• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

namy2k

p910i muốn copy danh bạ vào PC dùng PC Suite hả các bác, mình dùng cap USB có cần driver cho nó ko?

quanph0211

Các bác ơi, em tìm mãi không được từ điển Pháp - Việt . Việt Pháp cho P910i, ai giúp em tìm với, Cám ơn nhiều !!!

quanph0211

Các bác ơi, iem tìm mãi không được từ điển Pháp Việt, Việt Pháp, bác nào có, cho iem xin với, cám ơn nhiều !!!

MrPhu_ga27

anh voi oi em moi sai cai 6708 cung chua biet su dung gi nhieu anh co the post bai huong dan su dung toan tap cho em dc ko em thx anh nhieu hoac gui wa YM ngananhsaodem_2790 thanks anh nhieu

Thoai_DakMil

Super V.I.P
anh voi oi em moi sai cai 6708 cung chua biet su dung gi nhieu anh co the post bai huong dan su dung toan tap cho em dc ko em thx anh nhieu hoac gui wa YM ngananhsaodem_2790 thanks anh nhieu
Dùng ĐT thì không có bài HD toàn tập nào cả đâu bạn ơi cái đó tự mình tìm hiểu lấy thôi.
Sử dụng một em ĐT dùng hệ điều hành thì cũng chả có gì là khó cả , củng giống như con 6708 của bạn , bạn hãy tự khám phá và mày mò dế yêu của bạn , rồi từ từ bạn cũng biết và làm được tất cã cho nó thôi . Chúc bạn thành công với con 6708 .

HQMobi2009

Ai co Flash lite for P1i ko? Muốn xem video clip trên vnexpress mà nó yêu cầu fải có flash lite hixxx sao giờ các anh ?

zhangzhiwenccb

cac bac pro oi cho toi hoi mot chut:may cua toi sau khi chay lai fan mem thi cai mot so fan mem ung dung hoac găm vao may thi chay tot nhung kho noi la nhap ma code vao thi khong dung.ban toi noi rang chay lai fan mem thi so emei cua may khong dung nhu truoc nua.toi xin ban quan ly mang va cac bac tao dieu kien giup do toi voi .toi xin chan thanh cam on.

Caohieu88

cac bac pro oi cho toi hoi mot chut:may cua toi sau khi chay lai fan mem thi cai mot so fan mem ung dung hoac găm vao may thi chay tot nhung kho noi la nhap ma code vao thi khong dung.ban toi noi rang chay lai fan mem thi so emei cua may khong dung nhu truoc nua.toi xin ban quan ly mang va cac bac tao dieu kien giup do toi voi .toi xin chan thanh cam on.

dia chi email cua toi la zhangzhiwencb@yahoo.com.mong cac bac giup cho.

Chú ý gõ tiếng việt có dấu nhé bạn. Chạy lại PM thì ko thể thay đổi số Imei được vì nó là số của nhà SX gắn mãi mãi cho từng SP. Mà ko biết bạn dùng máy gì nhỉ??? :-/

vjrus

chương trình smart movie thì không còn gì xa lạ với mọi người nữa. mình có bản tiếng việt đầy đủ được crack bởi tình là gì . bạn nào chưa có thì down về setup nha !
Link : http://www.4shared.com/file/6440676/8486a18b/smart_movie_tv__all_ver.html

Đề nghị bạn thêm hình minh hoạ nhé.

lỗi rồi có down đc đâu down đc chết liền à:( bạn fix lỗi lại dùm với thank you men ! mà đây là box của UIQ 2.1 mà các bác UIQ 3.0 post lộn rồi nha loãng hết cả bõ

Chỉnh sửa cuối:

hieu_x_o

làm ơn cho mình link của power mp3 và lịch amduong coi ngày tốt xấu của p910i nha!thank nhiu!

hieu_x_o

với lại chỉ mình cách up fw cho con p910i nha!mình ko biết phần mềm nào ổn định cả!mem mới mà,hichic!
yaho cua mình đây: hieu_x_o@yahoo.com
thank nhìu lắm!!!