• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Bản của bác Quang chưa cờ_rack 100&. Em phải dùng MTK cũ.
Nhwng ma hinh như chưa cài Codes nên ko xem đc. Nó toàn báo App Error

Có phiên bản đã Fix lỗi Button và mình đã đưa vào DS.

Bạn tải dùng bản Fix xem nhé, chắc chắn là đã CR rồi đó. :
D

ngunhatla

khi mình cài File .Sis la nó tự có CodecsMP4 trong do luon ha Bro PhạmQuang à sẳn cho em hòi Cr cùa SM là 5 số 0 ha Bro ??

PhamQuang

Manager
khi mình cài File .Sis la nó tự có CodecsMP4 trong do luon ha Bro PhạmQuang

Chính xác !!!

- Với soft *.sisx original
- Với CR *.sis

Thì CodecsMP4 đã tích hợp trong đó cả rồi, bạn cứ cài chúng là đủ để dùng
.

zakka

Link của bác phuclee Die rùi,xài bản SM của anh Quang up lên là hay nhất,thanks.

Sau khi cài xong bản 3.31 vẫn bị tình trạng như phiên bản 3.25.Khi vào xem thì nó báo Close app SM và restar lại máy,hix.Em đang xài 3250 V3.34.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
bảng của bác Quan cài có 1 số mày vẫn báo lổi thiếu code, bạn cài bản 3.31 của bác Quang xong rồi remove đi cài lại bản chưa c.k nhé. sẵn minh gửi bản chưa c.k luôn.

huakiller

mình cũng thấy hình như là bản fix lỗi của bác Phạm Quang có vấn đề nha mình down về cài cũng bị báo lỗi ở app va phải cài lại bản 3.25

nguyenpa

Super V.I.P
mình cũng thấy hình như là bản fix lỗi của bác Phạm Quang có vấn đề nha mình down về cài cũng bị báo lỗi ở app va phải cài lại bản 3.25

Bạn down bản của bác Quan về cài vào máy rồi xóa đi, cài lại bản chưa C.k là có bản full, hay bạn cài bản của mình xem.

PhamQuang

Manager
DivXPlayer v0.85 for S60 v3 SymbianOS9.1​

Phiên bản Free mới, v0.85 phần mềm chơi *.AVI giống như SmartMovie dành cho S60 V3.

Các bạn có thể tải Free tại đây:

http://mobile.divx.com/DivXPlayer_S60_3rd.sisx

Nhấn vào Link là tải luôn.

Tiện đưa kèm dưới đây để ai ngại tải trang khác và khó khăn tải.

ngunhatla

DivXPlayer v0.85 for S60 v3 SymbianOS9.1

Phiên bản Free mới, v0.85 phần mềm chơi *.AVI giống như SmartMovie dành cho S60 V3.
Cái này cài vào là chạy ha Bro? không cần đăng ky ha?

cdx2000

Các bạn sử dụng Nokia N93 có bị hiện tượng khi đang xem phim mà quay ngang màn hình ra thì bị treo máy, lúc đó chỉ có cách tháo pin ra.
Có cách nào khắc phục không?

nguyenpa

Super V.I.P
Các bạn sử dụng Nokia N93 có bị hiện tượng khi đang xem phim mà quay ngang màn hình ra thì bị treo máy, lúc đó chỉ có cách tháo pin ra.
Có cách nào khắc phục không?

bạn nâng cấp lên vesion 20.0 là hết hiện tượng đó ngay, nokia care hay 1 cửa hàng nào uy tính nhé. khì quay ngan quay dọc sẽ ko con 2 hiện tượng đó, hay là trước khi vào chương trình xem phim thì ban quay ngan trước là được rồi.
X-( X-( X-( X-(

Hungpdahl

Well-Known Member
cái này k cần giới thiệu nhiều đúng k.
bản mới nhất v 3.32.khóa 00000.chúc anh em thành công

yaiba2006

Bác phamquang cho mình hỏi với . Mình mới mua n91 sao mình cài smartmovie vào lúc chạy nó ko hiện gì hết chỉ có mỗi màn hình đen thui thôi cà DIVX cũng tương tự bị lỗi như vậy có ai biết giúp mình với nha . thanks

Status
Không mở trả lời sau này.