• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM5 & WM6

togiavi

Ancola tư vấn hoàn toàn chính xác ! Nếu o muốn HR thì cứ mậc kệ tình trạng bị mất diapal ( nó vẫn nằm trong extrom mà ! ) Tìm cái khác cài vào là sử dụng vô tư ! Đâu có ảnh hưởng gì đến máy !

buianhtuan77

Vậy cho mình hỏi có bạn nào đã làm được việc tích hợp: sử dụng skin của một chương trình dialpad này với một cái chức năng smartdial của chương trình khác chưa vậy. Nếu bạn nào làm được hướng dẫn mình với nha.
Tks.

hooliganboy

New Dialpad Skins for HTC Touch dialpad nhé

Mình đóng góp một số skin Dilapad dành cho HTC Touch dialpad nhé , mình thấy rất đẹp , ko biết ý kiến các bạn thế nào :D

Đầu tiên là 2 skin mang phong cách rock và MatteBlack

Để tiến hành cài đặt skin , trước tiên các bạn cần cài đặt HTC Touch dialpad (Wizard_reTOUCHed_Dialer2.zip) , sau đó tiến hành down những skin mà bạn thik rồi copy tất cả file ảnh trong thư mục giải nén vào trong thư mục Window của máy , đè lên những file đã có trước đó , rồi softreset và enjoy nó :D

longgiang81

Super V.I.P
Mời các bạn thưởng thức 2 bộ DialPad nằm trong bộ Whatsa Suite QVGA b-)
(Nếu đã Up rồi thì Mod. del dùm nhé :p)

longgiang81

Super V.I.P
Chà..chà mình sơ ý ko nói rõ là QVGA Only, nhưng nếu để ý thì bạn cũng thấy đc mà, màn hình 240x320 thế kia thì chỉ có QVGA mà thôi :((

maianhtungsten

cinim

Mình đóng góp một số skin Dilapad dành cho HTC Touch dialpad nhé , mình thấy rất đẹp , ko biết ý kiến các bạn thế nào :D

Để tiến hành cài đặt skin , trước tiên các bạn cần cài đặt HTC Touch dialpad (Wizard_reTOUCHed_Dialer2.zip) , sau đó tiến hành down những skin mà bạn thik rồi copy tất cả file ảnh trong thư mục giải nén vào trong thư mục Window của máy , đè lên những file đã có trước đó , rồi softreset và enjoy nó :D

Mình làm như hướng dẫn nhưng đến khi copy các file ảnh vào windows thì nó báo lỗi như sau : Make sure your mobile device has sufficient memory,that the file is not set as read only, and that you have permission to copy this file type
Bác nào biết chỉ dùm em.Em đã thử đổi file ảnh sang read-only nhưng nó vẫn báo lỗi như trên.Em đang dùng M700.Thanks

Chỉnh sửa cuối:

xlive

Member
Mình làm như hướng dẫn nhưng đến khi copy các file ảnh vào windows thì nó báo lỗi như sau : Make sure your mobile device has sufficient memory,that the file is not set as read only, and that you have permission to copy this file type
Bác nào biết chỉ dùm em.Em đã thử đổi file ảnh sang read-only nhưng nó vẫn báo lỗi như trên.Em đang dùng M700.Thanks

"Mình đóng góp một số skin Dilapad dành cho HTC Touch dialpad nhé , mình thấy rất đẹp'' có nghĩa là bạn phải cài cái skin dialpab HTC sau đó bạn dùng resco exploer chép đè vào. mình đã thử với o2s wm6

HTC Touch dialpad.cad bạn cài cái này trước đã nhé

thêm cái skin này mình tự sửa lại từ htc touch mình thay mấy cái button

Chỉnh sửa cuối:

linhlk

Skin Dial Pad phong cách Vista, bản mới update.
Hỗ trợ WM5&6, VGA&QVGA

Skin này đẹp thật, nhưng đã test trên Exec, kết quả là bị lỗi :(, chứng tỏ nó k hỗ trợ cho VGA Tmap ạ:((

nhocquaytony

<<<<<<<<<< bác thử copy bằng total comander hay resco explore xem sao đừng làm bằng file explore nghen nó ko allow đâu.enjoy

cinim

<<<<<<<<<< bác thử copy bằng total comander hay resco explore xem sao đừng làm bằng file explore nghen nó ko allow đâu.enjoy
Thanks các bác đã giúp đỡ.Em làm được rồi nhưng mà hình như thằng này nó đụng với thằng mring thì phải.Em íntall xong thì tất cả các cuộc gọi tới đều là chuông mặc định của thằng HTC này.Em buộc phải unistall em nó rồi mặc dù rất thích.Các bác nào giúp em với ạ:(:)((

duybao

Skin rất đẹp nhưng bạn có thể thay đổi được màu sắc (chữ và số) chỗ hiển thị tên và số gọi đi gọi đến được không chứ để màu trắng như thế này khó nhìn quá. Thank.