• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỌC NGOẠI NGỮ TRÊN PPC

myGenio

Xin up giùm vào hót khác dc ko?

Professional English cho WM5

Professional English của 3iMobile cho phép luyện các kỹ năng nghe, nói, đọc, viết, có các cấp độ từ beginer đến Inter. Toàn bộ bao gồm 6 bản, 2 beginer, 4 inter. Nó cho phép ghi âm giọng đọc của mình để so sánh với giọng đọc chuẩn.

Soft đã đưa vào DS, đăng ký bằng bất kỳ ký tự gì cũng được.

Professional English - Beginner 2A

Professional English - Beginner 2B

Professional English - Intermediate 1A

Professional English - Intermediate 1B

Professional English - Intermediate 2A

Professional English - Intermediate 2B

Xin các bro up giúp sang các host khác dc ko ạ, chứ DS đóng cửa thì bọn em làm ăn gì dc ạ.

dimanguyen

570 MB nặng quá bro à. Thẻ của em còi, total có 512mb thui. Có cách nào chia thành từng part nhỏ, học đến đâu cọp đến đó ko các bác!

quylan87

Download 2004 CD1 plus Dynamic English

@ thanhchaua6 : thks bạn nhiều. Tuy nhiên trên trang web bạn đưa thì mình chỉ download được phần VOAforYou sample and source, còn phần 2004 CD1 plus Dynamic English thì toàn chuyển sang một trang web tiếng Hoa nào đó. Như vậy là mình lấy file sample and source và làm theo hướng dẫn của bạn như trên phải không?

Bạn nên download vào sáng sớm mới được. Từ 7- 8 giờ sáng

duongtran

đúng rồi, bác nào đã down về được thì up lên giúp em với, em đang cần gấp. thank các bác!

kassenza16

Bác ThaiKien khó tính quá.
Em Spam tí mà bác đã Del bài rồi.
Nhưng thật sự em đang rất cần mấy chương trình trong topic này.
Bác biết thì giúp em với nha.Thanks bác.
Little Lil In Kassenza...

salemgtvt84

Bác ThaiKien khó tính quá.
Em Spam tí mà bác đã Del bài rồi.
Nhưng thật sự em đang rất cần mấy chương trình trong topic này.
Bác biết thì giúp em với nha.Thanks bác.
Cái này sợ rùi cũng bị del nốt đó, kassenza à, mà nhớ vụ Sim nhá, nhờ cậu đó...Còn chuyện học tiếng Anh thì mình thấy, học trên ppc ko hiệu quả lắm đâu so với học trên PC, ngoài việc có thể thay con Sony walkman trong việc luyện nghe, nói chung ppc chỉ nên cài từ điển, về khoản này thì có nhiều pm và tốt, dùng nó để tra cứu từ thì tốt hơn...

karyoka

Các bác hình như không ai dùng cái Learnwords nên ko thấy có chìa gì cả à?

Nếu có thì giúp em với, vì dùng bản free cứ 21 từ là nó lăn quay, khó chịu lắm

ancola66

Super V.I.P
Các bác hình như không ai dùng cái Learnwords nên ko thấy có chìa gì cả à?

Nếu có thì giúp em với, vì dùng bản free cứ 21 từ là nó lăn quay, khó chịu lắm
Chìa ở ĐÂY. Bạn nền đọc qua nội quy và các thông báo của diễn đàn nhé

kassenza16

Cái này sợ rùi cũng bị del nốt đó, kassenza à, mà nhớ vụ Sim nhá, nhờ cậu đó...Còn chuyện học tiếng Anh thì mình thấy, học trên ppc ko hiệu quả lắm đâu so với học trên PC, ngoài việc có thể thay con Sony walkman trong việc luyện nghe, nói chung ppc chỉ nên cài từ điển, về khoản này thì có nhiều pm và tốt, dùng nó để tra cứu từ thì tốt hơn...

bác cần số nào nhỉ?

lonebeast

Bạn ơi! xem lại hộ mình file đính kèm với, mình không thấy gì trong đó cả:((

bossdat

Dùng thằng Mobipocket readerm rôi cài từ điển vào xài ngon lắm. có điều từ điển phải mu bản quyền

bossdat

À quên, cái từ điển mobireader đó lên mobireader.com để mua. HIện nay chưa có crack thì phải, vì thằng này bảo mật ghê lắm

needlove

Hĩ, mình thấy phần mềm English Professsional rất hot, cái sài cho Win 2005 thi được bá Salen pót lên rùi, còn cái sài cho w2003 thì sao .. Hic.. link đầu chủ đề này bị die rùi ko dơn được cái bạn ui

kokoro194

có phần mềm học tiếng anh nào cho wm 6.1 ko ạ????? em test thử các phần mềm trên này mà chả được gì cả à >"< Y_Y

quylan87

Tôi đang học chương trình Anh văn này trên ppc rx3715.. Rất hay, vừa nghe đọc vừa xem bài. Tiện nhất là ngồi đâu cũng được không bị ngồi một chổ như với pc.

h2_viethoang

Mình có cách học tiếng Anh rất hiệu quả trên PPC, các bạn tham khảo nhé!-
- Tải chương trình đọc file .ra (vào real.com để down chương trình chạy trên mobile) vào máy.

http://e-ner.com/ddt/voa/VOA2004PlusDynamicEnglish.iso
http://www.4shared.com/file/42644443/14f8734e/English.html

Hix. Mình down real về thì cài vào máy nó đòi AS3.1. Po' tay với thằng này. Bạn nào có file cab cho mình xin với. Mình dùng ROM 6.1