• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM5 & WM6

abcviet

22 skin vista cực đẹp nè :

Hình mô tả :

Link tải :
http://www.zombienexus.net/portal/G...ket.com/albums/q262/utxd/download-2.gif[/IMG]

Bộ này hình như không phải là smardialing? mình đang cần smardialpad có thể tải ở đâu? giúp mình với.
TkS!!!

axim51v

Bạn nào bít làm thế nào để quay lại theme defaut ko nhỉ? Sau một hồi nghịch theme bi giờ mún way lại theme default WM mà ko bít làm thía nào :)

ThaiKien

Super V.I.P
Bạn nào bít làm thế nào để quay lại theme defaut ko nhỉ? Sau một hồi nghịch theme bi giờ mún way lại theme default WM mà ko bít làm thía nào :)

Bạn Remove các theme đã cài là được mà. Chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

axim51v

Bạn vào Windows Media>option>skin chọn lại skin default là được. Chúc vui!
Hì xin lũi, tại mình viết tắt: WM = window mobile... với lại mình dang ở trong topic dialer pad... nên mình đang nói về dialerpad skin chứ ko phải windows media ^_^

P

PPB

Guest
Update - SmartDial BigKey 1.3

Đây là Dialer Theme tôi thích nhất vì trông đẹp, chuyên nghiệp, và quan trọng nhất là có tích hợp sẵn SmartDial - Bản update 1.3

PPB

abcviet

Thêm ICON Iphone di bà con ơi

Ai có nhiều Icon dùng cho skin Iphone thì post lên, anh em chơi chung với... của mình chỉ có được thế này thôi...

meetvn

Bác ơi, tớ đang dùng HTC, và trong đó có chương trình HTC Smart Dialing rồi. Bác có thể nào chỉ cho tớ chỗ kiếm vài cái Skin của HTC Smart Dialing không Bác? (Cái gốc của nó mờ lắm bác ơi)

Cám ơn các bác trước nhé

khanha

có dialer skin zin của HTC (green) không mấy bạn? m up lên WM6 toàn là crossbow ko ah :(

nam303hp

mấy cái skin này cũng đẹp, đợi 1 khoảng thời gian nữa ra nhiều cái đẹp hơn mình xài 1 thể, hehe.

elmi

Em giới thiệu với các bác một bộ Skin của SPB WM2k5:
Bộ Skins này gồm có Skin của:
1. Dialer
2. Today Theme
3. Windows Media Player
4. Calculator
5. Spb Full Screen Keyboard
6. Spb Time
7. Spb Finace
8. Spb GPRS monitor

Hình minh họa:
;
;
;
;

Link download: http://www.4shared.com/file/7455511/e237ffc1/SpbTech_unitheme.html

Chú ý: : Trong trường hợp các bạn cài đặt mà không hiện đúng như các hình minh họa trên:
ví dụ: sau khi cài đặt hiện hình

thì các bác sửa nó như sau:
Công cụ để sửa: RESCO REGISTRY hoặc PHM Registry
vào khoá: HKLM>>Security>>Phone>>Skin>>Bấm đôi vào enabled>>Đặt thành 0. Kết quả hiển thị 0x0 (0)
Hoàn thành các bạn save lại rùi Reset máy là OK!
Xin hết ạh! b-)

So cool. nhưng mà link die rồi. Bác có thể sửa lại link được không. Em muốn thử dùng cái này nhưng không down được

nthanhtrung_a

Skin dành cho Dailer

Mục đích chủ đề mới:
Cung cấp các Skin dành cho Dailer trong Window Mobile 2005 trở lên, với thứ tự Download như sau:

1. Download qVGA Version (240x320 or 240x240)

2. Download VGA Version (480x640 or 480x480)

Chỉnh sửa cuối: