• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

nglecuong

Cám on bác nhiều! Nhưng phần mềm này chỉ hỗ trợ Bluetooth thôi. Có phần mềm nào hỗ trợ cáp không vậy bác?

nglecuong

mình đọc trên báo echip mobile có giới thiệu phần mềm Everyday English Trainer dành để luyện tiếng anh, các bác ai có soft này không? Cho mình xin với.

kainz

Bác nào có soft khóa màn hình chờ của con P990i bằng password cho em xin với ! Thanks a lot !

backbedboy

bạn nào biết chỗ down Yahoo Go 2.0

Mình đang muốn thử cái này trên UIQ 3.0 , nhưng mà down qua GPRS thì tốn tiền lắm , cho mình hỏi có thể down bản cài đặt off ở đâu .
Mình dùng W950i

tinh_la_gi

Administrator
Mình đang muốn thử cái này trên UIQ 3.0 , nhưng mà down qua GPRS thì tốn tiền lắm , cho mình hỏi có thể down bản cài đặt off ở đâu .
Mình dùng W950i
Đâu thấy support cho w950!
Bạn định cài file Java của các máy khác sao?!

backbedboy

cho mình hỏi soft trong hình có tên là gì vậy ? Có bác nào có không , share cho anh em nhé

thumper2812

cac ban co software: izip hay mobil rar k nhi?

Vui lòng gõ tiếng việt có dấu!!!

Last edited by a moderator:

buuynguyen

Có bro nào có soft TrackID xài cho P990i không?có thì cho mình xin với.xài thử trên K770i hay wá.Thanks

pca

các bác cho em xin sòt đuổi muổi tiếng việt nhé........xin cám ơn các bác nhé.....

NoNaMe1984

cho mình hỏi soft trong hình có tên là gì vậy ? Có bác nào có không , share cho anh em nhé

nếu như ko nhầm thì soft này là Pdf+ (cái này dùng để đọc file pdf trong máy mà) mà đây là soft cho P910i còn của UIQ 3.0 cũng có soft tương tự nhé bác

Chỉnh sửa cuối:

nglecuong

Chào các bác mình có đọc trên echip M! ra ngày 19-12-2007 (mình quên số mấy rồi. Có phần mềm AquaCalendar 5.2, theo giới thiệu thì rất hay, mình cũng xin post lên để share cùng các bác và cho ý kiến xem nó hay hay không.