• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

quatban

bạn ơi sao mi`nh down KD player của bạn về nhưng mà khi cài nó báo untrust gì gì đó và ko dùng được :( bạn có thẻ chỉ cho mình được ko :) mình mới chuyển sang dùng dòng p990 này nên còn mù mờ lắm :D thanks bạn trước nhé
Mình đã cài và xài bình thường mà bạn. Chỉ là mỗi lần đọc file Symbian đều hỏi ý kiến xem bạn có cho phép KD Player thực hiện hay không mà thôi.
Bạn thử cài đặt lại và vào theo đường dẫn sau:
Control panel / Security / MIDlet Permissions / KD Player
và chỉnh lại thông số như hình đính kèm xem sao nhé.
Chúc bạn thành công.

quatban

Sorry

bạn ơi sao mi`nh down KD player của bạn về nhưng mà khi cài nó báo untrust gì gì đó và ko dùng được :( bạn có thẻ chỉ cho mình được ko :) mình mới chuyển sang dùng dòng p990 này nên còn mù mờ lắm :D thanks bạn trước nhé

Sorry, mình quên gửi hình

cntttg83

Các bạn ơi cho mình hỏi vấn đề này 1 chút.Mình sử dụng SE P1i, nhưng mỗi lần xem file WMV thì âm thanh thì nghe bình thường nhưng hình ảnh lại giật giật rất là khó chịu vã lại làm cho máy chạy chậm nữa. Như vậy là bị gì vậy.

Mình nghe nói là nếu xem film bằng file 3gp thì tốt hơn phải kô ạ.Nếu vậy thì các bạn có thể cho mình xin cái phần mềm chuyển file film sang 3gp được không.

Cảm ơn các bác trước.

tinh_la_gi

Administrator
Các bạn ơi cho mình hỏi vấn đề này 1 chút.Mình sử dụng SE P1i, nhưng mỗi lần xem file WMV thì âm thanh thì nghe bình thường nhưng hình ảnh lại giật giật rất là khó chịu vã lại làm cho máy chạy chậm nữa. Như vậy là bị gì vậy.

Mình nghe nói là nếu xem film bằng file 3gp thì tốt hơn phải kô ạ.Nếu vậy thì các bạn có thể cho mình xin cái phần mềm chuyển file film sang 3gp được không.

Cảm ơn các bác trước.
Bạn vào đây tham khảo thêm nhé :
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=11177

snowy_boy

Mình đã cài và xài bình thường mà bạn. Chỉ là mỗi lần đọc file Symbian đều hỏi ý kiến xem bạn có cho phép KD Player thực hiện hay không mà thôi.
Bạn thử cài đặt lại và vào theo đường dẫn sau:
Control panel / Security / MIDlet Permissions / KD Player
và chỉnh lại thông số như hình đính kèm xem sao nhé.
Chúc bạn thành công.
hiz mi`nh làm y hệt rồi mà vẫn ko dùng được :( ko biết làm thế nào để load file nhạc trong thẻ nhớ cả :( update rồi mà chả có gì hết :(:(:(

quatban

hiz mi`nh làm y hệt rồi mà vẫn ko dùng được :( ko biết làm thế nào để load file nhạc trong thẻ nhớ cả :( update rồi mà chả có gì hết :(:(:(
Nhớ chọn menu / Update Library trước thử xem sao bạn.

cntttg83

Bác tinhlagi ơi, cho mình xin phần mềm xem file 3gp được không vậy.Cái Phần mềm có sẵn trong P1i nó chuối quá, mỗi lần xem là phải chọn 1 file, xem xong rồi phải chọn file khác bất tiện quá.Bác có phần mềm nào có thể sử dụng mà chọn nhiều file khi muốn xem không vậy.

Cảm ơn bác trước nha.

tinh_la_gi

Administrator
Thời gian này bận viết soft cho P990 quá nên mình cũng không có nhiều thời gian test soft nên "yêu cầu" này của bạn mình không có support được rồi !

doananh

Thời gian này bận viết soft cho P990 quá nên mình cũng không có nhiều thời gian test soft nên "yêu cầu" này của bạn mình không có support được rồi !
Thế là sắp có soft mới voọc rồi phải không T_L_G. Nghe vậy mà nóng lòng rồi đây.
Khi nào xong up lên luôn nhé hi hi

tinh_la_gi

Administrator
Thế là sắp có soft mới voọc rồi phải không T_L_G. Nghe vậy mà nóng lòng rồi đây.
Khi nào xong up lên luôn nhé hi hi
Dự kiến sẽ share cho các anh em tham gia Offline 11-11-2007 này để Test trước ...
Sẽ có thông báo khi có thể

cntttg83

Hix, bạn giúp dùm mình với.Chỉ cần tên phần mềm xem film 3gp trên P1i là được rồi.Bạn xem phần mềm nào hay thì cho mình xin cái tên nha.

Làm phiền bạn 1 lần vậy nhé.

Cảm ơn bác trước.

tinh_la_gi

Administrator
Chào các bro, mình mạo muội xin bro Gozilla85 giúp minh một lần được không.
Mấy hôm trước mình đã cài thành công bản SM 3.40. Minh xin bro giúp mình sign N95 IMEI 354835010154467 cua ban. Xin bro giup, hai dua khong co mail rieng ma chi yahoo nen khong vao trang web sybiam duoc.
N95 không thuộc UIQ
Bài Post xin signsis lại sai topic ! Tiếng việt không dấu
Vì là thành viên mới nên chỉ xóa bài và nhắc nhở thôi ... Lần sau chú ý hơn nhé bạn !

tuithichdoc

Xin lỗi bro, tôi xài P990i - pm divxplayer 0.89 xem được một chút thì màn hình chuyển sang chế độ chờ. pm SM 3.40 thì xem bị key lock, đứng hình.
Máy tôi sử dụng chương trình đôi khi hiện bảng thông báo .... lỗi file: kerner , Reason: 3 hoặc 0. xin hỏi bro: LCG của bro việt hóa chạy rất tốt, tôi có thể xin ó pm nào xem film cua bro ko.

Gozilla85

Xin lỗi bro, tôi xài P990i - pm divxplayer 0.89 xem được một chút thì màn hình chuyển sang chế độ chờ. pm SM 3.40 thì xem bị key lock, đứng hình.
Máy tôi sử dụng chương trình đôi khi hiện bảng thông báo .... lỗi file: kerner , Reason: 3 hoặc 0. xin hỏi bro: LCG của bro việt hóa chạy rất tốt, tôi có thể xin ó pm nào xem film cua bro ko.

Bạn có thể dùng Smartmovies 3.40, nhớ signed soft(link tham khảo : http://pdaviet.com/showthread.php?t=11105&page=30 ) trước khi cài là ok, link SM 3.40 : http://www.zshare.net/download/21510475efddf0/

0939095097

a tình chỉ dùm tại sao cái jukebox2.16 cài vào nó bảo conect internet-khi conect xong vẩn ko xài được.bản 2.13,2.14 củng vạy luôn

0939095097

cài 0.88 xài ngon hơn(ko có hình trong list thôi).0.89 ko scan được nhiều fim,tự out.còn màn hình chờ thì bạn vào setting->handhel->on là xem thoải mái

deebee

TLG ơi, bộ không có phần mềm nào đọc pdf cho W950i hết hả??? Sao mình tìm hoài mà không thấy ở đâu có hết vậy? Lúc trước có download cái phần mềm đọc pdf trên này nhưng về chạy không được... Giúp đệ với:((