• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN MỤC - CÁC VIDEO CLIP HAY ĐÃ CONVERT(AVI) CHO UIQ3.0(Uplate:Tr. 3,4,5,6,7

Status
Không mở trả lời sau này.

hellboy424

Ẹc, Pdaviet nay co nhiều cái hấp dẫn quá, he he, mà File này ko phải avi bà con ơi, hì hi, Bà con cứ cắm đầu coi trên máy tính trước, chứ có coi trên dt đâu mà biết, mà điển hình là bác congvoi đó hả ,:))

CongVoi

Super V.I.P
Ẹc, Pdaviet nay co nhiều cái hấp dẫn quá, he he, mà File này ko phải avi bà con ơi, hì hi, Bà con cứ cắm đầu coi trên máy tính trước, chứ có coi trên dt đâu mà biết, mà điển hình là bác congvoi đó hả ,:))

Cái này có phải mình vert ra đâu >:)>:)

quangthanh1508

Cái này được! Nhưng đối với những chủ đề quá nhạy cảm như vậy thì tốt nhất bác nên để pass. Ko là mệt mỏi lắm.
Hãy giữ cho PV luôn trong sáng

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Toàn cái hay nhưng rất tiếc lại ko dow được phim nào, thế mới khổ chứ * *

ngocdung6011

Sao không thể down được một film nào mới up lên nhỉ? Bác ơi, up lên host khác đi. Cái này nghe hấp dẫn lắm đấy!

hotrang1584

hoho toàn clip hay ho mà ko down dc mới đau chứ.up lại hót khác đi bác ui.khi nào down dc em thanks bác 100 cái nhá ^^.

Thoai_DakMil

Super V.I.P

phù cuối cùng cũng xong:D,em này còn 3 bộ nữa nếu ae thick thì em up tiếp:)):)):))>:)>:)>:),thấy hay thì thank nhab-)

EX: do link down rất nhanh nên giới hạn thời gian trên host ,anh em nhớ down nhanh kẻo link die

link down: nhớ là phải click vào Request Ticket ở trên cùng nhé,nó sẽ hiện ra chữ down load,click vào đó down về,chúc ae coi film vui vẻ:D:D:D:mad:):mad:):mad:):)):)):))

thấy em này mước quá chưa kiệp đao mà đã bị xóa lin rùi tiết quá bạn nào còn lin hung shea cho mình với

KIANCRUISE

bác congvoi ơi.bác post lại host khác đi.chứ link này e down ko dc.vào suôt mấy ngày nay mà vẫn chưa có j mới cả.hix...hix

leekunkun

Anh CongVoi sửa lại mấy cái link ở bộ Hoa Hoa Công Tử đi. Mấy ngày rùi e vào đown đều ko đc nè.

tommynguyen1961

xin lỗi mấy bác,do em ham vui nên ko chú ý post nội dung phim hơi nhạy cảm,mong các bác bỏ qua:(

Mình thấy cũng bình thường chứ ko đến nỗi nhạy cảm mất thuần phong mỹ tục lắm đâu.
Mong các bạn hãy sữa lại link đã bị die cho anh e có thể tải về.
Thanks.

Status
Không mở trả lời sau này.