• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyện lạ về nhạc chờ

Status
Không mở trả lời sau này.

zungnn

Máy của mình không cài nhạc chờ (do mình không quan tâm đến vụ này nên chẳng biết phải đăng ký như thế nào mới có) nhưng hôm qua sau khi uprom gốc cho HD (nguồn từ wiki) thì bổng nhiên máy của mình lại có nhạc chờ, thế mới lạ!, sau đó thử úp lại các rom khác thì nhạc chờ vẫn còn, chẳng lẽ rom gốc tự đăng ký nhạc chờ cho mình à? Có đồng chí nào bị (được) như mình không?

ngphuongqt

Máy của mình không cài nhạc chờ (do mình không quan tâm đến vụ này nên chẳng biết phải đăng ký như thế nào mới có) nhưng hôm qua sau khi uprom gốc cho HD (nguồn từ wiki) thì bổng nhiên máy của mình lại có nhạc chờ, thế mới lạ!, sau đó thử úp lại các rom khác thì nhạc chờ vẫn còn, chẳng lẽ rom gốc tự đăng ký nhạc chờ cho mình à? Có đồng chí nào bị (được) như mình không?

ROM thì liên quan gì đến cái nhạc chờ chứ :-? Mình nghĩ bạn dùng Mobifone? Nếu đúng thì do Mobifone tự động cài cho bạn miễn phí theo chương trình quảng cáo mừng ngày giải phóng thủ đô và có giá trị trong vòng 30 ngày. Sau đó sẽ tự tắt đi nếu bạn không đăng ký.

zungnn

ROM thì liên quan gì đến cái nhạc chờ chứ :-? Mình nghĩ bạn dùng Mobifone? Nếu đúng thì do Mobifone tự động cài cho bạn miễn phí theo chương trình quảng cáo mừng ngày giải phóng thủ đô và có giá trị trong vòng 30 ngày. Sau đó sẽ tự tắt đi nếu bạn không đăng ký.

Có lẽ vậy, chắc là trùng hợp ngẩu nhiên vì trước khi uprom thì không có nhạc chờ, chỉ sau khi uprom thì lại có nhạc chờ. Kỳ lạ thật.

LuongQuang

Super V.I.P
Vấn đề đơn giản và đã được giải quyết! :-??

Các vấn đề thế này sau post vào khu vực Thảo luận sử dụng nhé. Bản thân bản ROM hay ĐT thì không làm được nhạc chờ! :-??

Status
Không mở trả lời sau này.