• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XỬ LÝ ĐỒ HỌA TRÊN PPC

chanhtrungnct

Phần mềm này ổn định và cơ bản là đầy đủ các tính năng cần thiết! Nhưng nó ít được cập nhật quá thành ra ko có nhiều tính năng mới, hay cho lắm! ;(

tanlinhub

Super V.I.P
Resco Photo Viewer v6.00 Beta 3

Resco Photo Viewer v6.00 Beta 3

Update Resco Photo Viewer v6.00 Beta 3, những máy đã cài bản beta2 giới thiệu trên đây chỉ cần cài update là OK. Tất nhiên cái Screen Capture vẫn phải lưu lại từ bản trước (5.32 để) coppy đè thì mới hoạt động được chức năng này.

Tham khảo thêm tại đây
http://www.resco.net/pocketpc/photoviewer_beta/default.asp

Phần mềm tại đây

LuongQuang

Super V.I.P

Phiên bản mới của phần mềm vẽ vời trên PPC. :D
Chạy nhanh hơn, thêm chức năng và sửa lỗi b-) :D

Phiên bản Full cài đặt cho mọi loại HĐH và màn hình!

Phần mềm được tải tại đây:

Kobold1609

Sketch Artist v2.6.0

Sketch Artist v2.6.0

Phần mềm "thiết kế" khuôn mặt trên PPC.Dữ liệu khá đồ sộ bao gồm hơn 1000 đặc trưng khuôn mặt cho phép bạn chọn lựa và thiết kế.

Hình mô tả:

Download phần mềm và MTK

tanlinhub

Super V.I.P
ACDSee Mobile v1.0.1

ACDSee Mobile v1.0.1

Phương tiện chỉnh sửa hình ảnh trên PC không thể thiếu, còn đây là phiên bản trên PPC. "Đặc trị" các file ảnh định dạng JPEG, TIFF, BMP và GIF.

Soft tại đây

haihanh

ACDSee Mobile v1.0.1

Phương tiện chỉnh sửa hình ảnh trên PC không thể thiếu, còn đây là phiên bản trên PPC. "Đặc trị" các file ảnh định dạng JPEG, TIFF, BMP và GIF.

Soft tại đây

Cho mình hỏi phần mềm này có thay đổi được định dạng của ảnh không?ví dụ mình muồn đổi từ định dạng jpeg sang gif có được không.có phần mềm nào đổi được như vậy cho mình xin nhé.

cho em hỏi nhé: Sao phần mềm ACDsee này sử dụng chán quá thế,Các anh con có phần mềm nào tương tự dành cho WM5 - màn VGA (Exec) ko? cho em xin 1 bản nhé! Thanks

Nemmatlanh

cho em hỏi nhé: Sao phần mềm ACDsee này sử dụng chán quá thế,Các anh con có phần mềm nào tương tự dành cho WM5 - màn VGA (Exec) ko? cho em xin 1 bản nhé! Thanks

Bạn quay lại mấy trang trước tìm Down Soft RescoPictureViewer về dùng nhé.Soft đó dùng xem ảnh tốt lắm đó.Thân!

tanlinhub

Super V.I.P
Pocket Phojo v4.0

Pocket Phojo v4.0

Ứng dụng xử lý hình ảnh trên PPC với rất nhiều chức năng hữu dụng để các bạn khám phá. Hỗ trợ HĐH WM 2003 trở lên.

PHOJO.bmp

Thông tin tham khảo thêm:

Mã:
http://www.idruna.com/pocketphojo.html

Soft tại đây

Chỉnh sửa cuối:

Kobold1609

PocketPicture v2.2

PocketPicture v2.2​

Phần mềm vẽ vời trên PPC,phần mềm miễn phí.
Yêu cầu NetCF2.0

Hình mô tả

Link tải phần mềm

thquang

Em đang cần phần mềm autocad trên PPC,bác nào có chỉ cho em với nhé.
Many thanks!!!

Kobold1609

Paint Mobile 2007, by Orneta 2.0.0

Paint Mobile 2007, by Orneta 2.0.0

Công cụ vẽ vời trên PPC của hang Orneta.
Bạn có thể đính kèm sàn phẩm vẽ của mình qua email,dán sp vào một tài liệu bất kì nào đó...Thậm chí bạn có thể sử dụng phần mềm để xem và chỉnh sửa picture được chụp từ camera trên PPC của bạn. Chỉ hỗ trợ HĐH WM2005.

Hình mô tả

Thông tin về sản phẩm xem tại đây

Phần mềm đính kèm dưới đây và MTK(Sử dụng PPCW Calc: v1.1 )

Last edited by a moderator: