• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

for1danny

mình chỉ chat yahoo. Vậy ngoài yahoo Go thì nên sử dụng cái nào là ổn định nhất ? Lúc trước mình có dùng Aglli...nhưng bị hết hạn rồi !

tks

hanguyen

cái AgileMessenger hình như bắt trả xiền rồi phải ko các bác sao em ko vào được vào là nó đòi trả tiền

Huycl2507

cái AgileMessenger hình như bắt trả xiền rồi phải ko các bác sao em ko vào được vào là nó đòi trả tiền

Bạn down bản mình vừa Up ở trên về sử dụng thử xem sao.Mình vẫn đang sử dụng bình thường mà.

Chúc vui:D

hoangdj

éao mình cài bản agile nào cũng dùng đc có 7 ngày,dù cũ hay mới,làm sao đay!!!!hic

Huycl2507

éao mình cài bản agile nào cũng dùng đc có 7 ngày,dù cũ hay mới,làm sao đay!!!!hic

Bạn có thử phiên bản Agile mình up ở bài #406 chưa???
Mình đang sử dụng đây có thấy chỉ dùng được có 7ngày đâu nhỉ
:D

phamthaitl

Bạn có thử phiên bản Agile mình up ở bài #406 chưa???
Mình đang sử dụng đây có thấy chỉ dùng được có 7ngày đâu nhỉ
:D

theo mình bản verichat là ổn định nhất.được nhiều nick cùng lúc.gủi file ảnh đang đọc tin nhắn mất mạng vẫn không bị mất tin nhắn.

cuongquoc

anh oi,cho em hỏi, agile có sử dụng web cam được không? nếu em sử dung 02 exec thì cái second camera có thể làm webcam trong chat được không anh? Cám ơn anh

Nemmatlanh

anh oi,cho em hỏi, agile có sử dụng web cam được không? nếu em sử dung 02 exec thì cái second camera có thể làm webcam trong chat được không anh? Cám ơn anh

Đến thời điểm này hiện vẫn chưa có Soft nào hỗ trợ Chat có cả Wedcam luôn trên PPC cả bạn ạ.Exec cũng vậy thôi.Cái Camera phía trước chỉ dùng để khi nào có mạng 3G thì mới sử dụng được thôi nhé.Thân!

dienht

Active Member
Các bạn cho mình hỏi chút nhé.
mình đang dùng agile bình thường nhưng hôm nay khi vào yahoo thì thấy nó báo như thế này Please choose your preferred payment option và purchase online with Credit Card,ple... như vậy có nghĩa là sao.
mình đã thử gỡ bỏ rồi cài lại cũng ko được.

Utxd

Các bạn cho mình hỏi chút nhé.
mình đang dùng agile bình thường nhưng hôm nay khi vào yahoo thì thấy nó báo như thế này Please choose your preferred payment option và purchase online with Credit Card,ple... như vậy có nghĩa là sao.
mình đã thử gỡ bỏ rồi cài lại cũng ko được.

Hết hạn dùng thử rồi chứ sao nữa :D. Thử dùng bản này xem sao, chỉ cần chép vào và chạy, không cần cài.

phamvantho

Lâu lâu rồi từ khi Alige đòi trả tiền tôi không dùng Alige nữa. Khi nghe bác Huycl2507 nói tôi liền dùng thử, nghe có vẻ ổn đấy. Trong số các soft IM+, Very Chat, YahooGo, AM thì tôi thích Alige Messenger hơn cả vì rất tiện khi chat với nhiều người, lại đọc được Tiếng Việt có dấu. Trước đây tôi dùng Very Chat toàn phải yêu cầu "đối phương" gõ không dấu, cũng bất tiện. Với lại không biết mọi người thế nào chứ tôi chat bằng Very chat khoảng 1 tiếng là nó chạy ì ạch, hay bị out.

lordcharmed

Hiện tại có phần mềm nào free ko ạ? Nếu có các anh cho em xin cái link tải trực tiếp nhé. Em dùng O2IIs thì xài được phần mềm nào các anh cho em xin nhé. Thanks

ThaiKien

Super V.I.P
Hiện tại có phần mềm nào free ko ạ? Nếu có các anh cho em xin cái link tải trực tiếp nhé. Em dùng O2IIs thì xài được phần mềm nào các anh cho em xin nhé. Thanks

Hầu hết các phần mềm ở đây đều là những phần mềm mà đã được xử lý rồi, dùng tốt hơn phần mềm free nhiều, bạn có thể tải về dùng. Bạn đang dùng O2s là máy có hệ điều hành WM2003, bạn xem phần mềm nào có giới thiệu hỗ trợ cho WM2003 thì đều có thể dùng được.
Phần mềm free thì có thể dùng Yahoo2Go!

elmi

theo tui dùng bản IM+ 4.30 của bác LUONGQUANG vẫn thích nhất (ý thích chủ quan thôi). Bản yahoo go thì hơi nặng, align thì không hiểu sao tui dùng không connect được kaka dùng IM vậy.....

next

Bác xem lại hai chương trình này của bác bị anh 4share cho "nghỉ hè" rồi hay sao đấy.có gì bác upload lại nhé.Cảm ơn bác nhiều

nttpda257

Là nơi giới thiệu, giải đáp thắc mắc, hướng dẫn sử dụng các phiên bản phần mềm hỗ trợ CHAT trên PPC

AgileMessenger

Mở đầu là phần mềm khá nổi tiếng, tiện sử dụng , hỗ trợ chát với ICQ, AIM, Yahoo!, MSN, QQ and Wireless Village có tên AgileMessenger v3.xx62 dành cho WM 2003.... trở lên

Phần mềm tại đây

Chào các bạn

Mình đã theo đường link để download soft "Agile Mesenger" nhưng không được. Các bạn nào đã download được soft này rồi thì cho mình xin nhé.

Cảm ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.