• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Bác congvoi ơi, em cài phần mềm chạy ảnh động của bác xong rồi không biết làm gì để chạy được ảnh động, cài xong em thoát ra màn hình nền để vào more cũng không thấy mục nào liên quan đến chỉnh sửa ảnh nền cả. Em dùng P1i, bác hướng dẫn em cụ thể cách dùng được không?

cái này bạn phải dùng ảnh có đui .gif thì mới chạy được

thientai_kt

Có bạn nào biết dùng phần mềm MGate 1.0 gửi tin nhắn tự động không?Nó chạy bằng tiếng trung nên khó dùng quá.Cảm ơn rất nhiều.

CongVoi

Super V.I.P
Có bạn nào biết dùng phần mềm MGate 1.0 gửi tin nhắn tự động không?Nó chạy bằng tiếng trung nên khó dùng quá.Cảm ơn rất nhiều.

Tự động gửi tin nhắn Tiếng Anh của bạn đây:

khunglongnhi

các bác ơi,em cài chương trình LCG Jukebox 2.18 UIQ 3.0 vào máy p990i thi không có cr@ck,các bác có thể cho em xin cr@ck với.IMEI máy của em là : 35959300-729355-9.xin nhờ các bác giúp dùm.

CongVoi

Super V.I.P
các bác ơi,em cài chương trình LCG Jukebox 2.18 UIQ 3.0 vào máy p990i thi không có cr@ck,các bác có thể cho em xin cr@ck với.IMEI máy của em là : 35959300-729355-9.xin nhờ các bác giúp dùm.

Tặng bạn bản mới nhất nè 2.30 đó"

x0x0x

cái này bạn phải dùng ảnh có đui .gif thì mới chạy được
Dĩ nhiên đui Gif mới làm chứ bạn , đui bình thường thì làm gì phải chạy phàn mềm này .
Mình cũng bị trường hợp này tương tự , có lẽ không thích hợp với P1i .

KelvinTSS

Swiss Manager Pro mình tải trên PDAViet sao xài được một thời gian giờ bắt nhập kkk không biết có phải tại mình chưa sign hay không nữa xin lỗi vì mới xài UIQ thôi

CongVoi

Super V.I.P
Swiss Manager Pro mình tải trên PDAViet sao xài được một thời gian giờ bắt nhập kkk không biết có phải tại mình chưa sign hay không nữa xin lỗi vì mới xài UIQ thôi

Nếu như mà chưa sign thì bạn hok thể cài vào máy được đâu.:D:D.Cách để bẻ khóa là bạn cài bản mới đè lên bản cũ.:D:D

all_l0ve4y0u

giúp em với

các anh giúp em với ..em có phần mềm PowerMovie em cần key để crack..giúp em với ..số imei của em là 352863011348203

thientai_kt

Mình thấy chương trình tử vi rất hay.Đã down về nhưng không hiểu cài kiểu nào.Chỉ thấy toàn file của .kpd. Đã chép vào thư mục chứa file của KPD2.3 nhưng vẫn không thấy hiện trên KPD. Bạn nào giúp mình với?

all_l0ve4y0u

pdf+

Em cảm ơn bác CongVoi giúp em na...tiện thể anh giúp em xem có phần mềm đọc file Pdf trên máy w950i ko ạ..phần bác up pdf+ 1.75 em ko cài đc.Giúp em với nha..thank

paradise153

P1i cần sự giúp đỡ cua các Pro

các pác cho em hỏi tí.hiện em đang xài kon P1i mà sao khi vao cac trang web khong hiển thị được hình vậy.những chỗ co hình thì nó chỉ để chữ Picture thôi.có phần mềm nào hỗ trợ được không,mong các Pác giúp dùm em với!!!!!!!!thanks......

CongVoi

Super V.I.P
các pác cho em hỏi tí.hiện em đang xài kon P1i mà sao khi vao cac trang web khong hiển thị được hình vậy.những chỗ co hình thì nó chỉ để chữ Picture thôi.có phần mềm nào hỗ trợ được không,mong các Pác giúp dùm em với!!!!!!!!thanks......

BẠN DÙNG CHƯƠNG TRÌNH OPERA NÀY NHÉ: CÓ TIẾNG VIỆT NỮA ĐÓ:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=25876

makinmagic

-Bác jiup em cái IM+ version 4.08 đc ko ah, cái 3.72 nó ko cho onl nữa :( . Mà vào cái IM+ 4.08 vừa onl đc vài giây nó lại tự động end program rồi :( chả bít làm thế nào nữa.
-Dẫu sao cũng lỡ post, để lại IMEI lun , bác rảnh thì singht dùm em cái smarmovie với cái Slick lun đc ko ah :D . >>> 35959300-9243966