• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM, ỨNG DỤNG CỦA SPB

mrcom98

Đã có cái Plus 4.02 rồi, bác Mod nào nghiên cứu và giới thiệu những điểm mới đi.

XuanTruong

Super V.I.P
Đã có cái Plus 4.02 rồi, bác Mod nào nghiên cứu và giới thiệu những điểm mới đi.

Từ bản 4.0.0 đến 4.0.2 hầu như không có thay đổi gì lớn cả! Chỉ fix các lỗi nhỏ và tính tương thích mượt mà hơn với các soft khác trên Today mà thôi! Mình nghĩ test soft cũng là một thú vui cho những người dùng ppc mà. Bạn nên cài và test thử nếu có khúc mắc gì thì post lên cùng thảo luận và học hỏi lẫn nhau nhé! Chúc vui!=D>

Các bác cho em hỏi trong cái Plus 4.0 nó có 2 biểu tượng trong system là suspend và Screen Toggle em thấy đều có thể tắt màn hình nó khác nhau thế nào nhỉ

binhchi

I downloaded Spb shell 1.5.0 and PhoneSuite 1.2.0 (buildt 1409) but both come with invalid Tab ..for Win CE. ended up cannot íntall. Anyone has come across the same issue?
How to tell which Rom version in my O2 Xda IIi? and how to upgrade Rom? hơ to determine which one I can use? any help will be grateful.

Last edited by a moderator:

silex

Các bác cho em hỏi trong cái Plus 4.0 nó có 2 biểu tượng trong system là suspend và Screen Toggle em thấy đều có thể tắt màn hình nó khác nhau thế nào nhỉ

Screen là khóa tất cả các nút (ngoại trừ nút Power) và màn hình ở chế độ Stanby

bạn nên thử nghiên cứu thêm cho thú vị

Chúc Vui

nak

em muôn load phần mềm sub pocket plus thì load ở đâu hả mấy bro???thanks

HaChau

Super V.I.P
em muôn load phần mềm sub pocket plus thì load ở đâu hả mấy bro???thanks
Tất cả mọi sản phẩm phần mềm của Spb đều được cung cấp ở trang chủ nhé, đã giới thiệu Spb Pocket Plus nhiều lần trong diễn đàn rồi.

Download Spb Pocket Plus từ trang chủ ở đây. Bạn xem
CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM, ỨNG DỤNG CỦA SPB để biết thêm nhiều thứ nhé.

PS: Không liên quan gì đến Resco, mình move vào đúng topic.

myShinichi

Cái Wallet đã có k3y chưa vậy các bạn ? Hoặc cho mình version cũ cũng được :D Để lưu mấy cái card :D

HaChau

Super V.I.P
Cái Wallet đã có k3y chưa vậy các bạn ? Hoặc cho mình version cũ cũng được :D Để lưu mấy cái card :D
Chính sách của Spb là được phép nâng cấp miễn phí các bản nâng cấp nhỏ. VD: Bạn mua 1.0 thì được phép nâng cấp miễn phí 1.xx, đến bản 2.0 thì sẽ phải dùng số đăng ký khác.
Nếu bạn đã có mã số 1.0 thì 1.5 dùng lại được.

magicQ

sao em ko down dc cái kkk của SPB DVD :-( em thích nó wá nhưng em ko down dc T_T hic hic hic giúp thằng em với. Thanks các annh!

freebird

Cái Plus 4.0.2 này hay quá, con mini còi của em cài vào xong cũng "touch" (vuốt) được ầm ầm như người nhớn. Hi hi thik quá!!!

blackdoor

Manager
sao em ko down dc cái kkk của SPB DVD :-( em thích nó wá nhưng em ko down dc T_T hic hic hic giúp thằng em với. Thanks các annh!

Cho tôi địa chỉ mail của bạn, có thể tôi giúp được.

hanhpn

Sao lại cần phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn ở phần spb này nhỉ? Bạn tìm phần mềm Call SMS Blocker để chặn nhé.

Zenki

Super V.I.P

Các bạn biết cách chỉnh cho các icons nhỏ nhỏ nằm dọc bên tay trái như hình trên không ? Giúp mình với nhé. Thankss

rosebeast

mấy bác ơi cho em cái link down SPB Backup mới nhất với.em down ở trên DS hok dc dù đã post 14 bài rồi.nhanh mấy bác nha.thanks mấy bác nhìu:O,free à nha

XuanTruong

Super V.I.P
mấy bác ơi cho em cái link down SPB Backup mới nhất với.em down ở trên DS hok dc dù đã post 14 bài rồi.nhanh mấy bác nha.thanks mấy bác nhìu:O,free à nha

Bạn quay lại trang 20 trong chủ đề này nhé, bài viết thứ 2 từ dưới lên! Thân!;;):-?