• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: Phần mềm Quản Lý Chi Tiêu - pmMoney

phamvu

cái này quản lý chi tiêu cá nhân có bị gấu mẹ phát hiện ko ta !

HaChau

Super V.I.P
cái này quản lý chi tiêu cá nhân có bị gấu mẹ phát hiện ko ta !
Nếu Gấu mẹ làm IT thì câu trả lời là CÓ, nếu không phải thì câu trả lời là KHÔNG :)
cho mình hỏi cái soft này có thể tùy biến theo ý thích của mình được kô vậy
Không rõ việc tuỳ biến của bạn là như thế nào. Tác giả đã giới thiệu đầy đủ tính năng của chương trình ở bài viết đầu topic rồi.

Lovely_Ghost

Ui.. ước gì phần mềm này tiến xa hơn nữa với lĩnh vực Quản lý bán hàng {Thu - Chi - Xuất - Nhập - Công nợ - Kiểm kê - báo cáo kết quả Kinh doanh ... } :)

winxp83

Waaa phần mềm này khá hay, em đã chạy thử và thấy rất tốt, nếu có thể phần mềm có thêm phần thông kê bằng biểu đồ (tỷ lệ %) thì tuyệt vời.
Thanhs a lot!

tinhmc2003

Cái này cài trên W6.1 thì không chạy pro oi?có cách nào khắc phục không vậy?
chạy mà khi nhập chi-tiêu hàng ngày thì máy báo lỗi: " the dât was truncted while converting from one dât type to another. [ Name ò function(ì known)( = ]

Rygar

Có bác nào có bản hoàn chỉnh up lại cho em với được ko ạh. Link của bản hoàn chỉnh mới nhất kia bị die rồi :(

levietcuong08

mình vừa up room 6.1 xong , sài quản lý chi tiêu không được thì uổng quá .Rất mong được tác giúp đỡ ..thankyou

timur

Báo cáo các bác, em đang dùng EXEC ROM W6.1 Ranju 7.7 mới nhất, cài phần mềm pmMoney thì toàn bị lỗi. Cài xong rồi, chạy nó đều báo Error, rồi bảo ấn Details hoặc Cancel. Ấn Details thì thấy báo lỗi ở SQL, e cũng đã thử cài pmMoney khi không cài SQL 3.0 và cài cả SQL 3.0 đều báo lỗi như vậy. Bản ROM Ivan lại không bị thế ... bác nào gặp trường hợp như của e chưa, chỉ e cách giải quyết với ah! Em kết phần mềm này quá ! :(

À, e vừa check lại trong ROM này đã tích hợp sẵn NET.CF 2.5 và SQL 3.5, liệu version cao quá của 2 thằng này có gây ra lỗi trên ko các bác nhỉ?hay nhất định phải là bản NET 2.0 và SQL 3.0 mới cho chạy :(

Một đòi hỏi nhỏ nữa là tác giả hoặc bác nào đã down được bản 2.1 thì có thể up lại cho em được không ah?e tìm link down mãi mà không được !
Thanks so much tác giả and các bro !

Chỉnh sửa cuối:

tinhmc2003

đang rất cần thằng này mà xài không được cgo W6.1, bác nào có cao kiến gì k nhỉ?

cuudulieu

Các bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn được không? Sao mình cài mãi mà không được

tinhmc2003

cao nhân oi, xin cho ý kiến về cài cái này trên W6.1 không được????
Đã nhiều nhày wa mà chưa có pro nào giúp mình hết!

Chỉnh sửa cuối:

drtiendiep

Cho mình xin link khác để tải PmMoney 2.1 link trên không load được nó bị quá hạn rồi. Xin chân thành cảm ơn.

hita_618

Hình như phần mềm này cài kô đc trên wm 6.1 hả các mod, sao em cài kô đc :((

bemytthm

link bản 2.1 không down được bạn à ? Mình đã down và cài bản 2.0 và đang sử dụng, rất hay, thanks bạn nhé

djlgs85

link 2.1 bị hỏng rồi, có a nào cho e xin với :( em đang dùng 2.00 thấy rất hay.
Em xin cảm ơn.