• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM NHẬN DẠNG VÀ GHI CHÉP CHỮ VIẾT TAY

nekorb

Có ai có bản cho WM6 không. Xem ra up len WM6 thiệt thòi quá. Nhiều PM hay nhưng chỉ cho mỗi WM5

ThaiKien

Super V.I.P
Có ai có bản cho WM6 không. Xem ra up len WM6 thiệt thòi quá. Nhiều PM hay nhưng chỉ cho mỗi WM5
Hầu hết các phần mềm đều có thể sử dụng chung cho WM5 và WM6 đó bạn ạ!

Hanh_HTC

Bạn ơi, có chương trình nào đọc chữ mà mình viết trên PPC khi copy vào PC k nhỉ?

ThaiChienvn

Các bác cho em hỏi.:em đang dùng máy O2 neo.cái camera có 2.0 giờ có phần mềm nào hỗ chợ thêm cho nó chụp sắc nét hơn được ko.?!

liping

Choung Networks Handnotes v3.60

Phần mềm hỗ trợ ghi chép các thông tin hàng ngày lên PPC, biến PPC thành cuốn sổ tay, nhật ký công việc hàng ngày khá tiện lợi.

Tải phần mềm theo Link sau:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=139

Bác PhamQuang cho link khác để anh em down đi, đã post lên rồi mà còn phân biệt nay nọ chi nữa.

liping

Các bác có phần mềm nào vẽ tay mà nó tự động convert sang đường thẳng, ví dụ như vẽ bản đồ chẳng hạn?

Cái này trong PhatPad cũng có mà. Vào menu Tool rồi chọn Shape Corrector. Nó sẽ tự động convert các hình cơ bản như đường tròn, đường thẳng, tam giác, hình vuông cho bạn.

blackdoor

Manager
Bác PhamQuang cho link khác để anh em down đi, đã post lên rồi mà còn phân biệt nay nọ chi nữa.

Bạn nên xem kỹ quy định của 4rum, bây giờ không còn DS nữa nên ai click vào link đó cũng vậy thui.

haisun

em ko biết viết gì. mới học hỏi thui mà 10 bài nhiêu quá

Quy đinh của PV, lần sau bạn post bài kiểu này sẽ bí xóa đó

adidas1976

Last edited by a moderator:

Kenshikendu

mấy phần mền này theo như em thấy thì nó hỗ trợ rất tốt cho tiếng Anh, ghi ngoáy mấy nó cũng hiểu. nhưng khi viết tiếng việt không dấu mà viết liền nét thì nó dịch lung tung hết,còn nếu viết rời rạc từng chữ trong một từ thì ok, hay là em seting chưa đúng nhỉ?:-?

winni

AgileNotes v2.0
Phần mềm nhỏ gọn hỗ trợ ghi chép AgileNotes phiên bản v2.0.
- Lưu trữ note dưới dạng .pwi, .rtf và .txt
- Hỗ trợ màn hình VGA
- Tham khảo tại đây

anh ThaiKien đưa mấy cái tập tin đính kèm sao mà chẳng có cái nào em down đc hết vậy?ko biết mọi người có bị giống mình ko?đưa lên 4share cũng chẳng down dc luôn