• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

tuantuti

Hehe...đồ chơi cho Opera 8.65 mời Các Bác từ từ dùng nhé:p
Chúc vui nha :D!

Bác tubua ơi, cái bản này là cho Nokia Symbian chứ kô phải Windows Mobile. Em down xuống, giải nén thì file install của Opera là cho Nokia.

tyvole

Bác up lên diễn đàn để mọi người cùng được sử dụng chứ cứ như thế này thì spam bài nhiều quá. Thanks!
Kể từ hôm 1/10 bị hết hạn, mình cũng ức chế lắm vì dùng Opera 8.65 quá hay. Hôm nay lang thang trên mạng thấy cái Opera 8.65 này. Mừng quá! Share cho anh em nhé...
http://www.4shared.com/file/25612473/d196c728/opera_wm5_ppc_865.html?s=1
Chúc các bác vui vẻ! :)
Không biết nên cám ơn ông anh này như thế nào về mấy con virus trên ????? Hovno

Last edited by a moderator:

tubua

Ơpera 8.65 đã đc bẻ khóa!

hehe...:D đây là bản Opera 8.65 đã được bẻ khóa rồi. Các Bác cứ cài bình thường ko cần phải đăng ký gì hết nữa>:) ! (dùng suốt đời luôn:p)
. Các Bác down 3 file dưới này về ,giải nén ra đuôi .cad và copy vào PPC cài đặt là ok ! hehe... Tôi đã test dùng ngon lắm rồi !
Chúc vui nha ;;)!

Chỉnh sửa cuối:

bshoang

hu hu hu....chắc đêm nay em không ngủ được quá mấy bác ơi...!hì hục tìm kiếm...mò mẫm..tích cực ..cố gắng đọc 47 trang...tới 3 lần ...hic.hic!cuối cùng em cũng cài được PIEplus2.2 rùi...sau đó hý hoáy đem khoe...rùi mới biết đây là bản trial....hu.hu.hu...em tìm hoài cũng không có MTK mấy bác ơi....rất mong sự giúp đỡ của các bác trong nhà..!!thanks

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
hu hu hu....chắc đêm nay em không ngủ được quá mấy bác ơi...!hì hục tìm kiếm...mò mẫm..tích cực ..cố gắng đọc 47 trang...tới 3 lần ...hic.hic!cuối cùng em cũng cài được PIEplus2.2 rùi...sau đó hý hoáy đem khoe...rùi mới biết đây là bản trial....hu.hu.hu...em tìm hoài cũng không có MTK mấy bác ơi....rất mong sự giúp đỡ của các bác trong nhà..!!thanks

Bản đó đã crack rồi mà bạn, chỉ cần nhập số bất kỳ là được thôi:-??

xuanhoa178

Gặp được bản Opera 8.65 của bạn Tubua mừng quá nhưng tiếc thay mình không dùng được vì máy mình là WM2003. Mong các bạn có bản dùng cho wm2003 giúp mình. Cảm ơn nhiều.

hatito

hehe...:D đây là bản Opera 8.65 đã được bẻ khóa rồi. Các Bác cứ cài bình thường ko cần phải đăng ký gì hết nữa>:) ! (dùng suốt đời luôn:p)
. Các Bác down 3 file dưới này về ,giải nén ra đuôi .cad và copy vào PPC cài đặt là ok ! hehe... Tôi đã test dùng ngon lắm rồi !
Chúc vui nha ;;)!

