• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Bản Converter cài trên PC để chuyển các định dạng về .avi xem Film, Video Clip trên điện thoại :) . Lúc Convert các bạn nhớ hãy Cr.ack phần mềm để tránh tình trạng Demo (màn hình đen trắng khi xem trên điện thoại b-)

Smart Movie Converter

em khong hieu sao con N91 cua em ko cai dc pm xem avi chan wa pac nao co the jup em ko co pm nao tét roi` jup em voi nha
em cam on nhieu nhieu`voi lai co pm nao hay hay cho n91 thi chi em nha

Có 1 số máy firmware ko dùng đc smartmovie, bạn thử update lên firmware mới xem :D

longcu

ai có phần mềm xem phim đuôi avi sài cho máy N73 muíc edition thì cho mình xin với, mình đã thử cài nhiều phần mềm rồi nhưng không được. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

solochom1989

mà cái SM converter này nó có chuyển tất cả các định dạng ko mấy pác ? hay chỉ cố định vài địng dạnh thành .avi ???

nguyenpa

Super V.I.P
Hầu hết là những định dạng thông dụng bạn ơi, còn những định dạng khác nó ko hỗ trợ như *.FLV :D

hung12411

SMARTMOVIE

Bác Phạm Quang chỉ dùm em là tại sao khi cài phần mềm SMARTMOVIE của bác vào N92 của em thì máy lại báo Expired certifficate. vì vậy, em chưa dùng được. Rất mong được sự giúp đỡ của bác

nguyenpa

Super V.I.P
Nó báo như vạy là chứng chỉ hết hạn đó bạn, vào trang donw bản của mình nhé :D

nguoidienbietyeu

cho mình hỏi thông số file .avi đi làm sao để chất lượng hình ảnh cở trung bìn thôi. sao mà khi mình đổi dung lượng quá lớn làm chép vào đt ko được bao nhiêu phim.

noobdienthoai

cho mình hỏi chút sao mình coi phim=smart 3.41 sau 1 thời gian, h tự nhiên xem chừng 5s là nó bị báo lỗi program damaged(3309137419), mình đang dùng nó trên N95. thanks các bác nhìu

indalecio

Smart movie có hỗ trợ phụ đề ko các bác ? Em ko thích mấy film lồng tiếng việt muh xem tiếng anh ko thì khó :( . Cái phần mềm built-in thì ko hiện được phụ đề, hixxx !

duongtran

có bác nào có bản SM dùng cho N92 không có thể cho em được không ạ em đang rất cần em tải tất cả các bản được giới thiệu nhưng máy báo không cài được.mong tin các bác

Nightmare

Hix, e bít rồi nhưng hnay e cài bản 3.41 e vưỡn cài cho con N73ME của e nhưng nó báo là ko mở được file,e tưởng file lỗi,thử cài lại vào con N73 thì vẫn chạy như thường.Thế nên e lại tưởng là có thể loại SM riêng cho N77.Chả hiểu ra sao cả :((

duongtran

em bó tay rồi vẫn không cài được em đã làm đủ mọi cách ma vẫn không được các bác nào có cách giúp em với

Status
Không mở trả lời sau này.