• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Gozilla85

ADL là chương trình gì vậy TLG ? có phải là Alon MP3 Audio & Recorder ko vậy, mình đã xem list 70 apps rồi nhưng ko thấy có phần mềm nào tên là ADL. Công nhận là cái chương trình default của máy nghe chán thật, ko bằng Mini S ! :(

ADL là soft Advanced Device Lock đó bạn, ko phải là Alon MP3 Audio & Recorder đâu b-)

tinh_la_gi

Administrator
Toi da thu rat nhieu ban smartmovie va cac chuong trinh xem video khac cho P990i ma chang duoc cai nao, bac nao su dung roi cho toi xin voi, buon qua, con moi no ua thoi ma tim hoai chang duoc?!
Lần sau post tiếng việt có dấu nhé bạn

Smart Move thì bản nào củng cần signsis rồi mới cài được !
Trên pv có rất nhiều bạn tìm dow về và signsis rồi cài vào

mdapro

hiện tại trang symbiansigned có dùng đc đâu, vậy có nguồn khác để sign ko bác?

tinh_la_gi

Administrator
Chắc đánh potay trứ khi có tool fix file cer thì sẽ ổn hơn! vì mõi cer là 1 Ime nên không dùng chung cho các máy !

mdapro

Các mod cho em hỏi có PM thời tiết nào update qua GPRS đc hok ah? Nếu có share em với

sibulabu

Cho em xin chương trình nào hỗ trợ tăng tốc download trên P990i
Với lại chương trình remote = IR nữa nhe
Em cám ơn !!!

tinh_la_gi

Administrator
Các mod cho em hỏi có PM thời tiết nào update qua GPRS đc hok ah? Nếu có share em với

Trong DS có vài cái soft "dự báo thời tiết" đó bạn ! update bằng GPRS hay Wifi gì thì củng vậy thôi !

Lời khuyên nếu bạn muốn dự báo thời tiết thì nên dùng mạng Mobi và bật chức năng "nhận tin quảng bá của mạng" kênh từ 5-50 là sẽ có dự báo thời tiết đấy !

tinh_la_gi

Administrator
Cho em xin chương trình nào hỗ trợ tăng tốc download trên P990i
Với lại chương trình remote = IR nữa nhe
Em cám ơn !!!

+ Chưa thấy soft hổ trợ tăng chức năng downlaod cho P990 !
+ Hiện tại TLG chỉ có soft dùng BT điều khiển máy tính chứ không có soft Remote IR nên không giúp được!

bedongdanh

cho mình hỏi có font và bộ gõ tiếng trung cho p990i không a.và ngoài hàng có cài được hệ điêu hành tiếng trung không a.ai biết chỉ cho mình với

tinh_la_gi

Administrator
P990c có đấy bedongdanh ! nếu bàn phím abc có thể chạy flash p990c rồi thay flip dùng..hoặc tháo luôn flip dùng cho pro !

cuoinc

Các pro cho hỏi cài từ điển cho P990i đi, mình cài bằng mobireader rồi chép mấy cái A-V rồi V-A vào mà ko đc. Thanks u......

boom9429

bác nào có phần mềm lịch âm dương của p990 cho em cái

em đang sài con p990i, nhưng tìm mãi mà không thấy có phần mềm lịch âm dương. bác nào có cho em xin cái. cám ơn các bác rất nhiều.