• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM POWER OFF, ReStart PPC

AnhPheCT

bó tay rồi,ko có ai giúp hết

mình xài con cingular 8125 chạy win5 ipl/spl 2.25.11 đã sử dụng nhiều chương trình tắt máy như power off,psShutxp,quick shutdown,....nhưng ko có cái nào tắt máy nổi chỉ tắt màn hình thôi.bạn nào pm tắt hẳn dc nó cho mình xin nha

Có nước Tui potay Bạn thì có tấc cả các phần mềm này đều chạy tốt trên các loại máy HĐH Windows Mobile từ 2003 5, 6, 6.1, 6.5, 6.5.x...! Chỉ duy nhất máy Bạn ko dùng được????? Pótay Bạn thì có!! Thử lại nhé!

bass1611

thanks,anhphect nha!nói thật cũng ko hiểu vì sao nữa,mấy phần mềm đó em đều cài trên main nhưng lại ko có pm nào shutdown dc hết ,đã thử từng cái,đã tháo ra ,cài lại và cũng đã hadreset rồi luôn,nên e mới bó tay đó.em rất cần tắt hẳn máy vào buổi tối mà ko muốn xài nút nguồn.mong a giúp đỡ!

banxaydung

Có pm nào chỉ cài xong có 1 b iểu tượng duy nhất là tắt màn hình không các bác, em chỉ cần nhỏ nhẹ thế thôi, em dùng HD2

AnhPheCT

Có pm nào chỉ cài xong có 1 b iểu tượng duy nhất là tắt màn hình không các bác, em chỉ cần nhỏ nhẹ thế thôi, em dùng HD2

Power Off này đáp ứng cho Bạn, App nhẹ nhất chỉ tắt màn hình và khóa luôn phím cho Bạn.

pncanh

xem lại dùm em cái link dc ko ạ, ko down dc, thanks
xdaShutdown v1.00

Chương trình ứng dụng dùng để thay thế Nút Power PPC: Sleep (Tắt màn hình), Reset (Khởi động mềm), Shutdown (Tắt PPC)! Hổ trợ Windows Mobile 5, 6, 6.5! Và Hổ trợ các loại màn hình! Cài .NetCF 2.0 trở lên!

Tải file kèm cho các loại màn hình:

cunngau

Cho mình hỏi có phần mềm nào bật màn hình lên mà không dùng phím Power không?

Máy mình HTC Touch T3232 nên không cần bấm nút Power để 1 thời gian nó cũng tự khóa màn hình, nhưng khi bật màn hình thì phải dùng Power, mình vào Star/Settings/Personal/Buttons rồi nhưng không biết trong này có thể gán phím nào đó (như phím gọi đi) để mở khóa màn hình hay không? Nếu có các bạn chỉ cách cho mình làm với.

Cám ơn các bạn nhiều