• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

KIANCRUISE

Co game Pikachu ko cac pac'??

co game Pikachu ko cac pac'? ai co cho e xin voi.

Last edited by a moderator:

kufitlam

Cho mình xin game TAMAGOTCHI

Cho mình xin game TAMAGOTCHI , có cần cớ rác ko bạn,cho mình xin với nha
cảm ơn các ban rất nhìu.game nuôi thú ảo đó

CongVoi

Super V.I.P
Cho mình xin game TAMAGOTCHI , có cần cớ rác ko bạn,cho mình xin với nha
cảm ơn các ban rất nhìu.game nuôi thú ảo đó

Của bạn đây nhé:

inverse

Game SIS thì cài bình thường thôi mà.Bạn copy vào thẻ để vào một mục nào đây trong thẻ,Other chẳng hạn.Quay vào máy,đi đến có mục other đó,ấn vào đấy và cài đặt thui,cái xong del cái file đấy đi.

Cảm ơn bạn Congvoi. Vì mình cài SkyforceReload.sis mà không được nên thắc mắc, nhờ bạn giúp đỡ.

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn bạn Congvoi. Vì mình cài SkyforceReload.sis mà không được nên thắc mắc, nhờ bạn giúp đỡ.

Bạn cài game này thì hãy đổi thời gian về 6 tháng hoặc 1 năm trước nhé.Thử xem!!!!:D:D

freeman2203

cho mình xin vài game tìm điểm khac nhau giữ hai bức hình ( trừ game Crazy.Spot.) mình đang sài p1i xin các bro giúp đỡ

freeman2203

anh congvoi , anh còn có game tìm điểm khác nhau mà chơi bằng màn hình cảm cảm ứng (.sis) không ?

funnycool

Giúp down game SkyForce!

Mình vào các link down game SkyForce thì báo "...out of bandwith", có bác nào còn link down game này không, cho mình xin với. Thanks.

kien_ksxd

các bác có game chọn điểm khác nhau giống như trên siêu thị dành cho uiqv3 ko. có cả cờ rắc luôn nha. em có 1 cái nhưng ko có cờ rắc nên chơi có 10 dòng là nó tiêu luôn hà.

deadend

em tãi game đào vàng zìa file.rar,em giải nén thì ra file.jar,cai file này thì cái đặt sao để chơi hả bác