Bác ơi sao em thấy cả ba phần này nó giống hệt nhau hay sao ấy??? Giải nén ra rùi cài phần nào, bác hướng dẫn cho em cái. Help me, pls...:((

O

O2_Orbit

Guest
Bác ơi sao em thấy cả ba phần này nó giống hệt nhau hay sao ấy??? Giải nén ra rùi cài phần nào, bác hướng dẫn cho em cái. Help me, pls...:((

vì 3 file đó giải nén ra sẽ được file chính mà bạn, nên đương nhiên nó phải giống nhau chứ, khác nhau thì không giải nén được đâu. Còn cách giải nén, bạn cho 3 file đó ở trong cùng 1 folder sao đó click vô 1 file giải nén là nó tự động giải nén luôn thôi. Hoặc bạn bôi đen 3 file đó và click chuột phải, sau đó chọn Extract files nha. Goodluck! :)

HaChau

Super V.I.P
Khi giải nén thì tự WinRAR sẽ xử lý cả 3 phần bạn đã download về để cho ra 1 file CAB duy nhất.
Lần sau cứ thấy file RAR nào phân ra thành nhiều part thì bạn phải download đủ về thì mới giải nén ra được.

Thân!

bkav3003

Chúc vui nha ;;)!

mình dùng trình duyệt opera để vào website youtube.com sao mình xe video thi nó báo media file not support(hình như nó ko hỗ trợ codec để xem thì phải) vậy có ai biết cách nào xem youtube thì chỉ mình với cám ơn các bạn nhiều ,trình duyệt này hỗ trợ adobe flash 7 mà ko xem youtube thì tiếc wa''''' ,,, bạn nào biết help mình với.THANKS CÁC BẠN TRƯỚC.

Có cách nào cho bộ nhớ cache lưu trên memory card ko các bạn

Chỉnh sửa cuối:
mình dùng trình duyệt opera để vào website youtube.com sao mình xe video thi nó báo media file not support(hình như nó ko hỗ trợ codec để xem thì phải) vậy có ai biết cách nào xem youtube thì chỉ mình với cám ơn các bạn nhiều ,trình duyệt này hỗ trợ adobe flash 7 mà ko xem youtube thì tiếc wa''''' ,,, bạn nào biết help mình với.THANKS CÁC BẠN TRƯỚC.

Có cách nào cho bộ nhớ cache lưu trên memory card ko các bạn

Có 2 cách để xem Youtube trên PPC:

1. Dùng HTC Streaming Media, nhưng mình chưa test thành công ở VN do hạ tầng mạng ko hỗ trợ tốt

2. Dùng TCPMP 0.72 và FlashVideoBundle, nhưng chỉ dùng được với IE thôi, ko hỗ trợ Opera, search 2 phần mềm này nhé bạn!

Còn chuyển cache sang thẻ thì bạn sang topic Thảo luận về cách hack registry nhé!

ilovep9

Có 2 cách để xem Youtube trên PPC:

1. Dùng HTC Streaming Media, nhưng mình chưa test thành công ở VN do hạ tầng mạng ko hỗ trợ tốt

2. Dùng TCPMP 0.72 và FlashVideoBundle, nhưng chỉ dùng được với IE thôi, ko hỗ trợ Opera, search 2 phần mềm này nhé bạn!

Còn chuyển cache sang thẻ thì bạn sang topic Thảo luận về cách hack registry nhé!

MOB oi hướng dẫn cụ thể và cho chúng tôi đường link về các phần mềm đi kèm đi...khó hiểu quá, người mới mà...thanks

ChuHuyHoan

Well-Known Member
MOB oi hướng dẫn cụ thể và cho chúng tôi đường link về các phần mềm đi kèm đi...khó hiểu quá, người mới mà...thanks

Bạn có thể dùng chức năng "tìm kiếm" để tìm PM mình cần dùng bạn là người mới cũng nên cần tìm hiểu về các chức năng cũng như cách bố trí để tiện hơn cho các lần sau bạn nhé. Thân!!!

xuanhoa178

Buồn quá ngày nào cũng vào để mong được có bạn nào giúp mình bản Opera 8.65 full dùng cho WM2003 mãi mà không có.

tmn

Nếu bạn là fan của Opera thì down cái Opera mini chạy trên nền Java, cũng pro lắm. File đó nằm đâu đó trang 30 ở topic này.

doibung0

Chúc vui nha ;;)!
Bản opera này là bản 8.65 dùng thử củ được bạn chỉnh sửa lại chứ đâu phải bản 8.65 mới nhất hả tubua.