• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

tuankiet1983

mod ơi cho tui hỏi cái, tui thấy bên N95 có cái soft để sign hay lắm,hình như mobilesign thì phải, ko biết có cái soft nào có chức năng tương tự ko, mình xài P1i, nếu có thì post lên cho anh em xài nha.
thanks nhiều .

CongVoi

Super V.I.P
CongVoi ơi, có thể sign cho mình phần mềm advance device lock ko , máy mình P1i 357033010132975, cám ơn bạn rất nhiều luôn, mong hồi âm sớm

Dạo này mình không thể giúp các bạn sign được.Vì một số lí do ngoài ý muốn!!!Mong các bạn thông cảm!!

elicius

Mình đang sử dung 02, hệ điều hành 2005, bây giờ mình muốn chuyển tất cả contact, sms sang máy p990i thì phải dùng sòt nào mấy bro. Chỉ giúp mình nha, đang cần gấp ^^!
Thanks all

thichchi123

congvoi up cho mình phần mềm memory up ram booster lên đc ko nghe nói có phiên bản 2.5 rồi à nhưng tốt nhất bạn up cho mình phiên bản nào free nhé thanks

thichchi123

bạn congvoi ơi coi lại cho mình cái memory up bản 2.2 hộ cái hình như bạn up bản chưa crack hay sao ý

thichchi123

mình check trên trang ipmart thì thấy đa phần tụi bên nước ngoài đều dùng cái ram booster này nhưng mình cũng ko hiểu lắm nó đc sử dụng ra sao vì thấy ram hao hụt vẫn vậy ko giảm đc tẹo nào congvoi chỉ dẫn mình chút đc ko

khunglongnhi

vẫn không được rồi bác congvoi ơi!nó vẫn bắt mình phải active qua internet,bác làm ơn giúp dùm em với.không có chương trình này thấy buồn quá bác congvoi ơi.

paradise153

xin phần mềm hỗ trợ xem videoclip trực tuyến trên mang

các pác cho em hoi có phần mềm nào hỗ trợ xem videoclip trực tuyến trên mạng đươc không?em nghe nói phải có phần mềm Flash Player gì đó phải ko?pác nào có cho em xin với.hiện em đang xài P1i.thanks các pác nhiều!!!!!!

tommynguyen1961

MobileSecurity

Phần mềm với chức năng: Bức tường lửa + Diệt Virus + Chặn tin nhắn.Rất hữu hiệu

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/lthsqb2804[/HIDE]​

Bạn ơi phần mềm này hay quá mà rất tiếc link của nó bị hết hạn rồi tiếc thật.Bạn có thể up lại cho mình được không?cám ơn bạn nhiều.

Danter

các bạn có soft nào Ghi âm cho P1i cho mình xin với vì cái bản trên mấy mỗi lần ghi nó kêu Bít 1 cái lớn lắm vậy muốn ghi lén sẽ lộ hết cám ơn các bạn nhé. bửa post lộn bên kia :D

CongVoi

Super V.I.P
các bạn có soft nào Ghi âm cho P1i cho mình xin với vì cái bản trên mấy mỗi lần ghi nó kêu Bít 1 cái lớn lắm vậy muốn ghi lén sẽ lộ hết cám ơn các bạn nhé. bửa post lộn bên kia :D

Của bạn đây nhé:

thmac

Có bạn nào có bản tiếng anh của ct này ko? Share cho mình với best message storer