• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VỀ GAMES CỦA UIQ

vitcondeptrai

Bác COngVoi ơi cho em hỏi em có down 1 game về mà giải nén toàn là file Class+.MF không thấy file Jar đâu hết .vậy làm sao cài vào máy dc bác

CongVoi

Super V.I.P
Bác COngVoi ơi cho em hỏi em có down 1 game về mà giải nén toàn là file Class+.MF không thấy file Jar đâu hết .vậy làm sao cài vào máy dc bác

GIẢI NÉN TOÀN LÀ CLASS+.MF LÀ VÌ BẠN VỪA GIẢI NÉN FILE JAR RA RÙI ĐÓ.NHIỀU LÚC TÁC GIẢ ĐỔI TÊN ĐUÔI JAR THÀNH ZIP HOẶC RAR ĐỂ CHO TIỆN POST BÀI(BẠN CHỈ CẦN ĐỔI TRỞ VỀ FILE JAR LÀ CÀI ĐƯỢC THÔI).TRƯỚC KHI GIẢI NÉN CÁI GÌ RA BẠN NÊN ẤN VÀO FILE ĐÓ TRƯỚC ĐỂ XEM XEM THẾ NÀO ĐÃ NHÉ.:D:D

CongVoi

Super V.I.P
bác congvoi oi cho em hỏi game này save vào máy làm sao vậy bác ?Em giải nén toàn là file class+MF không àh .thanks bác nhìu

BẠN KHÔNG PHẢI GIẢI NÉN ĐÂU.ĐỔI ĐUÔI THÀNH JAR LÀ CÀI ĐƯỢC THÔI :D:D

vitcondeptrai

GIẢI NÉN TOÀN LÀ CLASS+.MF LÀ VÌ BẠN VỪA GIẢI NÉN FILE JAR RA RÙI ĐÓ.NHIỀU LÚC TÁC GIẢ ĐỔI TÊN ĐUÔI JAR THÀNH ZIP HOẶC RAR ĐỂ CHO TIỆN POST BÀI(BẠN CHỈ CẦN ĐỔI TRỞ VỀ FILE JAR LÀ CÀI ĐƯỢC THÔI).TRƯỚC KHI GIẢI NÉN CÁI GÌ RA BẠN NÊN ẤN VÀO FILE ĐÓ TRƯỚC ĐỂ XEM XEM THẾ NÀO ĐÃ NHÉ.:D:D
Hix bình thường lúc đầu là file rar em giải nén nó phải có file Jar,giải nén tiếp 1 lần nữa mới ra mấy file class+MF.Đằng này giải nén từ file rar 1 cái là nó cho nguyến 1 đống file class+MF luôn mà :(.Nếu muốn đổi lại file Jar thì phải đổi làm sao bác ?

CongVoi

Super V.I.P
Hix bình thường lúc đầu là file rar em giải nén nó phải có file Jar,giải nén tiếp 1 lần nữa mới ra mấy file class+MF.Đằng này giải nén từ file rar 1 cái là nó cho nguyến 1 đống file class+MF luôn mà :(.Nếu muốn đổi lại file Jar thì phải đổi làm sao bác ?

ĐỔI ĐUÔI RAR HAY ZIP THÀNH JAR THÌ BẠN CHỈ CẦN RENAME ĐỂ ĐỔI THUI.TRƯỜNG HỢP MÁY BẠN MÀ HOK HIỆN THỊ CÁC DẠNG ĐUÔI ĐÓ THÌ MÌNH CHỊU :|:|

vitcondeptrai

CÁC GAMES CỦA MÌNH POS LÊN TOÀN LÀ GAMES CÓ ĐUÔI JAR CẢ RỒI BẠN CHỈ CẦN BÕ VÀO MẤY VÀ CÀI THÔI

Roài mình đã install dc vào máy rồi nhưng mở lên vào dc 1 cỡ 4s thì nó báo như thế này :eek:penates only on real mobile phones

KIANCRUISE

cac pac chi zum em cach download tu trang box.net voi. Em cu down duoc 99.99% la bi ngung a`. THanks cac pac' nhiu.

demonntl

Active Member
pac congvoi cho e hỏi cái game Interstellar Flames 2 chơi trên p1i sao hok sử dụng được bàn phím để chơi tuyệt chiu vy?hay nó chỉ có tác dụng với fím của w950i thui?

oxygen

cho minh xin ki cua crazyspot nhe
P1i IMEI: 35703301-578144-6
thanh kiều

lovelikecrazy152

cac pac chi zum em cach download tu trang box.net voi. Em cu down duoc 99.99% la bi ngung a`. THanks cac pac' nhiu.

Bạn dùng download mannager để down rồi nếu nó ngừng bạn bấm nút pause lại chờ cho nó hiện chữ star rồi nháp vào nó làm vài lần thì sẽ down được nếu không thì bạn phải gỡ bó download mannger thôi vì đó là do mạng

cuongmn05

pro nào biết chơi game mau mau chỉ mình với, còn game tiến lên của ban congvoi sao mình cài không dc vậy