• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIẢ LẬP GIAO DIỆN iPHONE

htorancel

Chiêm ngưỡng iPhone từ lâu và từng mơ ước có một chiếc iPhone nhưng xiền đâu ra mà mua đây. Thôi thì không có thì đành sài tạm chiếc iPhone bằng g con O2 mini vậy :D
Một số Pic cho các bác tham khảo.

Các bạn xem demo
Video

Download bản Full
http://www.megaupload.com/?d=ZOFN2MQ2
Serial: 781836486

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

cái này mình thấy dùng cho win03SE bị lỗi mà, sao trong cái demo lại dùng được nhỉ

htorancel

cái này mình thấy dùng cho win03SE bị lỗi mà, sao trong cái demo lại dùng được nhỉ

Bản này là bản full chứ không phải bản demo. Mà mình chạy bản này trên con O2 già đời của mình thấy good lắm. Bạn thử lại coi xem sao

dolphin

e tải về rồi ,e phải làm thể nào để đc như hình trên a?e cop vao ppc rồi chạy mà chẳng thấy thay đổi gì cả,mong cac a chỉ giup a

banhbaonong

Các bác ơi cái này có hỗ trợ Win 2005 ko?

Cái này chạy cho WM2003 và WM2005 ở chế độ portrait, màn hình QVGA. Bạn phải copy nó vào thẻ nhớ để cài đặt, không dùng active sync. Mọi người có thể xem thêm thông tin ở đây http://dvdtoiphone.com/

Mình up lên host của mình để mọi người download trực tiếp được dễ dàng hơn ;)

Download :

Chỉnh sửa cuối:

t_mobile2006

cái này nên cài vào main hay vào card?nó co chạy cung với WAD và WA2 không vậy?các bác đã test thử chưa vậy?

ngdch

có bác nào up lại đi, die thật rồi mà. nhìn thik wá mà ko down đc :(

NguyenNhan

wow nhìn cool thiệt hen.Nhưng nó chạy trên nền WAD2 or WA hay chạy độc lập vậy.Nhìn cool thiệt hen.Thanks nhìu lém ^^!

ThaiKien

Super V.I.P
wow nhìn cool thiệt hen.Nhưng nó chạy trên nền WAD2 or WA hay chạy độc lập vậy.Nhìn cool thiệt hen.Thanks nhìu lém ^^!

Phần mềm này hoàn toàn chạy độc lập với WAD bạn ạ!

shogunr125

Bác ơi sao em cài vào ko thấy ji hết nhỉ, em đang xài dopod C800 wm2005

Bạn hãy chú ý trong quá trình cài. Nó sẽ cài đặt Net CF trước, sau đó mới tới Ilaunch. Sau khi cài đặt xong Net CF nó đòi khởi động lại, bạn nên bỏ qua bước này và tiếp tục.
Chúc bạn thành công!=D>

sadwind5117

Hic cuối cùng cũng cài được.
Do cài trên thẻ nhớ nên máy bị lỗi,mọi người nhớ cài trên main memory nghe :D

vit

Cái này có cái rất dỡ là nếu mình để làm giao diện chính thì khi có tin nhắn hoặc cuộc gọi nhỡ thì nó ko thong báo gì hết trơn. Cái thứ hai là không thể thay đồi icon cũng như là title của các button.
Ah, nếu nó dòi đăng kí thì bà con nhập username bất kì, pass: 123456 nha!