• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

haamyymiss

htdungcaonguyen
Thành viên cấp 1
Được Thank 11 lần (trong 5 Bài)
PVD: 64
Chuyển khoản

Đã có phiên bản dành cho màn hình VGA và WM5 để cho các bạn test nhé

TẢI: http://www.4shared.com/file/37893817..._Beta_VGA.html

SAO EM CÀI CHO WM5 MÀ KHÔNG ĐC VẬY CÁC BÁC. EM DANG DÙNG CON BENQ P51. EM CÀI MÀ NÓ TOÀN BÁO UNSUCCESSFULL

HaChau

Super V.I.P
Đã có phiên bản dành cho màn hình VGA và WM5 để cho các bạn test nhé
TẢI: http://www.4shared.com/file/37893817..._Beta_VGA.html
SAO EM CÀI CHO WM5 MÀ KHÔNG ĐC VẬY CÁC BÁC. EM DANG DÙNG CON BENQ P51. EM CÀI MÀ NÓ TOÀN BÁO UNSUCCESSFULL
Bạn dùng chức năng search của 4shared.com, gõ vào hộp tìm kiếm là có đủ các thứ cần thiết. Có cả bản 9.5 mới nhất đấy.

TB: Bạn tìm hiểu chức năng quote bài nhé, copy/paste như vậy khó theo dõi lắm.

haamyymiss

thamk ! very much ! em đã cài đc rồi nhưng nó vân báo đây ko pải là bản dùng cho version của bạn. nhưng mà cũng rất tuyệt , đặc biệt là chức năng touch của nó.

heomu

giúp em ứng dụng chat yahoo pda htc8925 ,lúc trước khách lỡ tay xóa mất chương trình chat Yahoo! Messenger

hoangvu1511

cho mình xin crack c?a m?y cái này nha.
+ pocket tv v1.4.3
+ spb insight v 1.5.1
+ opera 8.65
+ chronos v3.7.1
+ resco photo viewer v6.33
+ ofpw 06
s? imei mình là : 356557002987096
owner : Hoang Vu
cám on các b?n nhìu nha
email : alexhoang_15@yahoo.com.vn
phone : 0938639856

upnl

OPERA 8.6

Trình duyệt Web của hãng rất nổi tiếng trên PC, hỗ trợ duyệt Web theo TAB.

File down về là bản Full, sau khi cài đặt, chạy lần lần đầu nó báo chưa đăng ký, cứ bỏ qua, lần sau sẽ không còn báo nữa, file opera.ini đã chỉnh sửa để cache lưu trên thẻ nhớ.

Phần mềm tại đây.

Nếu down ở 4shared khó thì down ở freewebtown nhé

cái cũ này vẫn dùng tốt chán đấy, ai không có nhu cầu cao thì vẫn xài nó được mà

Chỉnh sửa cuối:

vanhelsing

Các bác có trình duyệt nào cho PPC có thể xem được bảng giá trực tuyến chúng khoán không, mình thử các phần mềm nhưng chưa thấy cái nào dùng được

anhstuan

OPERA 8.6

Trình duyệt Web của hãng rất nổi tiếng trên PC, hỗ trợ duyệt Web theo TAB.

File down về là bản Full, sau khi cài đặt, chạy lần lần đầu nó báo chưa đăng ký, cứ bỏ qua, lần sau sẽ không còn báo nữa, file opera.ini đã chỉnh sửa để cache lưu trên thẻ nhớ.

Phần mềm tại đây.

Nếu down ở 4shared khó thì down ở freewebtown nhé

Opera và IE theo bạn cái nào tốt hơn. mình hiện đang dùng IE nhưng không có fon tiếng việt, tìm hoài vẫn chưa thấy trong dd chỗ nào cho down cả:(, giờ lướt web toàn ô vuông thui 8-|
nếu bạn nào biết hoặc có bộ fon tv làm ơn cho mình xin nhé ( mấy link trong các chủ đề cũ hư hết rồi...)

salemgtvt84

mình có con i-mate jaq3 chưa cài Y.M nay muốn cài quá mà chưa biết dowload ở đâu ai có giúp mình nhé
email : tuan.uaracom@gmail.com
phone : 0904994944
thank
Bạn sang box Việt hóa nhé, có pm IM 4.57 đã đc Việt hóa bản mới nhất của bác Hachau...CHúc vui...:)
[HIDE="Here..."]http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21134&page=2[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

salemgtvt84

Opera và IE theo bạn cái nào tốt hơn. mình hiện đang dùng IE nhưng không có fon tiếng việt, tìm hoài vẫn chưa thấy trong dd chỗ nào cho down cả:(, giờ lướt web toàn ô vuông thui 8-|
nếu bạn nào biết hoặc có bộ fon tv làm ơn cho mình xin nhé ( mấy link trong các chủ đề cũ hư hết rồi...)
Bạn down bộ Font này về rùi cài vào Main nhá....:)

VN Fonts cho PPC

[HIDE="Download"]http://www.4shared.com/file/43021063/e977542b/VN_Fonts_cho_PPC.html[/HIDE]

khanhhohoang

Trình duyệt web ExplorerPlusv2.2forPPC

Lần đầu tiên post phần mềm lên diễn đàn, đã search và định post vào mục ỨNG DỤNG CƠ BẢN CHO PPC nhưng chủ đề đã đóng nên post vào đây, các bác thấy chưa đúng chổ thì chuyển giùm.
Trình duyệt web ExplorerPlusv2.2forPPC hổ trợ PocketPC 2002, WM 2003, WM 2003 SE, WM5, WM6, tốc độ khá nhanh

Duyệt web Multiple Tabbed

Xoay màn hình trong Menu

Chuyển đổi 9 ngôn ngữ sang tiếng Anh và ngược lại

Link download :
http://www.hotlinkfiles.com/files/1256757_jyrqi/tExplorerPlusv2.2forPPC_Vung.rar

bebu

Các bác có trình duyệt nào cho PPC có thể xem được bảng giá trực tuyến chúng khoán không, mình thử các phần mềm nhưng chưa thấy cái nào dùng được
Bạn không cần phần mềm đâu. Bạn vào trang 24h.com.vn là xem được rồi.
Trước khi vào bạn nên xoay ngang màn hình và chọn chế độ xem mặc định thì dễ xem hơn chế độ xem 1 cột.
Chúc vui

caothanhhai

Active X trên PPC

Các bác cho hỏi tí
Tôi dùng PPC để vào trang web để xem IP camera thì máy báo
" This is a plusin ActiveX, if you see this test ,your browser is not support or disable AtiveX"
Bác có cao kiến gì không ,Enable ActiveX ở đâu hay phải dùng Browser nào
Thanks

OPERA 9.5 VGA & QVGA

Phần mềm duyệt WEB quen thuộc cho PPC, phiên bản 9.5, cài đặt cho VGA và QVGA file *CAB

VGA:

QVGA:

caothanhhai

OPERA 9.5 VGA & QVGA

Phần mềm duyệt WEB quen thuộc cho PPC, phiên bản 9.5, cài đặt cho VGA và QVGA file *CAB

VGA:

QVGA:

Bác ơi , cái này tôi vẫn không cài được ActiveX, bác hướng dẫn thêm cho tôi với