• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cingular HTC 2125 gọi là gì trong PDAviet

Status
Không mở trả lời sau này.

NGOPHUSAI

Các Bác có biết Smartphone HTC 2125 Cingular gọi là tên gì trong PADviet không vậy? Trong này có nhiều tên gọi cho dòng HTC nghe hơi lạ, chưa tưng biết qua.

:-/

NGOPHUSAI

xin mấy Mod vui long delete dùm cái topic vô duyên cua tui dùm. Trống vắng quá, cô đơn quá .NPS

HaChau

Super V.I.P
Các Bác có biết Smartphone HTC 2125 Cingular gọi là tên gì trong PADviet không vậy? Trong này có nhiều tên gọi cho dòng HTC nghe hơi lạ, chưa tưng biết qua.

Xin lỗi bạn vì delay :), một phần lý do là bởi vì cộng đồng SP không đông đảo như PPC nên ít được chú ý với lại PDAViet không đặt tên cho dòng máy mà theo thông lệ quốc tế :)
Con Cingular 2125 của bạn đối với từng hãng gọi khác nhau như: HTC Faraday,
Orange SPV C600.(Liên quan với HTC Tornado thì phải).

HTH,

NGOPHUSAI

Bác HaChau vui lòng delete cái topic này lại dùm NPS. NPS cảm thấy hơi bi quê vì cái topic này ( về sự dốt nát của NPS ). Vã lại Bác cũng đã cho biết là tên gọi của nó là HTC Tornado. Đã bỏ con này trong tủ hơn 1 năm rồi, giờ mới biêt nó tên là Tornado , có qua bên Xda-Developer tìm được ROM update lên, giờ cãm thấy nó đáng yêu vô cùng, nó đang yêu bạo , mà để nằm trong tủ hoài cho đến bây giờ. Xin chân thành cảm ơn bác HaChau.

NPS

PhamQuang

Manager

Muốn biết máy của mình thuộc dòng HTC nào, bạn hãy tham khảo site sau:

http://www.gsmarena.com/htc_pocketpc_smartphone.php3

Tra từ bảng sẽ thấy Cingular 2125 và 2100 thuộc dòng HTC Tornado đó.

Thread coi như xong, sau vài giờ các Mod. có thể đóng.

Status
Không mở trả lời sau này.