• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

các bac oi? em co chiec mobile Motorola a920, bi gio no k co hien so dien thoai trong sim len, cac bac chi dum em lam the nao day? Xin chan thanh cam on cac bac da chi va giup cho e.

CongVoi

Super V.I.P
các bac oi? em co chiec mobile Motorola a920, bi gio no k co hien so dien thoai trong sim len, cac bac chi dum em lam the nao day? Xin chan thanh cam on cac bac da chi va giup cho e.

Bạn thử thế này nhé: vào Contacts >> Góc phải phía trên màn hình có 1 foder,ấn vào đấy >>> Tiếp tục chọn mục SIM >>> Ấn vào chữ SIM trên đầu đó>>> Mark những số bạn cần(Mark all là tất cả) >> Tiếp tục ấn vào chữ SIM đó >>> Chọn Copy to Contacks. Là xong.(Các bước này được thực hiện thông qua P990i,không biết máy bạn có làm đuơc không??

vitbup119

cho em xin phầm mềm ola cho P910

em vào trang ola dow về nhưng ko chạy dc. ai đang dùng ola cho P910 thì cho em xin.

Linh_t885

DiskCleaningPro ai có PM này và có cả chìa share cho AE nha
Bạn nên cài Magiclauncher 1.3 thì hơn. hãy cài và tìm hiểu sẽ thấy DCL không có tác dụng mấy vì các file thừa thường DCL không hiển thị. VD khi ta uninstall 1 app nào đấy thì còn tồn tại foder và 1 số file trong đó, muốn xoá nó thì phải tìm = app quản lý chứ DCL không thể giúp được ta điều đó!

tanhoan

có bác nào cho mình xin bản smartmovie 2.76 việt hóa của tinhlagi đi. tìm mãi mà chẳng thấy đâu. con p910 của mình khi cài smart movie vào reg để unlock thi imei chẳng hiện gì cả nên không thể đăng ký được bác nào giúp mình với

Danter

các bạn có soft nào Ghi âm cho P1i cho mình xin với vì cái bản trên mấy mỗi lần ghi nó kêu Bít 1 cái lớn lắm vậy muốn ghi lén sẽ lộ hết cám ơn các bạn nhé

CongVoi

Super V.I.P
các bạn có soft nào Ghi âm cho P1i cho mình xin với vì cái bản trên mấy mỗi lần ghi nó kêu Bít 1 cái lớn lắm vậy muốn ghi lén sẽ lộ hết cám ơn các bạn nhé

P1i là UIQ3.0 mà bạn!!!Bạn sang UIQ3.0 yêu cầu nhé!!

manhktqd

Active Member
Phần mềm danh bạ

Mod ơi cho em hỏi P910i có cái phần mềm quản lý danh bạ nào như phần mềm VITO.FunContact.V2.1 không ạ? (là phần mềm nhái theo kiểu quản lý danh bạ của Iphone ý, dùng vuốt lên vuốt xuống)
Bây giờ em đang dùng con DOPOD M700 nên dùng phần mềm của VITO này hay lắm, vừa lấy con P910 xong, không biết có phần mềm như vậy cho P910 không. Nếu có Share cho em với nhé.

CongVoi

Super V.I.P
Mod ơi cho em hỏi P910i có cái phần mềm quản lý danh bạ nào như phần mềm VITO.FunContact.V2.1 không ạ? (là phần mềm nhái theo kiểu quản lý danh bạ của Iphone ý, dùng vuốt lên vuốt xuống)
Bây giờ em đang dùng con DOPOD M700 nên dùng phần mềm của VITO này hay lắm, vừa lấy con P910 xong, không biết có phần mềm như vậy cho P910 không. Nếu có Share cho em với nhé.

BẠN DÙNG CÁI NÀY NHÉ:

tdmavth175

tình hình là em đang bị 1 thằng nhóc con nó nháy máy nhiều quá, dùng ACM thì em thích nhưng chưa mang lại hiệu quả cao lắm, em muốn xin bác nào có cài fần mềm nào tự động nghe máy hoặc nháy máy cho nó biết thế nào là lễ độ ạ. 01685138119; 01687675215; 0984486822 Đây số của nó đây, nó chơi hẳn ba súng cơ các bác ạ. Bác nào có nhã hứng nháy máy hộ em thì em cám ơn lắm lắm.