• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

CongVoi

Super V.I.P
các bác giúp e cài PC Suite với.e cài hoài mà không được?cho em hỏi luôn lúc em chạy capswith xong sao em intall các chương trinh chép vào điện thoại không được vậy?bác nào biết chỉ dùm em với.bây giờ máy em không cài gì được nữa hết.

+PC Suite của bạn là bản bao nhiêu vậy?
+Cài Cap xong rồi thì phải làm theo bài Cáo biệt PM Unsign nữa thì mới cài đặt đc chương trình chứ bạn!!

anhmatphales

sau khi thay đỏi các icon mình bị hiên tượng này , bạn nào biết cách khác phục chỉ giúp mình với nhé

shinnichikudo

bác ơi có phần mềm nào dùng bàn phím số cảm ứng để gọi điện thoại kô vậy giống như iphone hay 02 đó dùng cho p1i nha thanks bác bàn phím to nhé

19toan74

bác ơi có phần mềm nào dùng bàn phím số cảm ứng để gọi điện thoại kô vậy giống như iphone hay 02 đó dùng cho p1i nha thanks bác bàn phím to nhé

cái bàn phím cảm ứng số của p1 đủ to rồi mà bạn

Chỉnh sửa cuối:

19toan74

mình muốn tìm bản omaigino cho p990 ai có cho mình xin nhé mình đã cố down từ trang của nó mà kô được bằng cả PC và di động cảm ơn rất nhiều

19toan74

ừhm p1i co bàn phím số cảm ứng hồi nào vậy bạn

với p990 bấm vào phone là hiện bàn phím số ảo nhưng với p1i bạn thử vào danh bạ sẽ thấy biểu tượng bàn phím phía trên màn hình bấm vào đó sẽ hiện bàn phím số ảo bạn thử lại xem có đúng kô nhé
thân chào

shinnichikudo

với p990 bấm vào phone là hiện bàn phím số ảo nhưng với p1i bạn thử vào danh bạ sẽ thấy biểu tượng bàn phím phía trên màn hình bấm vào đó sẽ hiện bàn phím số ảo bạn thử lại xem có đúng kô nhé
thân chào

hi vậy nói chi nữa bạn đó là viết tin nhắn mà

makuskiller

Xin phần mềm chat ổn định

e xài con p1i. e đã dùng các phần mếm chat nhưng nó ko ổn định lắm, nặg và thường hay bị treo. e có xài +IMchat thấy cũng nhẹ rất ok nhưng chỉ là bản trail xài đc vài ngày thì bắt Reg..xin các pro có phần mếm chat nào hay nhẹ hoặc có kkk của +IMchat ko xin giúp e. thks nhìu ah!

19toan74

e xài con p1i. e đã dùng các phần mếm chat nhưng nó ko ổn định lắm, nặg và thường hay bị treo. e có xài +IMchat thấy cũng nhẹ rất ok nhưng chỉ là bản trail xài đc vài ngày thì bắt Reg..xin các pro có phần mếm chat nào hay nhẹ hoặc có kkk của +IMchat ko xin giúp e. thks nhìu ah!

bạn dùng slick hay hơn có rất nhiều chức năng và là soft miễn phí cập nhật các phiên bản mới của nó bạn có thể tìm trong diễn đàn nếu kô thấy mình sẽ up riêng cho bạn

haluongdat

ai biết chỉ giúp : mình dùng phần mềm MyphoneExplorer kết nối điện thoại và PC để sửa chữa tên người trong contacts , nhưng phần mềm không hiểu được tiếng việt , cụ thể là không hiểu dấu ă , ơ , và dấu nặng (. ) . ví dụ ngọc = ng?c , bắc = b?c . Có ai biết lỗi ở đâu không ? mình sử dụng P990i trong máy đã có fonts TV , bộ gõ tiếng việt trên PC là vietkey2000 , bộ fonts trong máy đủ abc , unicode , vni .