• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Quang_Thao

Link của hungpdahl hơi khó down :(( drop hoài X-( , các bạn thử xài link dưới đây
Down tất cả 07 file, rùi merge lại bằng WinRAR

Tiếp tục là 02 file còn lại (sorry, vì server chỉ cho upmax 512kb/file) :-/
Xin lưu ý số s e r i a l của soft "vũ như cẩn" nghe!

tieuoanh

Super V.I.P
SmartMovie 3.40 & SmartMovie Convert :D

Mã:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=685

Hungpdahl

Well-Known Member
Lonely Cat Games SmartMovie v3.40 S60v3 SymbianOS9.1-BiNPDA
bản mới nhất đây,tes tốt trên n91
mã 00000

Chỉnh sửa cuối:

apolo911

sao em cài vô cái P990i thì không thấy gì hết vậy mấy bác,xin chỉ em cách cài đặt SmartMovie vào cái P990i với,em đang cần lắm.

dohoangthien

Sao em cài SM 3.4 vào thì hình nó bị dựt vậy. Em remove cài lại 3.25 thì cũng bị vậy luôn mặc dùng trước đó em sài 3.25 rất ok.?

dohoangthien

Em remove cài lại cũng vậy luôn. mấy bữa trước em sài (Advanced device lock) và đã proctect cái SM đó. Nhưng khi vào SM thì vẫn được nhưng nó chớp chớp bấm nút gì cũng ko được. Em tháo pin ra reset lại thì SM hình lại bị giựt. Fomat máy lại cũng bị vậy luôn.

Hungpdahl

Well-Known Member
Đang sài máy gì vậy?nếu đã fomat máy rồi k được bạn fomat tiếp thẻ nhớ đi cài lại là được ngay.

minh111128

giúp gấp dùm em các chuyên gia ơi

các bác cho em hỏi con N95 củ em sao cài.strams movie vào.coi được 1 chúc thì nó báo là o có cook là sao vậy:((

nguyenpa

Super V.I.P
con này mới quá bạn thử các phần mềm khác xem, :(( :(( :(( :(( :(( :(( hay cài lại xem,nó là symbian9.2 nên hơi khác đó :-?? :-?? :-??

kimhai

con n95 mình vừa mới cài bảng 3.25 0s9.1 chạy ngon lành.bạn làm thử xem.

nguyenpa

Super V.I.P
theo mình biết là khi cài bản 3.25 khi reset máy thì báo ko có code Dvix, con 3.40 thì vào là thoát ra liền.
Hiện giờ thì dùng DivXPlayer.v0.86 là ok nhất.

Hungpdahl

Well-Known Member
Mobiola Video Converter & remote file manager *freeware
Dùng converter video:
avi, 3gp, mov, mpeg, mpg, mjpeg, mp4, mg2, mve, m4v, mkv, flv, smk, str, vob, rm, fli, flc, wve, uv2, wmv, 3g2, asf, m4a

DDownload

Chỉnh sửa cuối:

solooo

các anh ơi! sao em tải về rùi, cài vào N91 ok, nhưng mở lên kô đc, nó đen thui màn hình và đứng đó hoài luôn.
các Pm khác thì ok, chỉ có Pm xem *.AVI la ko đc, kể ca divxplayer cũng bị y hệt như smartmovie.
Mong các đại ca chỉ giúp.

hoctronam

tôi đã sử dụng phần mềm sm 3.32 trên máy n73.Chạy rất tốt đấy chứ, kể cả phầm mềm 3.25 trước đây cũng good nữa.
Tuy nhiên mong các pác giúp đỡ cho phầm mêm chuyển đổi sang đuôi .avi.
Xin đa tạ.

Chỉnh sửa cuối:

Hungpdahl

Well-Known Member
Picostation Video v4.00.54b for S60 9.1 3rd

Đăng ký ở đây

Tải về

susohoaban

Bác ơi bác có Smart movier cho Nokia N95 chưa vậy? Con này là hệ điều hành 9.2 nó có tiếng việt luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.