• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

Lesangmd

Bác nào có từ điển Đức-Việt cho P910i thì làm ơn shared cho em với ! Em đang rất cần !
Email của em : lesangmd@gmail.com
Thanks nhìu nhìu pro nào giúp em nhé !

kgb502

Anh chị nào có từ điển A-V không cho em với. em đang dùng chú P910i
mail của em kgb_502@yahoo.com
cảm ơn rất nhiều!!!

Last edited by a moderator:

nguyenphong0

mình càn phần mềm im chát ,bản 3.5 co cả code nhé , gủi giùm mình wa mail .tocxu_yb@yahoo.com .hoạc bạn up lên luân nhé cám on

wan

fải công nhận power mp3 nó đập nhạc kinh thiệt...lòi màng nhĩ như chơi

CongVoi

Super V.I.P
anh oi shap luân cho em phân mềm .im chát nhé . cám on anh

Của bạn đây nhé:

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/qeho1smo8o
[/HIDE]

kdv2108

Active Member
SwissManagerPro cho P910I

Của bạn đây nhé:

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/qeho1smo8o
[/HIDE]

Bác làm ơn cho tôi xin SwissManagerPro cho P910i nhé,PM tôi đang dùng bị lỗi sao đó không dùng được nũa.Thanks

CongVoi

Super V.I.P
tại sao mình không down được phần mềm gì cả? giúp mình với

Bạn down ở đâu?? nếu như bạn muốn down các tập tin đính kèm thì không thể được đâu,vì diễn đàn đang nâng cấp.Còn down các file theo links thì vẫn ok mà.Thân

ducvinh_rednet

Bác nào có phần mềm quản lí file của Moto A925 hok cho em xin , nếu có crack cho em xin luôn.Và các bác làm ơn cho em xin phần mềm nghe nhạc luôn nha. Cho em hỏi thêm Moto A925 có khóa bàn phím hok vậy

alex_pagulayan

em mới dùng a925 nên chả biết mù tịt gì cả,bác nào tốt bụng làm ơn cho em mấy soft và hướng dẫn em cách cài lun nhé thanks các bác nhiều,chậc tiện thể hướng dẫn em cài gprs thì tuyệt quá thanks các bác lần nữa .tiện thể em hỏi luôn bác nào bít chỗ nào cài dc nhiều soft cho moto a925 ở hà nội thì mách giùm em nhá

Chỉnh sửa cuối:

alex_pagulayan

Bác nào có phần mềm quản lí file của Moto A925 hok cho em xin , nếu có crack cho em xin luôn.Và các bác làm ơn cho em xin phần mềm nghe nhạc luôn nha. Cho em hỏi thêm Moto A925 có khóa bàn phím hok vậy

bác nhấn 2 phím chéo màn hình ấy,nhấn phím dưới trước nhá

CongVoi

Super V.I.P
em mới dùng a925 nên chả biết mù tịt gì cả,bác nào tốt bụng làm ơn cho em mấy soft và hướng dẫn em cách cài lun nhé thanks các bác nhiều,chậc tiện thể hướng dẫn em cài gprs thì tuyệt quá thanks các bác lần nữa .tiện thể em hỏi luôn bác nào bít chỗ nào cài dc nhiều soft cho moto a925 ở hà nội thì mách giùm em nhá

Bạn vào đây tìm hiểu nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21913

Rất nhìu PM bạn thích cái nào thì down cái đó,cài đơn giản lắm,Mình không ở HN nên cũng không rõ lắm.Chúc vui

kdv2108

Active Member
ai cho em pham mem irremote duoc khong?em dang can lam,co XXXXX lunn nha,em dang sai p910.\
thanks

Bạn sang phần cập nhật soft cho UIQ2 có khá nhiều soft cho P910i của bạn, có cả irremote nữa