• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: PHẦN MỀM CHỨNG KHOÁN

kena

Mình đang rất cần mấy phần mềm chơi chứng khoáng của nước ngoài. Nhưng mình thử download mấy phầm mềm ở trên mấy ngày nay nhưng không được. Không biết có phải website của pdaviet có vấn đề hay là máy của mình. Có bạn nào ở đây biết xin dúp dùm.

HaChau

Super V.I.P
Mình đang rất cần mấy phần mềm chơi chứng khoáng của nước ngoài. Nhưng mình thử download mấy phầm mềm ở trên mấy ngày nay nhưng không được. Không biết có phải website của pdaviet có vấn đề hay là máy của mình. Có bạn nào ở đây biết xin dúp dùm.
Do diễn đàn vẫn chưa kiện toàn xong sau giai đoạn chuyển server, cố gắng sang tuần sẽ xong phần đính kèm. Bạn cần phần mềm nào thì PM cho người đó hoặc các mod hay giới thiệu phần mềm để xin up lại nhé.

trandaithieugia

không có cái nào cập nhật trực tuyến của VN-Index à các Bác??? Đúng chuyên ngành em học nên khoái quá. Bác nào có up lên cho em với nhé. Cảm ơn các Bác nhiều

dannynguyen

không có cái nào cập nhật trực tuyến của VN-Index à các Bác??? Đúng chuyên ngành em học nên khoái quá. Bác nào có up lên cho em với nhé. Cảm ơn các Bác nhiều

Những phần mềm khác tôi không biết nhưng tôi biết Stock in Hand chạy real time, xem chỉ số chứng khoán trực tuyến

pdv

Mình vẫn dùng web site thôi, hơi bất tiện nhưng đạt bookmark cũng ok