dộng tĩnh gì cả là sao nhỉ,mình dùng O2 mini.giúp mình nhé.Thanks

Bạn remove đi và cài đặt lại vào main xem sao nhé.Mình thì thường cài vào main vẫn chạy "ngon lành" .Chúc vui vẻ và cài đặt thành công!

Nemmatlanh

co phần mềm nào cho xem tin nhắn offline của yahoo ko hả các bro

Tất cả các Soft chat đã giới thiệu trên 4R này đều có khả năng nhận tin nhắn offline từ yahoo hết đó bạn.Bạn dùng thử đi nhé.Thân!

hoangdj

có bác nào bít chat trên 02 exec dùng cái video camera 3G làm webcam ko???chỉ cho em với!!!!!!!

Nemmatlanh

có bác nào bít chat trên 02 exec dùng cái video camera 3G làm webcam ko???chỉ cho em với!!!!!!!

Chịu khó đọc lại các trang trước nhé bạn.Tới nay chưa có Soft nào hỗ trợ Chat trên Exec và dùng Camera 3G làm WC luôn đâu.Thân!

@phanchithuan: Bạn cần Soft nào hoặc thấy Link nào Die thì bảo lại để mọi người sửa lại.Chứ nói chung chung này thì sao mà biết? :-?

sutu

sau khi cài xong , chép đè file đính kèm vào Dir intall để xxxx ,sau đó copy cả thư mục vừa cài vào storage card (vào thư mục khác trên storage card)và vào remove programs để remove chương trình đi.Vào thư mục vừa chép vào storage card chạy file.exe là ok.
chúc vui:))

overandover

Có bạn nào upload AgileMessenger qua 4share giúp mình không? mình là newbie nên chưa download được! Cảm ơn bạn nhiều nha!

dng

Mình down AgileMessenger 2006 trên trang chủ của nó dùng rất hay. Nhưng chỉ xài được 7 ngày, giờ nó đòi reg. Bác nào có kkk của nó ko cho em xin với?

alibaba_dt12

verichat dùng ok thật, mỗi tội giao diện xấu hơn agile thôi. mới lại nếu dung gprs thì xài tg verichat sign in nhanh cực luôn

Status
Không mở trả lời sau này.