• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ PHẦN MỀM GÕ TIẾNG VIỆT CỦA ĐOÀN ANH TÀI

CongVoi

Super V.I.P
Anh sign giùm em file cer nha lam hoai làm mãi mà cũng ko được , năm mới đến rồi anh làm cho cái dế của em nó mới lên luôn anh ha .
Happy new year .
Cám ơn anh nhiều ha .:((

Bạn hãy gửi IMEI máy bạn lên đi.Thân

doananhtai

PHẦN MỀM GÕ TIẾNG VIỆT 01-01-2008 CẢI TIẾN

Đây là Phiên bản 01-01-2008
Được cải tiến thêm vì không kịp trước ngày 01-01-2008 như đã hứa
(không muốn lấy 02-01 và mình khoái 01-01 hơn).

--- Làm ngày làm đêm mất ăn, mất ngủ, mất luôn mấy ngày TẾT đấy nhá -----

- Khắc phục lỗi gõ phím số từ 1 -> 9 của P1i.
- Phím Caps: nếu chọt 1 lần thì là SHIFT, chọt 2 lần mới là Caps Lock
- Có thể chọn vị trí bất kỳ trên màn hình cho ICON (vị trí trái trên thích hợp cho P990i chứ không thích hợp cho P1i)

Làm thế nào để chọn vị trí mới cho ICON, tôi để ngỏ - xem có ai phát hiện ra không (Nhớ là chỉ dùng cây viết chọt thôi đấy). Nếu mai chưa có ai phát hiện thì tôi sẽ hướng dẫn.:D:D:D

Thân chào.
Đoàn Anh Tài

Chỉnh sửa cuối:

ANPHAT

Bác congvoi sign dùm em nhé. IMEI của em nè : 359593008984776.
Chúc bác Tài, bác congvoi và các bạn trong diễn đàn năm mới sức khỏe, thành công nhé

tungh

Anh Tài ơi!!!!!!!! giúp em đi. Anh chịu khó sign giúp em với, em cũng tự sign rồi nhưng không được. Anh cố cho em nhé. IMEI máy em là: 35931500-407498-4. Thanks anh nha !!!!!

Hoặc a g­ửi qua email cho em nhe : sontruonghp@hotmai.com
Cảm ơn anh nhiều nhé!!!!

Last edited by a moderator:

doananhtai

Cập nhật lại, trị mấy cái lỗi nhỏ nhặt khi nhấn phím số.

Chỉnh sửa cuối:

doananhtai

Đây là bản thay thế cho bản 01-01-2008 hả bác Tài???

Đúng rồi đây là bản cuối cùng, đã rà soát kỹ triệt tiêu mấy cái lỗi nhỏ.
(Ví dụ gõ phím số gọi điện thoại xong bấm xóa cho đến hết thì không trở lại được màn hình chính mà cứ nằm lỳ ô màu trắng để nhập số gọi, phải bấm phím back mới thoát ra được).

Vẫn là bản 01-01-08. Có icon + di chuyển bằng cách chọt cây viết và giữ lâu 1 chút (khoảng trên 2 giây), có phím ảo.. nói chung không có gì thay đổi.

CongVoi

Super V.I.P
Bác congvoi sign dùm em nhé. IMEI của em nè : 359593008984776.
Chúc bác Tài, bác congvoi và các bạn trong diễn đàn năm mới sức khỏe, thành công nhé

Cập nhật cho bạn bản gõ TV mới nhất nè:

CongVoi

Super V.I.P
Anh Tài ơi!!!!!!!! giúp em đi. Anh chịu khó sign giúp em với, em cũng tự sign rồi nhưng không được. Anh cố cho em nhé. IMEI máy em là: 35931500-407498-4. Thanks anh nha !!!!!

Hoặc a g­ửi qua email cho em nhe : sontruonghp@hotmai.com
Cảm ơn anh nhiều nhé!!!!

Cập nhật cho bạn bản mới nhất nè:

ngocdung6011

Bạn ơi sign cho mình với. IMEI của mình là:359593006633888. Cảm ơn bạn nhiều nhé!