• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Thoai_DakMil

Super V.I.P
em có con p990i , cứ mỗi lần trời mưa hay thời tiết ẩm thấp là cảm ứng của máy lại bị lệch lung tung . chọc chỗ nọ lại sọ chỗ kia . Bác nào biết cách khác phục chỉ giúp em với , chứ cứ như thế này bất tiện quá , thanhk các bác nhiều!
Cái này chả phải ảnh hưởng do thời tiết đâu mà là máy của bạn đã bị lệch cảm ứng , bạn nên căn lại màn hình xem sao , nếu không được thì chỉ còn cách thay cảm ứng thôi

gizz143

các bác có bác nào có bản powerpoint cho dòng P990i ko,mình đang cần nó lắm bác nào có cho mình nhé,thank trước

handsome_goat

Mình dùng chương trình nghe nhạc sẵn có của Sony M600i thấy nó sao sao ấy, bass nghe yếu hơn dòng W, volume cũng nhỏ hơn nhiều (dùng tai nghe). Bro nào có kinh nghiệm dùng nhiều ct nghe nhạc nào thấy cải thiện đc chất lượng thì cho mình biết nhé. Chắc hẳn cũng nhiều ng muốn biết ct này lắm!
Thanks luôn!
Đương nhiên mà bác, M sao = W được :p
Bác có thể tham khảo cách Mod của đại ca CongVoi ^ ^
http://pdaviet.net/showthread.php?t=26622
Em đang dùng M600i >:) và cũng đã từng thử mấy soft nghe nhạc như Jukebox hay Mp3.... nhưng chả thấy cái nào vừa lòng, đã mod được 1 thời gian đến bây h vẫn tự sướng =)) (tai nghe tuyệt vời, loa ngoài tốt hơn kha khá ;;) )

gizz143

các bác có bác nào có bản powerpoint cho dòng P990i ko,mình đang cần nó lắm bác nào có cho mình nhé,thank trước

newcomer01

Remote Desktop for P1i

Hi 4rum,

Sử dụng P1i được 1 tháng, cài được 80 ứng dụng/game rồi, phải nói tôi rất là happy với em này! :|. Nay vì nhu cầu tôi đang tìm kiếm phần mềm nào có chức năng remote desktop cho P1i (nghĩa là remote desktop từ P1i tới computer).

Tôi đã thử search trên Google nhưng chưa thấy cái mình cần, chỉ thấy RDM+ hoặc đại loại ~ cái có chức năng tương tư như RDM+ này mà thôi. Tôi cần 1 PM có thể remote desktop như khi ta chạy mstsc.exe (sử dụng port 3389) trên computer vậy đó, kô cài thêm bất kỳ 1 service nào trên máy host.

Tôi thấy 1 PM cho Windows Mobile OS có PM như y/c ở trên và chạy thử trên 1 HTC thấy kết quả tuyệt vời như ý quá. Vậy xin hỏi ae 4rum nếu biết có PM nào có tính năng như vậy cho P1i thì giới thiệu giùm. Many thanks in advance!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hi 4rum,

Sử dụng P1i được 1 tháng, cài được 80 ứng dụng/game rồi, phải nói tôi rất là happy với em này! :|. Nay vì nhu cầu tôi đang tìm kiếm phần mềm nào có chức năng remote desktop cho P1i (nghĩa là remote desktop từ P1i tới computer).

Tôi đã thử search trên Google nhưng chưa thấy cái mình cần, chỉ thấy RDM+ hoặc đại loại ~ cái có chức năng tương tư như RDM+ này mà thôi. Tôi cần 1 PM có thể remote desktop như khi ta chạy mstsc.exe (sử dụng port 3389) trên computer vậy đó, kô cài thêm bất kỳ 1 service nào trên máy host.

Tôi thấy 1 PM cho Windows Mobile OS có PM như y/c ở trên và chạy thử trên 1 HTC thấy kết quả tuyệt vời như ý quá. Vậy xin hỏi ae 4rum nếu biết có PM nào có tính năng như vậy cho P1i thì giới thiệu giùm. Many thanks in advance!
Cái PM này thì trên UIQ bó tay rồi bạn ơi , nếu đã có cái nào tương tự như vậy thì đã cập nhật lên PV rồi , bạn cứ theo giõi

newcomer01

Cái PM này thì trên UIQ bó tay rồi bạn ơi , nếu đã có cái nào tương tự như vậy thì đã cập nhật lên PV rồi , bạn cứ theo giõi

Tôi mới kiếm được MobileDesktop V2.0.58 (của Idokorro) nè bạn! Nó có chức năng như y/c trên đó. Có thể remote access từ P1i tới PC bằng RDP qua port 3389, nhưng với tốc độ quá là chậm.

gizz143

bạn xem lại bài Swiss Manager Pro 1.60 đã có pót lên rùi đó bạn,cài 1.60 có code sau đó xoa bản 1.60 cai bản 1.70 là ok àh,anh CONGVOI co pót lên rùi

trungbang1186

các bác cho em xin code swiss mamgar pro 1.70 di.giờ mình không sữ được nửa.em đang dùng con m600 nhưng sao em không installiren flie sis được.mỏi lần em installiren nó bảo là installation file is corupt.với lại lức em muốn xóa bỏ một phần mèm nào thì nó củng báo như vậy nửa.xin các bác hẩy dúp em khắc phục vấn đề nầy.thanks các bác rất rất nhiều.

trungbang1186

nhưng mà hiện giờ con m600 của mình không installiren được bất kì file nào có đuôi sis.mình củng không hiễu sao lại như vậy nữa.nên mình phải nhờ mây pro dúp đởi dùm em.thanks

trungbang1186

thanks bạn.nhưng cho mình hỏi thêm FW là gì.mình là thành viên mới.nên o biết xin bạn thông cãm cho.hihi

newcomer01

TSMobiles V2.4.6

Hi Cả nhà!

Nếu ae nào có XXX của PM TSMobiles V2.4.6 thì share với! Thansk in advance!