• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: Tổng hợp các ICONS đẹp cho các phần mềm giao diện

QuanDay

Kích thước 48x48 nhé. Đuôi *.PNG...

DOWNLOAD HERE

bác còn icon kiểu này post thêm cho e xin với ạ.

qqonline33

bác có biết bộ icon tên là akumas-FUI-icons-V1.5.zip ko ạ.và cách thu gọn lại thành cỡ 48x48 với nền mầu đen.thì bác làm giúp e với ạ.b ộ icon này rất đẹp.ko thì chỉ cho e cách làm với.mod gộp hộ e 2 bài vào với ạ

Nếu bạn thích mình nghĩ bạn dùng chương trình ACDSee í,chuyển đổi rất nhanh,hàng loạt icon 1 lúc và rất chuyên nghiệp...

babykent

làm sao để set icon rùi mà cho nó to lên, em sài icon 45x45 change rùi mà nhìn nhỏ xíu xiu

qqonline33

làm sao để set icon rùi mà cho nó to lên, em sài icon 45x45 change rùi mà nhìn nhỏ xíu xiu

Cái này là tùy phần mềm bạn cài có cho phép chỉnh sửa kích thước icons ko thui bạn ah...

babykent

thế bạn có soft nào để làm icon to lên trong menu start ko
đang sài touch 2 bản rom v8.1

trungif

mình không biết cách cài icon, dùng cho wm 6.1 hay 6.5 vậy? cho xin xem vài screenshoot khi áp dụng mấy icon này vào máy với... Tkz

bibica

Ạch. Đầu bài mình đã bảo các bài trong này chỉ là các icons bình thường,ko cài đặt j cả,chỉ down về giải nén và copy vào máy,rùi thích dùng cho phần mềm j thì dùng thui mà. VD như Hcomber này restartmenu này, SPB Pocket Plus này, SHSBIlauncher này,..., chỉ việc chọn đường dẫn đến icon bạn thích là OK thui... Sao toàn VIP hỏi thế này,mình hơi bất ngờ đấy :-??:-?

chọn đường dẫn đến icon là sao hả bạn?:D
có nghĩa là mình ko cần dùng cả icon mà thix cái nào thì dùng thôi à:D
nhưng mà mình ko biết cài đường dẫn như bạn bảo:(
mình gà quáT_T

qqonline33

chọn đường dẫn đến icon là sao hả bạn?:D
có nghĩa là mình ko cần dùng cả icon mà thix cái nào thì dùng thôi à:D
nhưng mà mình ko biết cài đường dẫn như bạn bảo:(
mình gà quáT_T

Hì... "Đường dẫn" đây là vị trí bạn để icons thui mà,không có j cao siêu đâu bạn ah.

Azzura

Chủ thớt cho hỏi cái này có cần dùng phần mềm gì để thay đổi ko nhỉ, mình muốn thay đổi toàn bộ icon trong máy của mình,
Mình đang dùng HD2