• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyển tiếng Anh cho i900?

thecat82

Chào các bạn!
Tôi được người nhà ở Balan gửi tặng Omnia i900, nhưng lại toàn tiếng Balan nên thật sự ngoài chức năng nghe gọi nhắn tin thì không thể vọc thêm được gì nữa.Do đó rất cần chuyển sang tiếng Anh!
Vậy rất cần sự tư vấn của các bạn!
Có thể lên trung tâm của hãng để làm được không?và ở đâu?Tôi đang ở HN.
Hoặc có thể giới thiệu cho mình chỗ nào làm chuyển đổi được ngôn ngữ thì tốt qua!
Chân thành cám ơn các bạn!

PhamQuang

Manager
Chào các bạn!
Tôi được người nhà ở Balan gửi tặng Omnia i900, nhưng lại toàn tiếng Balan nên thật sự ngoài chức năng nghe gọi nhắn tin thì không thể vọc thêm được gì nữa.Do đó rất cần chuyển sang tiếng Anh!
Vậy rất cần sự tư vấn của các bạn!
Có thể lên trung tâm của hãng để làm được không?và ở đâu?Tôi đang ở HN.
Hoặc có thể giới thiệu cho mình chỗ nào làm chuyển đổi được ngôn ngữ thì tốt qua!
Chân thành cám ơn các bạn!

Có Topic "Hướng dẫn Up ROM...." đó.
Bạn hãy đọc tham khảo các phương pháp Up ROM.
Sau khi đã hiểu thì tải bất kỳ bản ROM WWE (Anh ngữ quốc tế) Up cho máy là xong thôi.

thecat82

Cám ơn bạn nhá!
vậy là phải cần up ROM à, ngại quá nhỉ!Thui đành, mình sẽ tiếp tục nghiên cứu vậy!

dunglamdangki

Hình như những máy dùng tiếng địa phương bên cạnh nó cũng có tiếng Anh. Tôi cũng đang dùng máy như thế, nếu muốn dùng tiếng anh chỉ cần Hard Reset lại, sau đó có thể chọn ngôn ngữ. Tôi thấy đại đa số là như vậy, không biết cái của bác như thế nào.