• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: MOBIMATE WORLDMATE PRO - CÁC PHIÊN BẢN

timtim

chắc bác bị giống tôi hồi đó dùng bản 5. nhưng dùng c...k 4. nên bị vậy đó ,bác xài luôn bản 4. của mod phamquang thì kô bị nữa đâu updat cũng tốt lắm tui xài hơn thang nay vẫn chưa thấy bị gì

khanhnk

Banned
Hic hic cái này trước giờ em chưa bao giờ dùng được qua một tháng cả! Tải đủ mọi phiên bản, thử đủ mọi cách với bản full lẫn sẻial nhưng sau vài ngày thì nó lại bật ra thông báo trial! Thử sau cả chục lần HR cũng vậy! Chua thật đấy!

ThaiKien

Super V.I.P
Hic hic cái này trước giờ em chưa bao giờ dùng được qua một tháng cả! Tải đủ mọi phiên bản, thử đủ mọi cách với bản full lẫn sẻial nhưng sau vài ngày thì nó lại bật ra thông báo trial! Thử sau cả chục lần HR cũng vậy! Chua thật đấy!

Phần mềm này nó vậy đó, chưa cách nào có thể xxxx nó một cách hoàn hảo, mỗi lần update là nó là gửi code của mình lên server, do vậy nó dễ dàng loại bỏ những k@y không được đăng ký, đành phải dùng các phần mềm khác thay thế vậy.

tuantuti

cái thằng này em xài bản 4.1.61 thấy ok lắm mà, các bác đừng update bằng USB là được rồi. em update = WiFi hay GPRS thì kô bị ảnh hưởng đến vấn đề KKK .

dangngockhanh

Chào các bác,

Em rất thích phầm mền này. Đac thử tất cả các các như các bác nói rồi mà không sao chạy được không biếc còn có các nào khác không nhờ các bác hỉ giúp với.

Cám ơn nhiều.

Khánh

tranducnam

Active Member
Chào các bác,

Em rất thích phầm mền này. Đac thử tất cả các các như các bác nói rồi mà không sao chạy được không biếc còn có các nào khác không nhờ các bác hỉ giúp với.
Cám ơn nhiều.
Khánh

Chào Bạn theo Mình biết đến hiện nay chưa có cao thủ nào bẻ khoá được chương trình này. Trừ trường hợp dùng chìa xịn thì không sao, còn nếu dùng các kiểu bẻ khoá, thì dùng được nhiều nhất là 01 tháng thui. Thân. :((

CutKit

câu hỏi newbie: các bác cho hỏi là phần mềm này sẽ Update khi SYNC hoặc WIFI, vậy nó có tự động Update với GPRS không vậy, nếu có mà ngày nào cũng tự động Update thì chết tiền Net cho nó nó mất. Ck đang muốn cài để "vọc" thử xem sao, thấy hay quá. cám ơn các bác

cuctot

Mobimate WorldMate2006 Professional Edition v4.5.100
Dường link để download hình như chết rồi và yêu cầu pass. ANh Quang cho xin cái pass để load cái!

E

Echop

Guest
các bác ơi!em không down được.Các bác gửi giúp em link khác với

cuctot

Thế là không có bản nào thọ được hả các bác ơi. Phần mềm hay thế mà các bác pó tay?

ThaiKien

Super V.I.P
Mobimate WorldMate2006 Professional Edition v4.5.100
Dường link để download hình như chết rồi và yêu cầu pass. ANh Quang cho xin cái pass để load cái!

Bạn có thể vào trang chủ mà download về, còn code để sử dụng thì hiện nay đều đã hết hạn rồi, chưa có cách nào khắc phục được đâu.

agassi

Em cần 1 soft tựa như Worldmate nhưng không cần thời tiết, các bác có soft nào làm được như soft này không ?

intstuan

Mobimate Worldmate 2006 4.1.62

Phiên bản mới nhất và chạy ổn định ở các thiết bị WM5.

CÓ sẵn 2 phiên bản 4.1.61 và 4.1.62, hãy tại đây.

Bác ơi, Link không còn sống nữa rồi :O . từ trước đến giờ em dùng thwng worldmate chưa bao giờ được 1 tháng cả. Mong các bác cho em Link để down. Xin cám ơn nhiều
Chúc vui vẻ.

Last edited by a moderator:

jimmy_nguyen

Tải thì rất ngon nhưng ...cài không được!!

Bác nninhtuananh làm ơn xem lại cái Mobimate Worldmate pro mà bác up lên dùm em coi sao mà em tải về 2 lần thì cả 2 lần đều không cài được hết, nó chỉ chạy đến mục chọn ngôn ngữ>em chọn English sau đó nó chạy khoảng 2 đoạn xanh trong thanh trạng thái thì báo là lỗi gì đó về cái mục English mà em chọn khi nãy.
Lần nào cũng tốn thời gian để tả nhưng đều cài không vô nên tới giờ phút này em vẫn chưa biết mặt mũi của thằng Mobimate Worldmate pro là như thế nào nữa.

Mà cũng không phải tại phần mềm của bác đưa mà ngay cả phần mềm này em tải trên handango.com hoặc mobimate.com vẫn không cài được nữa, nó vẫn báo 1 lỗi y như vậy thôi, dùng máy khác cài vẫn không khá gì hơn.

Có bác nào biết em đang gặp chuyện gì với thằng Worldmate này không mà nó chẳng chịu vào PPC cảu em gì hết. Thật là tức mà! Một phần mềm nổi tiếng như thế mà không được thưởng thức thì thật là...chán.....:-?? :-??

Nếu bác nào biết cách nào khắc phục thì PM cho em 1 tiếng, thanks trước nghe mấy bác. À mà đừng có bảo em cài lại PC nghe vì em đã làm rồi và kết quả thì ..."Vũ như cẩn".....:(( :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

caothanhhai

Có lẽ phải các cao thủ trích hộ bản Standard 2004 (Free ) của Atom Exec ra cho anh em dùng là tốt rồi ,chỉ thiếu ảnh vệ tinh thôi
Thank

LuongQuang

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

NguyenQuang

Super V.I.P
tôi được bạn kingofmummy cho code, dùng khoảng hơn 3 tháng rồi vẫn chạy tốt . các bạn quan tâm thử hỏi lại kingofmummy xem sao