• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

atula146

xin lỗi vì đã post 2 lần

a e giúp e 2 pm này nhé.cả 2 pm này em ko thể nào lấy code dc.máy tính cứ bảo là bị virus j đó!
1>lcg jukebox 2.14
2>xplore 1.05
còn smartmovie em ko dký dc.a em nào dký dc thì giúp em với
imei của em:359593002129675, em dùng P990i

Gozilla85

a e giúp e 2 pm này nhé.cả 2 pm này em ko thể nào lấy code dc.máy tính cứ bảo là bị virus j đó!
1>lcg jukebox 2.14
2>xplore 1.05
còn smartmovie em ko dký dc.a em nào dký dc thì giúp em với
imei của em:359593002129675, em dùng P990i

Link các soft lcg jukebox 2.14, xplore, smartmovie của bạn đây : http://www.zshare.net/download/4002759abd3343/ :-??
Bạn phải đăng ký file cer rồi sau đó dùng bộ sign PDAViet sign file cài đặt thì mới cài vào được,ok :|?

Gozilla85

ý em là muốn các huynh cho em xin code của jukebox và explorer đó.chứ chương trình thì em có rồi!thankssssss

Code của jukebox có sẵn trong link down đó bạn, còn x-ploresmartmovies thì bạn phải sign soft thôi

nglecuong

Chào các bác!
Bác nào có bộ từ điển cho P990i không? cho mình với. Mình cũng đã tải bộ từ điển từ diễn đàn nhưng kô cài được.

duytnguyen

Mình đang xài W950i, Mình có cách để nghr nhạc hay hơn. đó là bạn xài headphone của Nokia N73, nó sẽ có 1 đầu 3,5ly, bạn gắn vào jack 3,5ly của haedphone thì chất lượng sẽ khác, chúc bạn thành công

KO THẢO LUẬN Ở ĐÂY NHÉ BẠN, TOPIC NÀY CHỈ YÊU CẦU SOFT THÔI

Last edited by a moderator:

doananh

Mình đang dùng jukebox 2.14 mà sao nghe nhạc thấy nhỏ hơn chương trình nghe nhạc mặc định của máy. Bạn nào có phần mềm nghe nhạc to và hay không cho mình với. Cám ơn nhiều

ane90

P990i đã có phần mềm điều khiển TiVi chưa ạ ? E kiếm trong diễn đàn thì hiện ra 1 list toàn là cho ppc, ko thấy của p990i gì hết nên mới vào đây hỏi, mong mod đừng xóa bài.

doananh

P990i đã có phần mềm điều khiển TiVi chưa ạ ? E kiếm trong diễn đàn thì hiện ra 1 list toàn là cho ppc, ko thấy của p990i gì hết nên mới vào đây hỏi, mong mod đừng xóa bài.
Theo mình biết thì chưa có phần mềm điều khiển tivi qua hồng ngoại của P990i đâu bạn ah. Hy vọng thời gian tới sẽ có.
Chúc bạn vui.

doananh

Mình cần phần mềm đọc Ebook có đuôi là *.RGO bạn nào có chia sẻ cho mình với ( mình dùng P990i), cám ơn các bạn nhiều.

ane90

Mình cần phần mềm đọc Ebook có đuôi là *.RGO bạn nào có chia sẻ cho mình với ( mình dùng P990i), cám ơn các bạn nhiều.

Theo mình biết thì chưa có phần mềm đọc ebook đuôi *.rgo cho P990i đâu bạn ah. Hy vọng thời gian tới sẽ có. Chúc bạn vui :D

deebee

Cần tìm chương trình đọc pdf

Mình vẫn chưa tìm thấy được phần mềm đọc ebook định dạng pdf trên w950i. Huynh nào có share cho mình nha.
À, tiện thể huynh có game Ludimate Sensible Sudoku đã có crxxk hay key thì share cho đệ luôn nghen.
cảm ơn nhiều

xmast_night

Nhờ anh em chỉ giúp

Trong thẻ nhớ tớ có chép 1 số file MP4 dành cho PSP nhưng sao smart move ko thấy vậy. chọn browser files thì cũng chẳng thấy gì ngoài 2 demo có sẵn, tớ đã cài thêm cái cỏe MP4 luôn rồi mà . thx làm sao để chọn file mở ỏ sòt ẽplorer nào có mục open with để mình chọn mở 1 files = ctrinh mình muốn đó

xmast_night

Cho tớ xin soft xem ảnh soft mặc định của M600i chuối wá. thkx

ah cho tớ xin thêm sòt nào đọc đc file MP4 đó . thx

Chỉnh sửa cuối:

doananh

To@ ane90 Ông bạn này dễ thương quá, trả lời giống hệt mình trả lời.=))
Mình đọc ở đâu đó có thấy phần mềm đọc đuôi *.RGO mà, mà giờ tìm không ra. Bạn nào có cho mình nhé. Cám ơn nhiều