• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XEM BẢN ĐỒ TRÊN PPC

QuanDay

pác nào có data bản đồ PGuider thì post cho e với ạ.vào trag chủ của nó mà ko v ào được.

MrThiet

pác nào có data bản đồ PGuider thì post cho e với ạ.vào trag chủ của nó mà ko v ào được.
Pguider có các phiên bản dành cho WM và Symbian, khác nhau. Phần Data map chừng 24MB...Chịu khó tìm từ trang chủ, chớ gửi mail (24MB) chắc cũng không nổi !
Mà không biết Pguider gần đây đã nâng cấp thêm chưa, chớ cái chấm nháy nháy chỉ tọa độ mà đứng tại chỗ (không theo hành trình) thì cũng chán.

AnhPheCT

Pguider có các phiên bản dành cho WM và Symbian, khác nhau. Phần Data map chừng 24MB...Chịu khó tìm từ trang chủ, chớ gửi mail (24MB) chắc cũng không nổi !
Mà không biết Pguider gần đây đã nâng cấp thêm chưa, chớ cái chấm nháy nháy chỉ tọa độ mà đứng tại chỗ (không theo hành trình) thì cũng chán.
Up lên Hoost free www.4share.com đó!! Xong chỉ gởi cho cái link thôi!!!

MrThiet

Nhưng Pguider mà không vào trang của nó được, thì làm sao xin mã kích hoạt ?!
Mặc dù free, nhưng không có chạy thử đâu !

Chỉnh sửa cuối:

McQueen

MapKing R12 QVGA VGA Diamond (Full)

MapKing R12 QVGA VGA Diamond (Full)

Linh tải:
VGA
Diamond
QVGA
Data

kolya82

Mình đang tìm bản đồ thành phố của Melbourne cho Ozi,Bác nào có thì giúp em với.Thnk !!!!

ngochoangimsat

Nhưng Pguider mà không vào trang của nó được, thì làm sao xin mã kích hoạt ?!
Mặc dù free, nhưng không có chạy thử đâu !

Theo tiên đoán của Gia Cát Dự thì Pguide đang trong giai đoạn phát triển, do vậy cần tập hợp một số lượng lớn người dùng thử và dóng góp chất xám về ý tưởng. Sau này hoàn thiện sẽ không còn bữa tiệc free nữa! :( nhìn về tương lai mà tiếc. Hiện tại Dùng VietmapR12 là vô địch, chờ Pguide phát triển hoàn thiện tính năng dẫn đường:D

duyanh2381

Em đang sử dụng 02 lli (W2003SE - V4.21.1088) cho em hỏi : Em có thể sử dụng được PM bản đồ nào. Trước đây em sd ViệtMap nhưng giờ ko sử dụng được nữa mong mấy anh giúp đỡ . Em cám ơn nhiều!!!

nam470

Mình mới mua cây Cingular 8525, cây này ko có GPS nên thật bất tiện mỗi lần vào SG hay đi Hà Nội. Bác nào có phần mềm dùng cho máy ko có GPS có thể xem đường đi trên bản đồ mới nhất ko? Đường phố SG thay đổi mỗi ngày nên khó tìm đường quá. Thank trước nhé

PhongQuang

Super V.I.P
Mình mới mua cây Cingular 8525, cây này ko có GPS nên thật bất tiện mỗi lần vào SG hay đi Hà Nội. Bác nào có phần mềm dùng cho máy ko có GPS có thể xem đường đi trên bản đồ mới nhất ko? Đường phố SG thay đổi mỗi ngày nên khó tìm đường quá. Thank trước nhé
Bạn có thể dùng cái này để xem bản đồ

duyanh2381

Em đang sử dụng 02 lli (W2003SE - V4.21.1088) cho em hỏi : Em có thể sử dụng được PM bản đồ nào. Trước đây em sd ViệtMap nhưng giờ ko sử dụng được nữa mong mấy anh giúp đỡ . Em cám ơn nhiều!!!

Xin vui lòng giúp đỡ dùm em !!

xboy2lov3x

hp 6365 thì dùng soft bản nào tốt nhất vậy các bác ! e mới xài còn chưa biết gì nhiều ^^

dathuu

các bác ơi ! sao em ko thể nào down và cài emap được vậy ạ !
em đang dùng o2 sda lls ! các các bác chi dùm em với !!!
thanks các bác ! (em là lính mới )